ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องของ DASH

เริ่มโดย bookkerman, กันยายน 08, 2012, 11:54:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bookkerman

พอดีพี่ผมเอารถมอไซค์ให้คันนึง ที่เขาเรียกว่ารถDashน่ะครับ เสียงท่อเเสบเเก้วหูน่ะครับ เพราะพี่ผมเอารถเวฟไปใช้ที่มหาลัยเลยเอารถบ้านี่ให้ผมใช้ TT ผมอยากทราบบางอย่างเกี่ยวกับรถคันนี้
1.ทำไมเขาถึงเลิกผลิตรถรุ่นนี้ครับ
2.รู้สึกว่ามันจะกินน้ำมันเยอะมากๆเลยนะครับรถรุ่นนี้ ไม่ไหวจริงๆ รูปร่างก็แบบ..นะ TT เหมือนรถเอาลงสวนลงนา มีวิธีเเก้ไขไม่ให้มันกินน้ำมันเยอะๆได้ไหมครับ
3.รถนี้เติมเบนซิน แต่ถ้าผมอยากจะเติมเเก๊สโซฮอ95จะได้ไหมครับ ผมคิดว่าเบนซินมันเปลืองมากๆ เครื่องจะพังหรือเปล่า จะขี่ได้ไหม

เซียนรถช่วยตอบทีนะครับ ขอบคุณมากครับ
thx