ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทุกคนคับช่วยอ่านทีนะคับ ผมอยากถาม

เริ่มโดย slurslurslur, ตุลาคม 05, 2012, 02:53:23 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

slurslurslur

คือผมรู้ตัวว่าผม เป็นคนชอบช่วยตัวเอง บางวันวะละ 8-12 ครั้ง

ตอนนี้ มังกรของผม มันมีอาการบวมๆ ตงใต้หัวมังกรผมมันมีสีแดงๆอะ

เวลาไปแตะก้ปวดนิดๆ ผมอยากรู้ว่ามันคืออะไรคับ (ตอนนี้แดงเยอะกว่าเดิมตงใต้หัว)