ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเล่า 4  ff (everz)

เริ่มโดย ppp44, กันยายน 18, 2012, 08:22:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppp44

Normal  0          false  false  false    EN-US  X-NONE  TH                                                                            
ลองเล่า ๔
FF (
เข้าสู่ระบบ everz) 

--------------------------------------------------------------------------------

สวัสดีปีเสือ ต่อนะ 

++++ ++++ ++++ 

แต่กับตั้มนี่ยิ่งรู้สึกมากขึ้นอะปล่อยตัวปล่อยใจ คือมันเป็นอาทิตย์สุดท้ายด้วยอะที่เราต้องเทรนงานให้ตั้มมันหลังจากนี้ก็ไม่ต้องนั่งโต๊ะเดียวกันแล้วไง เราก็เลยยอมมันไปซะหมด จูบ ลูบคลำ เราก็ลูบของมันด้วยอะนะ มันอะความคิดพิสดารมาก มีอยู่วัน ตอนบ่ายๆได้ก็ลูบๆคลำๆกันใต้โต๊ะอยู่ มันก็พูด อยากเย็ดฟาซะที่นี่เลย 

ไอ้บ้า จะทำได้ยังไง 

มันก็รูดซิปงัดออกมาเลยแล้วบอกให้เราไปนั่งคร่อม เราก็อะนะ ก็ทำอะ อิอิก็ย่อๆตัวเพราะถ้ายืนเต็มตัวโต๊ะอื่นจะเห็นส่วนหัว ก็หันหลังให้มันแหละถกกระโปรงแล้วก็แหวกๆกกนอะนะ ก็จับของมันจ่อแล้วกดลง เสียวอะตื่นเต้นด้วยแหละเราก็โยกๆ ช้าๆอะ ครางก็ไม่ได้ อึดอัดมาก แต่ทำไม่นานก็หยุด กลัวคนเห็นไม่เต็มที่ด้วยแหละ 

เฮ้อออหรือลึกๆเราจะชอบแบบนี้นะ มันตื่นเต้นดี หรือเราแค่ยอมตั้มมันเท่านั้นไม่ค่อยเข้าใจตัวเอง 

แล้วมันนะชอบแกล้งด้วยครั้งนึงมันถอดกกนเราออกอะ เราหนีบๆไว้มันก็ถอดจนได้แล้วปล่อยเรานั่งทำงานโล่งๆอย่างนั้น ไม่รู้อะ ตื่นเต้นมากเลยแบบว่าน้ำซึมออกมาตลอด มันก็ล้วงๆด้วยอะละบอกแฉะเชียว เราก็ไม่ยอมหรอกเรื่องไรจะอยากอยู่ฝ่ายเดียว เลยบอกมันไป 

อื้อ อยากโดนเย็ดก็พูดแล้วทำหน้ายั่วๆอะนะ แค่นั้นแหละมันก็แข็งละ อิอิ 

เราก็ไม่พออะ รู้สึกสนุกค่อยๆร่นกระโปรงขึ้นเอง มันก็เห็นของเรา แพลมๆ 

อืออ อยากเลีย อยากเย็ดมันมองใหญ่ พูดใหญ่ 

เอาควยออกมาดูบ้างสิ 

เราพูดเท่านั้นแหละ มันก็รีบเลยมันมองรอบๆก่อนแล้วค่อยๆเอาออกมา 

เราก็หันเก้าอี้เข้าหาอะแล้วก้มลงไปที่ตรงนั้น มันสะดุ้งนิดๆเลย คงไม่คิดว่าเราจะกล้าทำ 

ดูคนด้วยนะ 

อื้อ จ้ะ 

เราก็จูบที่ตรงหัวน่ะ เบาๆเอาลิ้นแตะๆที่คอ ที่รอยหยัก ที่รูน้ำ ตะแคงหันหน้ามองมันด้วย แล้วพูดบอกมัน พอละเก็บได้ 

มันรีบกดยั้งไหล่เราไว้เลยอะไร แค่นี้เองเหรอจ๊ะ ทำอีกนะ นะๆ 

ไม่อะ พอแล้ว เป็นไงรู้แล้วใช่มั้ยทำคนอื่นเกิดอารมณ์แล้วมันทรมานยังไง 

อ๋อ นี่ฟาแก้แค้นตั้มเหรอนะจ๊ะ ทำต่อน๊าา 

มันก็ดันๆดุนริมฝีปากเราเราก็นะ อมอะ ที่หัว 

มันก็ซีสเบาๆ บอกเราเดี๋ยวนี้ยั่วเก่งน๊าา 

ไม่รู้อะเรารู้สึกสนุกที่ทำแบบนี้ เราก็ตะแคงหน้า เลียไปตามแท่ง มองหน้ามันด้วย แล้วพูดไม่ชอบเหรอ 

