ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่อง อดีตที่ เลิก ไม่ได้ ครับ ผู้อ่าน ที่เคารพ

เริ่มโดย musroome, ตุลาคม 30, 2012, 04:17:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

musroome

ผม เป็น ครู คับ มี เมีย เป็น นักศึกษา แต่ผม ก็ ไม่ ใช่ คนแรก ของ เธอ คับ   ตอน ไม่มีแฟน ผม เอากระหรี่ เด็ก สาวลาวประจำ
  ตอน นี้ ไม่ ได้ เอา  แต่ ยัง คิดถึง  รส สวาท ที่ เปลี่ยน เรื่อยๆ  ผม จะ กลับ ไป ใช้ บริการ เด็กลาว ตามชายแดน อีก ดี ไหม
           มัน ยัง คิด ถึง รสชาติ ใหม่ๆ    ช่วยแนะนำ ด้วย ครับ