การโค้งงอ เครียดมาก

• 0 ตอบ
  • 2800 อ่าน
*

ออฟไลน์ vitsarutxxx

• Full Member
  • **
  • 64
  • 123
« เมื่อ: พฤศจิกายน 14, 2012, 12:39:31 AM »
คือ ผมดูรายการตีสิบ เรื่อง องคชาติ  แล้วมานั่งดูของตัวเอง คือมันโค้งไปทางซ้ายเวลามันเเข็งตัวอ่ะ  แต่เวลาแข็ง ,ช่วยตัวเอง,มีเพศสัมพันธ์ มันก็ไม่เจ็บไม่ปวดอ่ะไร สอดเข้าได้ปกติ  แต่ที่เครียดคือ มันจะมีปัญหาภายหลังป่าวเวลาอายุเยอะๆ  เท่าที่ผมดูเจ้าโลกของผม มันไม่โค้งงอจนน่าเกียดอ่ะน่าจะสักประมาณ 20-30 องศา แต่อยากถามผู้รู้หน่อย เผื่อจะได้แก้ไขทันเวลา

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