ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขอระบายความในใจ

เริ่มโดย popcool, กันยายน 30, 2012, 03:59:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popcool

เรื่องมันมีอยู่ว่า

ผมกับเพื่อนมาจากต่างจังหวัดทั้งคู่มา เช่าอยู่หอเดียวกัน เรียน คณะเดียว
อยู่มาวันนึง เพื่อนนัดแฟนมาจากต่างจังหวัด(เรียนพยาบาล) มาอยู่ที่หอ
ซึ่งวันนั้นเพื่อน มันต้องเข้าไปที่คณะ ซึ่งผมกับ แฟนมันอยู่ด้วยกัน สองต่อสอง

ผมควบคุมอารมณ์ตัวเองไม่ได้ เข้าไปมัดเร้าโรมเธอแล้วก็ บำบัดกิเลส จนเสร็จ
แต่เธอก็ไม่ได้บอกแฟน(เพื่อนผม)

จนถึงวันนี้ ยังรู้สึกผิดติดตัวอยู่เลยครับ
ผมควร บอกกับเพื่อนตรงๆ หรือ ปล่อยไว้แบบนี้ ดีไหมครับ