ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทนไม่ไหว ขอเอาในรถ

เริ่มโดย kansuccess, สิงหาคม 01, 2012, 02:11:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kansuccess

ก่อนอื่นต้องเล่าเรื่องของตัวเองก่อน  ตอนนี้กี๋อยู่สิงคโปร์ อยากรู้จักผู้ชายไทยสักคนเพื่อที่จะกลับมาเมืองไทยจะได้ไม่เหงา  เฟสบุคเป็นอีกช่องทางนึงที่กี๋สามารถทำได้  และก้อได้รู้จักกับพี่หนึ่ง  หน้าตาดี บุคลิกดี หุ่นดี ทุกอย่างโอเค  คนนี้แหล่ะที่กี๋จะต้องเอามาให้ได้ และก้อเริ่มทำความรู้จัก .......จนวันนี้มาถึง  สวัสดีค่ะพี่หนึ่ง  ตอนนี้กี๋มาถึงกรุงเทพแล้ว  ไปทานข้าวด้วยกันไหมค่ะ  มีหรือพี่หนึ่งจะรอช้า พี่หนึ่งขับรถมารับกี๋หน้าบ้าน  บอกได้เลยว่านาทีนั้นกี๋ตื่นเต้นมาก กี๋ไม่เคยเจอตัวเป็นๆของพี่หนึ่งเลย  เห็นแค่ในโปรไฟล์เท่านั้น  และพี่หนึ่งคงตื่นเต้นไม่น้อยไปกว่ากันเลย  เสียงรถจอดหน้าบ้านกี๋ มาถึงแล้ว  กี๋ชะโงกหน้าลงไปมองจากชั้นสองของบ้าน  โอ้โฮ พี่หนึ่งดูดีกว่าในรูปซ่ะอีก  กี๋รีบลงไปโดยไม่รีรอ พี่หนึ่งออกมาเปิดประตูรถให้ กี๋สังเกตดูว่าพี่หนึ่งมองกี๋ตาไม่กระพริบเลย  กี๋เป็นผู้หญิงที่จัดว่าหน้าตาดี ผิวสีแทน  ผมยาว รูปร่างก้อกำลังพอดี สูง 165  น้ำหนัก 50  และนมใหญ่มาก  คืนนั้นกี๋ใส่กระโปรงสั้นมาก  เสื้อเว้าจนหัวนมเกือบโผล่ออกมา กี๋ตั้งใจที่จะให้พี่หนึ่งชอบและความตั้งใจก้อสมหวัง ขับรถออกไปได้สักพักนึงพี่หนึ่งก้อไม่พูดพร่ำทำเพลง  เอามือของกี๋ไปจับที่หน้าตักของตัวเอง  ขับรถไปจับมือกี๋ไป  กี๋เกิดอารมณ์อยากขึ้นมาทันที กี๋เอนตัวเข้าไปหาพี่เค้าโดนที่นมก้อเบียดพี่เค้าพี่เค้าก้อมีอาการตอบสนอง  จอดริมถนน  พี่หนึ่งเอาปากมาจูบปากกี๋  ไล่ลงมาเรื่อยๆ จนถึงนมที่ล้นออกมาของกี๋ พี่หนึ่งใช้มือเค้นนมทั้งสองเต้าอย่างแรง ใช้ปากทั้งกัด ทั้งดูด ทั้งเลีย  ส่วนกี้เหรอค่ะ ตอนนี้มือก้อจับอยู่ที่ควยของพี่เค้า  มันทั้งยาว  และใหญ่ ประมาณสัก 7 นิ้วเห็นจะได้ กี๋จับควยรูดขึ้น  รูดลงเป็นจังหวะ "กี๋ไม่ไหวแล้วค่ะพี่" "พี่ก้อไม่ไหวแล้ว" พี่หนึ่งปรับเบาะคู่หน้าให้เอนลง