ชอบสิจ๊ะ ชอบมากด้วยยิ่งน่าเย็ดกว่าเดิมอีก ซีสสส เราเอานิ้วละเลงน้ำที่หัวน่ะ มันหน้าเหยเลยเห็นหน้ามันเสียวแล้วรู้สึกสะใจอะ ชอบมอง

เลิกงานแล้วไปทำกันมั้ย อือเราพูดเองเลยอะ ไม่ไหว ไม่ได้ทำกับมันหลายวันแล้วด้วย 

ก็นั่นแหละอมให้มันต่ออีกนิด แล้วเย็นนั้นก็ไปทำกัน ก็ตลอดช่วงบ่ายเราก็ไม่ได้ใส่กกนเลยมีอารมณ์มากๆ 

อือแต่เราก็รู้สึกว่าแฟนไม่ได้สงสัยอะไรนะก็ทำตามที่ตั้มมันบอกอะแหละ ขมิบๆเรื่อยๆ เฮ้ออ ก็คิดอยากเลิกทำกับมันนะแต่ก็ห้ามใจไม่ได้ 

แต่ก็ไม่ได้ทำบ่อยหรอกอาทิตย์ละครั้งสองครั้ง ก็หลังจากเดือนนั้นก็ไม่ต้องนั่งด้วยกันเวลางานเลยไม่ค่อยได้คุยกัน มันก็พูดๆแหละว่าคิดถึง อยากอยู่กับเรานานๆอือเราก็รู้สึกเหมือนมันน่ะแหละ 

จนสุดสัปดาห์นึงแฟนเราต้องไปต่างจังหวัดอะ ก็บอกมันไป มันก็ชวนไปเที่ยวทะเลกันมั้ย เราก็ถามละแกไม่ไปหาแฟนเหรอ มันก็บอกไม่อะ อยากอยู่กับเรามากกว่า 

เราก็นะ ก็ตกลงอะ ไปตราดกันตั้มมันบอกมีบ้านเพื่อนอยู่ที่นั่น เราก็บอกจะดีเหรอ นอนโรงแรมดีกว่ามั้ยใจจริงคือกลัวไม่เป็นส่วนตัวน่ะ มันก็บอกไม่เป็นไรๆ คนนี้เพื่อนสนิทมากจะได้ไม่เปลืองนะ อือเราก็ตามใจมันอะ ก็ออกตั้งแต่เย็นวันศุกร์ กะค้างกัน 2 คืน 

ไปถึงก็ไม่มีอะไรเพื่อนตั้มมันก็โอเคอัธยาศัยดี ชื่อชัช ตั้มมันก็แนะนำอะบอกตอนอยู่ ม.ปลายสนิทกันมาก แต่จบมัธยมแล้วก็ไม่ค่อยได้เจอกัน อือมันบอกว่าเราเป็นแฟนมันด้วยนะเราก็มองหน้ามันเลย มันทำยิ้มๆใส่อีก 

ชัชก็บอกให้ทำตัวตามสบายอะจัดห้องทำความสะอาดให้แล้ว บอกว่าเดี๋ยวพรุ่งนี้จะพาไปเที่ยวทะเลก็นั่งคุยๆกันอยู่พักนึงน่ะ เลยพอรู้ว่าจริงๆชัชเป็นคนใต้ แต่มาได้งานทำที่นี่เลยซื้อบ้านอยู่เลย ดูๆจากบ้านแล้้วก็คงเป็นคนมีฐานะพอควรแหละเราก็นั่งฟังเค้าคุยกันอะนะ แอบเบื่อๆเหมือนกันแต่สองคนนั้นก็ดูท่าทางจะสนิทกันมาก พูดจามึงกูกันเต็มที่ 

อือซักพักชัชคงสังเกตุเห็นอะนะเลยบอกว่า เฮ้ยตั้มแยกย้ายดีกว่า เดี๋ยวพี่ฟาจะเบื่อซะก่อนไว้พรุ่งนี้ค่อยคุยกันต่อ เออจะทำไรก็เต็มที่เลยนะไม่ต้องเกรงใจ 

อะนะ เราก็นั่งอยู่ตรงนั้นก็เขินเล็กน้อย 

คืนนั้นก็นะอาบน้ำเสร็จก็ทำกัน จริงๆก็พึ่งเป็นครั้งแรกอะที่อยู่กับตั้มมันทั้งคืนก็เลยทำกันเต็มที่ อิอิ ตั้มเสร็จไปสองครั้งนะ ส่วนเราอะ หลายเลยแหละ เหนื่อยจัง 

ตื่นสายเลย อากาศแถวนั้นดีจริงๆก็ลงมา เห็นสองคนนั้นเค้านั่งคุยกันอยู่ละ เราก็นะ เกรงใจเลยรีบอาบน้ำเราก็ใส่บิกินี่แหละ ตั้มมันบอกอยากเห็น ก็เลยเอามาแต่ก็ใส่เสื้อยืดกับขาสั้นทับอะนะ อายนี่ 

