ขอระบายสักนิด

• 0 ตอบ
  • 892 อ่าน
*

ออฟไลน์ sargurayo

• Full Member
  • **
  • 188
  • 144
« เมื่อ: กันยายน 21, 2012, 03:26:11 PM »
คือว่าแฟนผมแอบไปกับแฟนเก่าแต่มันเป็นกระเทยเป็นเกย์แล้วน่ะตอนนี้ แล้วเพื่อนผมเห็นเลยโทรมาบอกผมเลยซักถามแฟนผมแฟนผมยังมีหน้ามาบอกว่าไม่ได้

ไป แล้วแฟนผมยังบอกว่าถ้าเชื่อเพื่อนมากกว่าเลิกกันไปเลยหลังจากนั้นมาสักพักผมเลยจับได้ว่าแฟนผมคุยโทรศัพท์กับแฟนเก่าคือมันเกิดเหตุการณ์แบบนี้

2ครั้งแล้วแฟนผมมันยังบอกให้เชื่อใจไม่ได้คิดอะไร ผมจะไม่ว่าอะไรเลยถ้าไอ้แฟนเก่ามันเป็นกระเทยแล้วตัดหรรมไปแล้ว คือขอถามสักนิดเป็นพวกคุณจะทำไง

คือมันแอบไปกับแฟนเก่า 2 ทีแล้วถึงระยะเวลาจะห่างกันเป็นปีๆ ก็เถอะคือผมแบบถ้ามีปัญหาอะไรไม่ชอบมากเรื่องแฟนเก่า  เรื่องผ่านมาสักพักผมก็ยังรู้สึกในใจ

ไม่หายไม่รู้จะทำยังไงเป็นพวกคุณคิดยังไงแล้วจะทำยังไง

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