ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้าสาวไม่สบาย...

เริ่มโดย devilblaze, พฤศจิกายน 17, 2012, 11:27:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

devilblaze

ต้องบอกก่อนว่าผมเป็นเด็กต่างจังหวัดพอจบ ม.6 ก็ได้มาเรียนต่อมหาลัยที่ กทม. โดยได้มาพักอยู่อพาร์ทเม้นต์กับน้าสาวกับน้าสาว ชื่อสาว นะครับน้าสาวแก่กว่าผม 8 ปี เป็นน้องคนเล็กของแม่ผมเองน้าสาวยังไม่มีเเฟนหรืออาจจะมีเเต่เท่าที่จำได้ผมไม่เคยเห็นเเฟนแกเลยสักครั้ง น้าเป็นคนขาวหน้าตาไม่ถึงกับสวยมากแต่แกหุ่นดี เสียอย่างเดียวคือนมแกเล็กไปหน่อย...เข้าเรื่องเลยละกันนะครับคือมีอยู่วันนึงน้าผมไม่สบายเป็นไข้จนแกไม่ได้ไปทำงานต้องนอนอยู่ที่บ้าน ผมกลับมาจากเรียนปกติเห็นน้านอนห่มผ้าอยู่ก็ไม่ได้คิดอะไรจนเย็นๆผมก็ออกไปซื้อกับข้าวมาให้น้าโดยน้าก็สั่งข้าวต้มมากินเพราะเเกคงทานอะไรไม่ได้พอกินข้าวแกก็กินได้ 2-3 คำก็กินไม่ได้เเล้ว กินข้าวเสร็จแกก็ไปนอนต่อ นอนได้สักพักน้าก็บอกว่าเหนียวตัวช่วยเช็ดตัวให้น้าหน่อย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรก็ไปเอาน้ำกับผ้าขนหนูมาเช็ดตัวให้น้าสาวเช็ด ที่หน้า คอไปที่เเขน เสร็จเเล้วก็มาเช็ดตัว เริ่มที่หน้าท้อง...น้าผมใส่เสื้อบอลตัวใหญ่ๆไม่รัดรูปมากนักใส่กางเกงขาสั้นผ้านุ่มๆไม่หนามากหัวเป็นยางยืด หน้าท้องน้าสาวขาวมากเลยครับผมเห็นเเล้วก็แอบคิดแบบนั้นกับแกเลย เเต่ยังไงแกก็เป็นน้าเรา ผมก็เช็ดไปเรื่อยๆเช็ดขึ้นไปจนถึงเสื้อในผมก็หยุด... (คงเป็นเพราะแกไม่สบายเเล้วทานยาไปด้วยน้าสาวนิ่งเหมือนจะหลับไป) เเล้วผมก็เช็ดลงมาที่หน้าท้องลงมาทางจิ๋มของน้าสาว มือผมล้วงเข้าไปในกางเกงน้าเเต่ไม่ลึกมากผมก็เช็ดวนๆอยู่ค่อยๆล้วงเช็ดเข้าไปทีละนิดน้าสาวก็ไม่ได้ว่าอะไร จนผมรู้สึกว่ามือผมสัมผัสกับขนของน้าสาว ผมวนเช็ดตรงขนของน้าอยู่สักพักตอนนั้นผมตื่นเต้นมากเพราะในใจมันก็คิดว่าอีกไม่กี่เซ็นก็จะเป็นหีของน้า...ผมเช็ดๆวนๆอยู่ที่ขนของน้าโดยค่อยๆขยับไปหาจิ๋มของแกเเล้วผมก็ตัดสินใจเอามือไปลูบจิ๋มน้าสาว จิ๋มน้าสาวนุ่มมือมากผมก็มองที่หน้าน้าแกก็ไม่ได้ลืมตาตื่นผมเลยลูบขึ้นลงเอานิ้มแหย่ร่องเเคมน้าไม่ถึงนาที น้ำของน้าผมก็เเตกออกมามันทำให้ตรงนั้นน้าลื่นมาก ผมก็ลูบต่อเรื่อยๆเเล้วตัดสินในเอานิ้วชี้เเหย่ลงไปจนมิดนิ้ใผมเลยปลายนิ้วผมก็เขี่ยที่เม็ดอะไรสักอย่างผมก็ไม่รู้ในหอยน้าสาว ผมเกี่ยวเเรงขึ้นถี่ขึ้นจนน้าสาวพูดขึ้นมา 

"น้าเสียวจนเสร็จไปสองรอบเเล้วนะ จะใช้นิ้วกับน้าอีกนานมั้ย..." 

เเล้ววันนั้นผมก็ได้เย็ดกับน้าตัวเองทั้งคืนจนเช้า(เเล้วจะมาเล่ารายละเอียดให้ฟังนะครับ)