ก็เล่นน้ำกันน่ะ สนุกดีคนก็ไม่เยอะ ตั้มมันก็พาออกไปใกลๆอะ ส่วนชัชนั่นนอนเล่นอยู่ที่ชายหาดไม่ได้ลงมาด้วย 

อือก็อยู่ในห่วงยางกันอะนะก็มีจับๆคลำๆกันบ้าง ตั้มมันก็บอกอยากใส่ เราก็บอกไม่เอา กลัวแสบ ไม่รู้อะ กลัวนี่กลัวคนเห็นด้วย แต่มันก็ใส่เข้ามาจนได้แหละ แหวกๆกางเกงเอาของมันสอดๆเข้ามาอะลำบากน่าดู แต่ก็นะ เสียวดี ก็หันหน้าหากัน โยกๆไปตามคลื่น ตื่นเต้นมากๆก็มองรอบๆตลอดอะกลัวคนเห็็น ก็บอกตั้มมันพอเหอะเดี๋ยวคนอื่นเห็น มันกลับตอบ ก็ดีสิจะได้เย็ดโชว์เลย 

ดูมันพูดสิ ก็ตีมันเลยว่าด้วย ไอ้บ้า วิตถาร 

แต่ก็ทำต่ออะแต่ไม่ถึงกับเสร็จหรอกนะ ไม่ถนัด ซักพักก็ขึ้นกัน กลัวดำด้วย ตั้มมันนะ ยังตุงอยู่เลยชัชก็มองเราสองคนแล้วขำๆน่ะ เราก็อายสิ เดินก้มหน้าก้มตาเลย 

เย็นนั้นก็ซื้ออาหารทะเลไปกินกันที่บ้านก็นั่งกินนั่งคุยกันไปเรื่อยจนค่ำๆอะ ชัชเค้าก็เล่าเรื่องงานเรื่องอื่นๆก็น่าสนใจดีเราก็ช่วยเก็บล้างให้ส่วนสองคนนั้นก็ย้ายไปนั่งที่โซฟาเอาเหล้ามาเปิดกินกันต่อ 

เราก็นั่งด้วยอะตั้มมันก็ส่งให้จิบๆบ้างก็ไม่เยอะหรอกเค้าก็ชวนๆเราคุยด้วยอะก็ดีไม่ค่อยเบื่อ แต่พอผ่านไปหลายแก้วชักเริ่มคุยกันแรงละพอๆกันเลยอะสองคนนี้ 

ตั้มมันถามชัชเฮ้ยแล้วอยู่คนเดียวอย่างนี้มึงไม่คิดถึงแฟนบ้างเหรอ อยากแย่เลยดิวะเนี่ย 

เออ ก็มีบ้างอะทำไงได้วะก็ต้องชักว่าวเองไปก่อนแล้วก็หัวเราะกันสองคนอะ 

เราก็ได้แต่ยิ้มๆนั่งฟังเค้าคุยกัน กินเหล้าไปด้วยอะชักมึนๆ ก็ไม่ได้รู้สึกอะไร 

ไม่หาแถวนี้ซักคนวะชัชได้ไม่ต้องเมื่อยมือรูดควยเอง 55 

ยากว่ะแถวนี้สวยๆเซ็กๆแบบพี่ฟานี่แทบไม่มีซักคน 

อ้าว โยงมาที่เราเฉยเลยเราก็ขำๆไปอะนะ แต่ไอ้ตั้มนี่สิ มันเอามือมาโอบไหล่เราอะ 

เราก็หันไปมองมันสิ ตีด้วยมันก็ขำๆอะ ไม่ปล่อย 

ชัชก็ขำด้วย บอกพี่ฟาไม่ต้้องอายหรอก คนกันเองทั้งนั้น เฮ้ยเมื่อคืนกี่ทีวะตั้ม ได้ยินเสียงยันดึก 

กูสองว่ะ รบกวนปล่าววะฟาครางดังไปเหรอ 

เราหยิกมันเลยอะแต่สองคนนั้นเค้าขำกัน ละแบบยังไม่หยุด ชัชเค้าก็พูดต่อ อิจฉามึงว่ะ มีแฟนสวยหุ่นก็ดี เป็นกูก็ทั้งคืนเหมือนกันแหละ 

พูดละมองมาที่เราด้วย ก็นะอายอะ 

เฮ้ยมึงคิดอะไรกับแฟนกูปล่าวเนี่ย 

55
ก็นิดหน่อยว่ะแล้วก็หัวเราะกันอีก เราฟังแล้วก็หน้าชาเลยดิ มีอารมณ์ด้วยอะตั้มมันก็ไม่หวงเราบ้างเลยนะ ชักเคือง 