แล้วก้มลงมาที่หีอันอวบอูมของกี๋ซึ่งตอนนี้มันแฉะเต็มกางเกงในแล้ว พี่หนึ่งใช้ลิ้นแหย่เข้าไปที่ร่องหีเยิ้ม    ๆดูด เลีย ลากลิ้นเรื่อยๆตั้งแต่ปลายแตดลงจนถึงติ่งด้านล่าง ตอนนี้ทั้งหน้าของพี่หนึ่งอยู่ในหีของกี๋ พี่หนึ่งดูดน้ำเงี่ยนของกี๋ ใช้ปลายลิ้นแหย่เข้าไปรอบๆรูหี เสียวที่สุดเลยค่ะ พี่หนึ่งบดหน้าเข้าไปในหีของกี๋ซ้ำแล้วซ้ำอีก โดนพูดแค่คำเดียวว่า " เสร็จแล้วบอกพี่น่ะค่ะ  " ส่วนกี๋ตอนนี้กำลังง่วนอยู่กับควยของพี่เค้า กี๋เป็นคนอมควยเก่งมากค่ะ  พี่หนึ่งครางตลอดเวลา แล้วกี๋ก้อเสร็จในปากของพี่หนึ่งค่ะ  ส่วนพี่หนึ่งก้อไม่รอช้า" กี๋พี่ไม่ไหวแล้ว ขอพี่เย็ดหน่อยน่ะค่ะ " กี๋ไม่รอช้าค่ะ ถอนปากออกมาจากควย  พี่หนึ่งก้มตัวลงมาถกกระโปรงของกี๋ไปไว้ที่เอว  ก่อนที่พี่หนึ่งจะเอาควยใส่เข้าไปในหีนั้น พี่หนึ่งใช้ลิ้นเลียทำความสะอาดให้กี๋อีกรอบแล้วก้อเอาควยค่อยๆเสียบเข้าไป  มันเข้าไม่ง่ายเลยค่ะเพราะควยพี่หนึ่งทั้งใหญ่และยาว  แม้ว่าตอนนี้กี๋จะมีน้ำหล่อลื่นเยอะก้อตามที พี่หนึ่งพยามยามกระแทกควยเข้าไปในหี  และควยก้อเข้าไปจนสุด  พี่หนึ่งกระแทกหีกี๋ดังปั๊ปๆๆๆ สุดยอดของความเสียวเลยค่ะ "ชอบไหมกี๋ มันส์ไหม ลึกไหม เสียวไหม พี่ใกล้แล้วค่ะกี๋ หันหลังให้พี่หน่อยน่ะค่ะ " กี๋พลิกตัวแล้วหันหลังทำท่าโก้งโค้งให้พี่เค้า  กอ่นที่พี่หนึ่งจะเสียบควยเข้าไป  พี่หนึ่งก้อเอาลิ้นมาเลียที่หีของกี๋อีกทีแล้วเอาควยใส่เข้าไปในหี  ครั้งนี้ที่หนึ่งไม่รอช้า  กระเด้าควยใส่หีของกี๋ถี่ๆๆๆแรงๆ กี๋ร้องเสียวเสียงดังมาก  พี่หนึ่งก้อจับสะโพก ตีสะโพกกี๋แรงๆ  " ร้องดังอีกค่ะ ดังอีก "โอ้ยพี่ค่ะกี๋ไม่ไหวแล้วค่ะ  โอ๊ย จะเสร็จแล้วค่ะ " "มาเรามาเสร็จพร้อมกันค่ะ " ป๊าบๆๆๆๆ พี่หนึ่งหยุดกระแทกพร้อมกับปล่อยน้ำอุ่นๆออกมา ส่วนหีของกี๋ก้อขมิบตอดควยของพี่หนึ่ง  เราเสร็จพร้อมกันค่ะ  กี๋ขยับตัว  หันหน้าไปหาพี่หนึ่ง พีหนึ่งจับกี๋นอนหงาย เอากระดาษมาเช็ดน้ำรักออกให้  แล้วก้มหน้าลงจูบที่หีของกี๋ แล้วก้อหันมาทำความสะอาดของตัวเอง  หลังจากนั้นเราก้อไปทานข้าวกัน  ระหว่างทางพี่หนึ่งก้อเอานิ้วแหย่ไว้ในหีของกี๋ตลอดทางค่ะ[/color]