ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

.ใครชอบแนวพี่สาวบ้าง

เริ่มโดย zx12, กันยายน 14, 2012, 08:46:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

zx12

ผมชอบมองสาวรุ่นพี่ สาวใหญ่ ใครมีประสบการณ์แนะนำบ้างครับ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky:: 
    ผมเคยมีความรู้สึกเงี่ยนอยากจะเย็ดกับน้าและแม่ตัวเอง  รวมทั้งญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิง  จนจินตนาการว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวเป็นประจำสมัยเป็นวัยรุ่น  จนเลิกไปยี่สิบกว่าปีจนเมื่อ 3-4 ปีมานี้ผมกลับมาจินตนาการถึงน้าว่าได้เย็ดกันตอนชักว่าวอีก โดยตอนแรกจะจินตนาการถึงแกตอนสาวๆ  จนตอนหลังนี่จะจินตนาการถึงแกตอนแก่ๆแบบตามความจริงเลย