นี่คุยกันไม่เกรงใจพี่บ้างเลยนะ เราก็ทำพูดดุๆไป แต่หน้าก็ยิ้มน่ะ 

เค้าก็ขำกันอีก ละตั้มมันอะหันมาหอมแก้มเรา 

เราก็ตีสิ จะมากไปละมันไม่หยุด มือที่โอบเราอยู่ มันสอดมาที่หน้าอกเราแล้วลูบๆอะ 

เราหยิกเลย แรงด้วยตั้มมันก็ร้องโอ๊ย แล้วเค้าก็หันไปขำกันอีก 

เฮ้ย ควยตุงเลยมึงจำหน้าแฟนกูจะเอาไปชักว่าวอยู่เหรอวะ 

55
เออ ก็ว่าจะพี่ฟาจะให้มั้ยวะ 

แล้วตั้มมันก็หันมาถามเราอะให้มั้ยจ๊ะฟา 

อะไร 

ให้ไอ้ชัชมันเอาฟาไปจินตนาการตอนชักว่าว 

ตามใจสิ ก็ตอบไปงั้นอะฤทธิเหล้าด้วยแหละ แล้วตั้มมันก็ลุกย้ายมานั่งอีกฝั่งตัวเราอะละบอก อะนี่มึงจะได้เห็นฟาชัดๆ 

แล้วตั้มมันก็สะกิดๆเราอะให้หันไปดู ดูโน่นดิฟา ตุงเลย 

เราก็มอง ไม่ได้คิดไรก็เห็นอะนะ มันตุงๆจริงๆ ชัชก็หัวเราะอะ เอามือกดๆ 

ควยมันใหญ่กว่าตั้มอีกนะฟาแต่ตั้มยาวกว่า 

เราก็สงสัยดิ รู้ได้ไงก็ถาม 

ตั้มมันบอกสมัย ม.ปลายเคยชักว่าวแข่งกัน แล้วสองคนเค้าก็หัวเราะกัน 

แล้วใครชนะอะ เราก็นะกลายเป็นสนุกไปได้ไงไม่รู้ 

ไอ้ชัชอะฟา มันแตกเร็วกว่า 

จริงๆเร็วกว่าน่าจะแพ้นะเราพูดไปงั้น สองคนนั้นฟังก็ขำๆกัน ชัชก็บอกก็จริงของพี่ฟา 

ตั้มมันก็บอกงั้นมาแข่งใหม่ให้ฟาเป็นกรรมการให้ดีมั้ย 

บ้า ไม่เอาๆ 

ก็ขำกันอีกชัชก็พูดอะบอกพี่ฟาอยู่ด้วยอย่างนี้สงสัยนาทีเดียวก็แตกละ 

เราก็เริ่มเพลินอะนะตั้มมันก็ลูบๆขาเราไปด้วยก็ปล่อยมันทำ ชัชก็มองๆเราอะ 

ช่วยมันหน่อยดีมั้ยฟา ให้มันจินตนาการได้ง่ายขึ้นตั้มมันก็พูดๆข้างหูเรา 

ยังไงอะ เราก็ถามไปตั้มมันก็สอดมือมาลูบนมเราอีก เราก็จะแกะมันก็พูด นะๆแค่นี้เอง โชว์มันหน่อยตื่นเต้นดีนะ เราก็หันมองหน้ามันอะ บอกมันเบาๆแต่ฟาอยากแล้ว ตั้มมันก็บอกนะๆอีกแป๊บนึงแล้วเราค่อยขึ้นไปเย็ดกัน แล้วต้มมันก็จูบเราอะ เราก็ปล่อยมันทำบีบๆนมเราด้วย 

แล้วตั้มมันก็หยุดแล้วพูดกับชัชอะ เป็นไงมึง เงี่ยนมากยัง 

ถ้าไม่ไหวก็เอาออกมาชักตรงนี้เลยก็ได้นะเว่ย 

ก็อยากอยู่ว่ะแต่กลัวพี่ฟาไม่กล้าดู ชัชพูดแล้วก็มองหน้าเราอะ 

ไม่รู้อะ เราก็ตอบเลยถ้าชัชกล้าก็ทำดิ 

นิสัยเราเลยนะไม่ชอบให้ใครมาท้าทาย ไม่คิดว่าจะทำจริงนี่ ปรากฎชัชก็ล้วงเลยอะ เราก็หันหน้าหนีตั้มมันก็หัวเราะ แล้วก็พูดๆ ดูสิฟาๆ 

เห็นปะใหญ่กว่าตั้มอีกอือไม่รู้อะ เราก็มอง ก็จริง มันดูอ้วนๆกว่า แต่ก็คล้ำๆอะตามสีผิวเค้าดูหน้ากลัวอะ 

