ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายครับ+เล่าสู่กันฟังก็แค่นั้น

เริ่มโดย euei-cm, ตุลาคม 29, 2012, 12:27:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

euei-cm

ได้ ว่าที่แฟนใหม่เป็นครู เด็กเล็กครับ...เทอบอกว่าของเรา น่ารักดี เหมือนของเด็กอนุบาล-*- แอบกลุ้มบ้างครับ ยาว 5.5นิ้ว แต่ไม่ใหญ่ ...เคียสบ้างเลยครับ
..แสดงว่าแฟนเก่า เทอ ใหญ่กว่านี้แน่.. ไม่รู้เทอจะมีความสุขกับเราไหมน่า...
ไม่ใหญ่แต่อร่อยนะครับ..ได้อึด555+(แอบยอตัวเอง)