ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หนังAV

เริ่มโดย bookkerman, พฤศจิกายน 07, 2012, 12:01:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bookkerman

ทำไมนางเอกหนังAVถึงให้ผู้ชายแตกในละครับ ไม่กลัวท้องหรอครับ เขามีวิธียังไงในการป้องกันอ่ะ??
thx

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

พวกนี้ฉีดยาคุมหรือฝังยาคุม  บางเรื่องจริงๆก็ใส่ถุงยางแต่ใช้การตัดต่อใช้มุมกล้อง  ส่วนที่เห็นนั้นคือน้ำอสุจิเทียมครับ  เหมือนในหนังฝรั่งที่พ่นน้ำใส่หน้าแล้วมากลืนกิน หลายเรื่องก็เป็นน้ำอสุจิเทียมที่ใช้ในการถ่ายทำภาพยนตร์ครับ