แล้วชัชเค้าก็มองเราน่ะแล้วรูดๆ พูดบอก ขอผมทำนะคับพี่ฟา 

เราก็มองๆตั้มมันก็ไซร้ๆที่คอ ก็บอกไปว่าตามใจสิ บ้านชัชนี่ 

ชัชก็พูดอะเฮ้ยกูพูดได้มั้ยตั้ม พี่ฟาโคดน่าเย็ดเลยว่ะ ตั้มมันก็ขำอะบอกพูดเลย ฟาชอบฟังแล้วมันอะจะเปิดเสื้อเราขึ้น เราก็รั้งไว้บอกมันไม่เอาๆ มันก็บอกนะๆนิดนึง แค่เปิดไม่ถอดให้ไอ้ชัชมันเห็นหน่อย แล้วมันก็จูบอะ เปิดเสื้อเราขึ้น ก็ถึงเนินอกอะเราก็เอามือปิดๆบรา ชัชเค้าก็พูดอะ พี่ฟานมโครตสวยเลยว่ะตั้ม 

ตั้มก็หยุดจูบแล้วหันไปมองชัชอะแล้วพูดเออ รีบดูรีบชักเลยมึง แฟนกูเงี่ยนแล้ว 

ชัชก็ขำๆอะละบอกเฮ้ยมึงเอาออกมาเป็นเพื่อนกูด้วยสิ กูก็เขินเป็นนะโว่ยพี่ฟาเอาควยไอ้ตั้มมันออกมาหน่อยสิคับ 

เราก็พูด ก็มาเอาออกเองสิวิตถารกันนักนี่ สองคนนั้นฟังก็ขำกันอีกอะ แล้วตั้มมันก็เอาอีกมือล้วงออกมาแล้วเอามือเราไปจับอะ อีกมือมันก็บีบๆนมเราด้วย นอกบรา 

เราก็กำไว้เฉยๆอะมองหน้าตั้ม แบบว่าคิดไรกันอยู่นี่ จะให้เราทำอะไร แล้วก็มองชัช ก็เห็นรูดๆมองๆเราเราก็ไม่ไหวอะ ร้อนรุ่มมาก 

พูดกับชัชไปว่าพอรึยังจะทำจนเสร็จเลยรึไง เค้าก็ตอบมาอีกแป๊บนึงได้มั้ยคับ พี่ฟาเงี่ยนแล้วจริงๆเหรอ 

อือ เงี่ยนแล้วอยากไปเย็ดกันแล้ว เค้าได้ยินก็หัวเราะ มันน่าขำนักรึไงเนี่ย 

เย็ดกันตรงนี้ก็ไิด้นี่คับเนอะตั้มเนอะ หรือพี่ฟาไม่กล้า 

เราก็็ ยิ่งอยากๆอยู่มาโดนคำพูดแบบนี้อีก ตั้มมันก็เริ่มไซร้ๆเนินอกเราอะ เราก็ปล่อยละ อยากทำไรก็ทำอยากมากละ มันก็ดึงบราเราลงข้างนึงอะ ละดูดหัวนม มือมันก็คลึงๆข้างล่างด้วยนอกกางเกงอะ เราก็นะ ก็รูดๆของมัน เสียวอะ มีอารมณ์มากๆยิ่งกินเหล้าไปด้วยยิ่งมากอะ 

แล้วแบบ เราตกใจอะอยู่ดีดีชัชก็ลุกมานั่งข้างๆเรา ที่โซฟายาวนั่นอะ เราก็เขยิบๆอะจับไหล่ตั้มมันเขย่าๆ มันก็มองแล้วยิ้มๆ บอกไม่เป็นไรๆ ให้ไอ้ชัชมันดูใกล้ๆ จะได้แตกเร็วๆ 

เรางงอะ เกิดไรขึ้นเนี่ยเสียวก็เสียวอยู่ แต่ก็นะ ทำตัวไม่ถูก ตั้มมันก็ดููดนม ชัชก็นั่งรูดๆอยู่ข้างๆตัวแทบติดกัน สยิวอะ ก็บอกชัชไป ดูเฉยๆห้ามทำไรนะ 

ชัชก็อื้อๆ คับๆแล้วก็พูดข้างหูเราตลอดอะ เสียวมั้ยคับพี่ ไอ้ตั้มมันทำดีมั้ย ผมเสียวควยมากเลยนมพี่ฟาโครตสวย หุ่นโครตน่าเย็ด ซีสสส 

ตั้มมันก็ดูดนมแรงเลยแล้วมันเลื่อนตัวต่ำลง เราก็รู้อะมันจะทำอะไร ก็ห้ามมันอะบอก ไม่นะ ไม่เอาๆๆแต่มันก็ฝืนๆอะ เราเองก็แทบจะไม่มีแรงแล้ว มันก็แหวกๆขาสั้นเราอะ ก็ผ้านิ่มด้วยง่ายอะดิ มันก็เลียเลย โดนเม็ดนั้นพอดี เราก็ดันๆหัวมัน บอกไม่นะตั้ม พอแล้วๆอื้มมม เม้มปากแน่นเลย เสียวอะ ตั้มมันก็ดูดเลียหนักด้วย เราก็ดันๆมันก็ไม่ไหวหมดแรงจริงๆ 

