ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยมีเรื่องอย่างว่ามาแล้วขอถามอะไรหน่อยครับ 18+

เริ่มโดย increase, สิงหาคม 09, 2012, 12:23:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

increase

คือตั้งแต่เกิดมาผมยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลย แต่พอดูโดจินแล้วหนังอย่างว่าแล้วเกิดสงสัยนะครับว่า การดูดนมผู้หญิงนะพอดูดแล้วมันเป็นยังไงเหรอครับแล้วรสชาติมันเป็นยังไงใครช่วยให้ความกระจ่างกับผมทีครับสงสัยมากๆ[s:255]

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

คนทำไม่มีอะไรครับรู้สึกเหมือนตอนเราเลียปากตัวเองเล่นนอกจากความรู้สึกสะใจ  แต่คนถูกดูดถ้าดูดถูกจุดนี่จะรู้สึกเสียวครับ  ผมเคยลองถามกะหรี่ที่โดนผมดูด  ทุกคนก็บอกว่าเสียวจริงๆไม่ได้แกล้งทำ  โดยผมจะใช้ลิ้นช่วยเลียรอบๆฐานนมกับใช้ปากขบเม้มแล้วดึงหัวนมเล่นเบาๆเพื่อเพิ่มความเสียว   เหมือนตอนผมโดนกะหรี่บางคนดูดนมให้ก็รู้สึกเสียวเหมือนกันครับ  แต่ไม่เสียวเท่าตอนโดนกะหรี่ดูดควยให้