ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมขอระบายหน่อยครับ กับ พวกเด็กที่จะโตเป็นผู้ใหญ่ในอนาคต

เริ่มโดย shit, สิงหาคม 12, 2012, 11:19:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shit

เมื่อวานวันที่ 11/8/2555 ผมได้ไปขี่จักรยานเล่นกับรุ่นพี่ ออกประมาณ 3 ทุ่ม ก็ขี่ไปเรื่อยครับ ไปสนามหลวง ลานพระบรมรูปทรงม้า สะพานพุทธฯ
แล้วกลับมาทางศิริราช ปั่นมาแถว กรมอู่ทหารเรือ กำลังขี่ลงสะพาน พี่ผมขี่นำหน้า มีมอเตอร์ไซค์มา2 คัน มี3คน ขี่เข้ามาใกล้ แล้วตบหัวพี่ผมแล้วขี่หนีไป
จากที่เห็นน่าจะประมาณ15-18 ปี ไม่เกินนี้ ผมนี่ภาวนาให้มันจอดรถแล้วลงมาลุยกันเลย แต่มันขี่หนีผมก็ไม่รู้จะทำอย่างไร ปั่นตามก็ไม่ทันแน่
ผมอายุ 24 พี่ผมอายุ 29 ที่สำคัญผมไม่ได้ไปหาเรื่องใครมาก่อนด้วย กะขี่จักรยานชมวิวไปเรื่อยๆแต่พอเจออย่างนี้แล้วเซ็งเลยครับ นี่ขนาดมีไฟส่องสว่างเห็นชัดเจนแท้ๆพวกมันยังทำขนาดนี้ แล้วท่าที่เปลี่ยวๆมันไม่ปล้นพวกผมแล้วเหรอครับ ผมขอระบายเพียงเท่านี้แหละครับ นี่แหละสังคมไทย