แล้วยิ่งกว่านั้นอะตั้มมันจับมือเราไป ที่แท่งชัช เราก็จะดึงมือกลับอะ มันก็พูดๆ นะคับฟาช่วยให้ไอ้ชัชมันหายเงี่ยนหน่อย เราก็บอกไม่เอาๆ แต่เสียงอ่อยมากอะ ชัชก็มาพูดข้างหูอีกพี่ฟาช่วยผมหน่อยนะคับ รูดควยให้ผมหน่อย ตั้มมันก็ดูดเลียร่องเราแรงๆอีกเราก็ไม่ไหวอะ หลับตา นอนพิงเบาะ เม้มปากแน่นอะ ละก็มีมือมาจับมือเรา ไปจับแท่งชัชเราก็ไม่รู้แล้วอะจับก็จับ ก็กำไว้ยิ่งกระตุ้นอารมณ์เข้าไปอีกอะ แล้วแบบก็โดนเลียที่ใบหูอะ ก็รู้แหละว่าเป็นชัช แต่ก็หมดแรงห้ามแล้วสติกระเจิดกระเจิงไปหมดแล้ว ก็ปล่อยเลย ทีนี้ก็โดนทั้งไซร้คอ บีบนม เลียร่องไม่ไหวอะ ครางอย่างเดียวเลยเรา แล้วเราก็ถึง เสร็จแรงมากๆตัวกระตุกเลยแต่สองคนนั้นก็ไม่หยุด ชัชก็เลื่อนไปดูดนม ตั้มมันก็ยังเลียต่อบรากับกางเกงโดนถอดไปเมื่อไหร่ก็ไม่รู้ ทั้งตัวเหลือแค่เสื้อยืดอะเตลิดเปิดเปิงมากๆ หลับตาครางลูกเดียวเลยอะเรา 

ก็จนตั้มเอาแท่งดันเข้ามาอะเราถึงได้สติอีกครั้งแต่ก็ไม่รู้จะห้ามทำไมละอะก็ปล่อยมันทำ มันก็ลงไปคุกเข่ากับพื้นอะแล้วสอดเข้ามันกดเข้ามาเราก็อ้าปากครางอะชัชก็มาประกบปากเราเราก็เม้มๆอะจนตั้มมันกดจนมิดแล้วบดๆ เราก็เสียว เีสียวมากๆไม่ไหวแล้วก็จูบชัชตอบแล้วก็ครางอะ อาๆๆๆ ก็บีบขยำแขนชัชไปด้วย เค้าก็จับมือเราไปที่แท่งอีกคราวนี้ก็รูดๆละอะ ชัชก็ซีสสสบ้าง ดูดนมเราต่อ เราก็คราง ตั้มมันก็คราง ซีสสสๆๆๆเสียวมั้ยจ๊ะฟา ชอบมั้ยๆๆ 

เราก็อือๆๆ เสียวๆๆ ตั้มมมจะถึงแล้วว ก็จะเสร็จอีกแล้วอะ แป๊บเดียวเอง แทบขาดใจ 

ให้เย็ดแรงๆเลยมั้ยจ๊ะๆ 

อือๆๆ แรงๆ เย็ดแรงๆเลย 

มันก็กระแทกแรงๆเราก็ครางลั่นอะ จนจวนจะเสร็จมันก็จับเราเปลี่ยนท่าอีก เราก็งุ่นง่านมากอีกนิดเดียวเอง 

แล้วมันจับเราขึ้นนอนหงายบนโซฟาหัวเราอยู่บนตักชัชอะ ก็คือแท่งเค้าก็อยู่ติดหน้าเราอะแหละก็ยังไม่ทันพูดอะไรตั้มมันก็โยกต่อ ก็เสียว ชัชก็ขยับๆตัวจับไอ้นั่นมาถูๆที่แก้มเรายิ่งแบบ ร่านเลยอะ แล้วตั้มมันก็พูด ฟาอมควยไอ้ชัชมันด้วยสิจ๊ะ เราก็ไม่รู้แล้วใกล้เสร็จด้วยอะ ก็อ้าปากกว้าง แต่ก็หลับตาอยู่ เค้าก็เอาหัวมันมาถูๆปากเราก็ครอบเลย ก็ดูดอะ แรงด้วย ยิ่งตั้มมันกระแทกแรงก็ยิ่งดูดแรง ระบายความเสียวชัชก็ครางอะดังด้วย จนเราใกล้จะเสร็จ เลยถอนปากออก ครางลั่นเลย โอ๊ยไม่ไหวแล้วตั้มเย็ดแรงๆๆ อ้าๆๆๆ 

เสร็จอะกระตุกเกร็งไปทั้งตัว นอนหอบอยู่อย่างนั้น ตั้มมันก็ซอยต่อ ช้าๆมือชัชก็นวดๆที่นมเราน่ะ สองเต้าเลย พักนึงอะเราก็ลืมตามองตั้มมันก็ยิ้มๆอะน่าตบชมัด ส่วนชัชนี่ไม่เห็นหน้าอะเห็นแต่แท่งอยู่ข้างๆแก้มเรานี่แหละ 

