แบบนี้เรียกว่าได้กันหรือยัง

• 0 ตอบ
  • 6370 อ่าน
*

ออฟไลน์ cracker_kill

• Full Member
  • **
  • 96
  • 96
« เมื่อ: ตุลาคม 25, 2012, 11:16:43 PM »
ผมคบกับแฟนจนเรียนมหาลยัทั้งคู่ จนถึงปัจจุบัน
แต่เราอยู่ห่างกัน เรียนคนละที่ เราเป็นคนมาจากจังหวัดเดียวกันทั้งคู่ คบกันตั้งแต่ เรียนหนังสือ หลายปีแล้ว
เนื่องด้วย แฟนอยู่ไกลกว่า เวลากลับบ้าน แฟนต้องมาค้างที่หอผมแล้ว กลับบ้านต่อด้วยกัน
ตลอดมาเราไม่เคยมีอะไรกัน จนช่วงเรียนมหาลัย
ด้วยที่ต้องนอนด้วยกัน อยากจะทำมากๆ แต่กลัวอนาคต และก็ให้เกียติแฟน ก้เลยได้แค่ใช้ลิ้นกับนิ้วด้วยกันทั้งคู่ โดยเสร็จด้วยกันโดยไม่เคยสอดใส่กัน
เห็นถึงกัน หมดไส้หมดพุง รอถึงวันเรียนจบ แล้วค่อยใส่กัน
อยากใช้ถุงแต่แฟนกลัวท้อง ผมก็ยอมเธอ
ได้แค่เสร็จกันทางลิ้นกับนิ้ว ที่ๆ เค้าเรียกกันว่า ออรัล ไรนี่

คิดว่าผมทำถูกต้องแล้วหรือป่าวครับ หรือผมควรจะรอถึงวันนั้นจริงๆ รักเธอมาก
(พ่อแม่รู้ว่าคบกัน ทั้งสองฝ่าย ไปไหนด้วยกัน ไม่เคยสงสัย อยู่ในสายตาผู้ใหญ่ตลอด ผมทำดีแล้วหรือยังครับ)

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