เราก็ถามเลยสนุกกันมากใช่มั้ย 

แล้วฟาไม่สนุกไม่เสียวเหรอจ๊ะอิอิ ดูมันพูด แล้วยังมีหน้ามาขำ 

เราก็ถามมันตรงๆเลยอะนี่วางแผนกันไว้แล้วรึปล่าว ใช่มั้ย 

มันก็หัวเราะแหะๆละบอกก็อยากให้ฟาเสียวมากๆนี่จ๊ะ อย่าโกรธตั้มน๊าา 

เราก็ว่ามันแปลกๆตั้งแต่จะมานอนบ้านเพื่อนละก็หยิกที่ต้นขามันเลยอะ แล้วบอกเดี๋ยวกลับไปเจอดีแน่ 

มันก็ร้อง แล้วบดแท่งใส่ร่องเราก็นะ คุยกันไปมันก็ซอยช้าๆไปด้วย ตอนนี้ก็ เริ่มเสียวอีกแล้ว ตั้มมันก็บอกงั้นคืนนี้สนุกให้เต็มที่ก่อนนะจ๊ะฟา 

มันยังจะกล้าพูดเราเลยแหงนหน้ามองอะละบอก เงียบเลยนะชัช หนักมั้ย 

เค้าก็ส่ายหน้าอะละยิ้มๆพูดบอก พี่ฟาไม่โกรธใช่มั้ยคับ 

เราไม่ตอบอะ คิดๆอยู่แป๊บนึงแล้วเอียงหน้า จับแท่งเค้า เอาเข้าปาก ชัชก็ครางอูวววเลย อืมม มันใหญ่คับปากจริงๆก็จูบ เลียหัว ช้าๆอะ มองหน้าตั้มไปด้วยอยากแกล้งมัน ตั้มมันก็มอง ละซอยแรงขึ้นเลย เราก็บอกมันอะ ช้าๆสิตั้มอยากอมควยชัชก่อน 

ขำอะ ตั้มมันหน้าเสียเลยชัชก็ดูอึ้งๆอะ 

ชัชคะ ควยใหญ่ดีจังเราก็มองหน้าเค้าน่ะ แล้วก็จูบที่ตรงหัว ทำหน้ายั่วยวนสุดริด 

เอ่อ คับ พี่ฟาชอบมั้ย 

ชอบค่ะ น่าอมดีจังพูดเสร็จเราก็อมไปที่หัวอะ เบาๆ แล้วถอนปากออกพูดกับชัช ไหนบอกซิคะตกลงอะไรกับตั้มไว้บ้าง 

เอ่อ ก็ตกลงกันว่าจะให้ผมช่วยเล้าโลมพี่ฟาน่ะคับ 

เหรอคะแล้วตั้มบอกให้ชัชเย็ดฟาด้วยมั้ย เราพูดถามไปอะ มือก็รูดๆแท่งไปด้วย ช้าๆ 

อื้มม ก็บอกว่าดูพี่ฟาก่อนอะคับว่าจะยอมมั้ย 

แล้วชัชอยากเย็ดฟามั้ยคะเราก็ถามอะ มองหน้าเค้า เลียๆที่หัวไปด้วย ซีสส อยากสิคับ ชัชก็รีบตอบอะนะ อือองั้นก็ขอตั้มสิคะ 

เฮ้ย ขอกูเย็ดแฟนมึงได้มั้ยวะตั้ม 

เออ กูแล้วแต่ฟาอะฟายอมกูก็ยอม ตั้มมันก็หยุดโยกเลยอะ หน้าเสียเลย สะใจดี แต่ยังไม่พออะ เราก็บอกมันเอาควยออกสิ ฟาขอเย็ดกับชัชก่อน อือมันก็ดึงออกอะ หงอยเลยลุกเดินไปนั่งที่โซฟาอีกตัว ชัชเค้าก็พูด เฮ้ย มึงไม่โกรธแน่นะโว้ย 

อือ ตั้มมันก็ตอบบอกไม่โกรธๆ เต็มที่เลยมึง กูอยากดู 

แล้วเราก็ลุกขึ้นอะถอดเสื้อยืดตัวที่เหลือออก ชัชก็ด้วย ก็เปลือยกันหมดแล้วเค้าก็จะเลื่อนตัวเข้ามาหาเราอะนะ แต่เราดันตัวเค้า บอกไปว่า นอนลงสิคะฟาอยากทำเอง เค้าก็นอนลง อือเราก็คร่อมตัวเค้า ก็ก้มลงไปจูบปาก ก็ถูนมกับแผงอกเค้ามือเค้าก็ลูบบีบก้นเรา แล้วเราก็เลียอะ ที่หัวนมเค้า ก็มองๆตั้มมันไปด้วยเห็นมันก็จ้องอยู่อะ รูดๆแท่งด้วย สะใจ เราก็ทำต่อ ก็เลียๆหัวนมเค้า มือก็กำแท่งรูดๆ ช้าๆ เลื่อนๆขึ้นไปจูบอีก ก็พูดกับเค้า พี่น่าเย็ดเหรอคะ 

ชัชก็ตอบ อื้อ คับน่าเย็ดมากๆ 

เหรอคะ ตรงไหนบ้าง 

หน้า นม ก้น หีน่าเย็ดไปหมด 

อื้มม เหรอคะ พูดอีกสิพี่ชอบฟัง 

พี่ฟาก็เซ็กซี่มากด้วยอะคับดูร่านควยดีด้วย ยิ่งฟังยิ่งกระตุ้นอารมณ์อะ เราก็โอเคจะร่านให้เต็มที่เลยก็เลื่อนๆตัวขึ้น เอานมไปจ่อที่หน้าเค้า ก็พูด ดูดนมพี่นะคะชัช ทำให้พี่เสียวมากๆนะอือเค้าก็รีบทำเลย รัวๆๆลิ้นอะ ดูดเม้มหัวนมเรา 

ซีสสส ดีค่ะ เสียวจังแล้วเราก็เอานมถูๆๆอะ ที่หน้าเค้า มือก็รูดๆแท่งไปด้วย เค้าก็เลียๆตามทั่วเต้าเราไปหมดเลย อืออ เสียวดี ก็บอกเค้าไปว่าพอก่อนนะคะ พี่อยากอมควยชัชแล้ว 

แล้วเราก็เลื่อนตัวต่ำอะชัชก็มองตาม เราก็เลียผ่านอก หน้าท้อง จนมาถึงแท่งน่ะ อือเราก็จับแท่งเค้าเอามาถูที่แก้ม ชัชเค้าก็ชันตัวมองอะ เราก็พูด ควยใหญ่จัง ใหญ่กว่าตั้มอีกนะเนี่ยชัชเค้าก็หันไปยิ้มๆกับตั้มอะ แต่เราไม่ได้มองหรอก ก็เลียทั่วแท่งน่ะตั้งแต่หัวมายันโคน เลียตรงสองลูกนั้นด้วย เค้าก็ครางอือๆ เราก็ครอบปากอะ อมที่หัวดูดๆดุนๆ ก็อมไปส่งเสียงไปด้วยอะ อื้มมๆ หน้าชัชยิ่งดูเสียวเลยเอามือมาจับผมเราลูบๆ แหงนหน้าครางเป็นระยะๆ เราก็อมซักพักจนหนำใจก็ผลักตัวชัชลงนอนอีก แล้วก็เอาร่องเราอะ ไปคร่อมที่หน้าเค้า ก็พูด ชัชคะอยากเลียหีพี่มั้ย เค้าก็ตอบ อยากคับ อยากมากด้วย 

งั้นก็เลียเลยสิคะอือแล้วเค้าก็เลียอะ ผงกหน้าขึ้นมา จับก้นเราเข้าไปบดอีกด้วย 

ซีสสสส เสียวอะ ครางเลยเราก็หันไปมองตั้มมัน เห็นนั่งมองแล้วรูดๆเหมือนเดิม เราก็มองมัน ครางไปด้วยพูดไปด้วย ซีสสส เก่งจัง อย่าหยุดนะคะ เลียอีกๆ 

ซักพักอะเราก็บอกให้เค้านั่ง แล้วเราก็นั่งคร่อมเค้า แต่หันหลังให้ หันหน้าไปทางตั้มเราก็จับแท่งเค้าอะ จ่อรูเอง กดตัวลงไปเอง อูยยยย แน่นอะ ก็ค่อยๆกดชัชก็แอ่นขึ้นรับด้วย อาาา ก็จนมิดน่ะ ซีสสส ก็ครางกันทั้งคู่เลย 

เราก็เอื้อมมือไปข้างหลังโน้มคอชัชมาจูบ เอวก็บดๆ ร่อนด้วย ซีสสส เสียวจังค่ะชัช 

อูยยย หีฟาฟิตดีจัง มันควย 

อื้อออ เหรอคะ ชอบมั้ยๆเราก็เริ่มขย่มอะ สลับกับจูบไปด้วย 

ชอบสิ ชอบมาก 

อูยยยย ควยชัชก็ใหญ่ดีจังเย็ดมันกว่าตั้มอีก เราก็พูดไปอะ ก็จะให้มันได้ยินด้วยแหละชัชฟังแล้วก็เด้งๆสวนเลย ยิ่งเสียวไปใหญ่ มือเค้าก็บีบนมเราข้างอีกข้างก็ล้วงๆบี้ๆเม็ดเราอะ 

ซีสสสส อู้วว เสียวค่ะชัช[font=lucida gr

Kapi channel

อ่านแล้วอยากเย็ดฟา เหมืแนกันเลย คับ

ตั้มนี่น่าอึ้งไปเลย

tua245