ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ix เล่าเรื่องเสียว ตอนที่ 1

เริ่มโดย ixonly, พฤศจิกายน 29, 2012, 12:08:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ixonly

ความลับ-ความหลัง
    ...อ่านเรื่องของคนอื่นมาเยอะ จริงบ้าง แต่งบ้าง เลยอยากลองเล่าประสบกาม ที่ผ่านมาของตัวเองดูบ้าง ลองหัดเล่าเรื่องจากความทรงจำ ออกมาเป็นตัวหนังสือไม่รู้ว่าทำได้ดีแค่ไหน มาเริ่มกันเลยดีกว่า ...

ตอนที่ 1 ครั้งแรกที่เสียตัว
    ...ตอนนั้นผมเรียนอยู่ประมาณ ม.6  ห้องผมมีแต่ผู้ชายทั้งหมด ประมาณว่าเอาลิงกับค่าง มาขังรวมกัน ก็ตามประสาวัยรุ่นละครับ ปกติผมเป็นคนพูดน้อย ค่อนข้างเก็บตัว เลยมีเพื่อนสนิทไม่กี่คน หนึ่งในนั้นคืออ๊อด อ๊อดต่างจากผมมันชอบเที่ยวเฮฮา เป็นคนสนุก จีบสาวเก่ง มันจีบใครมักจะมาเล่าให้ฟัง วันนึงมันบอกผมว่ากะลังจีบน้องหมวยห้อง6 อยู่  น้องคนนี้เป็นคนน่ารักใช้ได้ในสายตาผมนะ ขาว อวบ นมใหญ่ ผิวออกสีชมพู มันคงอยากฟันเต็มที่ มันบอกผมว่าคนนี้จีบยาก เล่นตัว มันเลยอยากให้ผมไปเป็นเพื่อนมัน ผมก็ตกลงเพราะความที่รักเพื่อน อยากให้มันสมหวัง เย็นวันนึงเราก็ไปกันตามนัด ผมได้เจอน้องหมวย ที่รักของมัน แต่มีเพื่อนน้องหมวยมาด้วยคนนึง ผมเคยเห็นหน้ามาก่อนชื่อน้องแหม่ม สาวเชื้อจีน ตัวเล็ก ผิวขาวอมชมพู หน้าตาน่ารักกว่าน้องหมวยอีก ที่สำคัญนมใหญ่กว่าแน่ๆ เท่าที่ประมาณด้วยสายตา แล้วเราทั้งหมดก็พากันไปสวนสาธารณะแห่งหนึ่งซึ่งตอนเย็นๆ คนไม่ค่อยเยอะเท่าไหร่ พอไปถึงอ๊อด มันก็พาน้องหมวยไปเดินเล่นอีกทาง ทิ้งผมไว้กับน้องแหม่ม นั่นเป็นครั้งแรกจริงๆ ที่ผมไปนั่งคุยกะสาวแบบใกล้ชิด แล้วเราก็ไม่เคยคุยกันแบบจริงจังมาก่อน ผมไม่รู้จะคุยอะไร เลยถามไปแบบโง่ๆ ว่าเป็นเพื่อนหมวยเหรอ แหม่มก็บอกว่า ใช่แล้วสนิทกันมากด้วย ผมเลยบอกว่าผมก็เป็นเพื่อนสนิทของอ๊อด มันชอบหมวยมาก เลยชวนผมมาเป็นเพื่อนมัน เรานั่งคุยกันที่ริมสระน้ำ ส่วนมากผมเป็นฝ่ายฟังมากกว่า เพราะผมคุยไม่เก่ง แต่แหม่มคุยเก่งมาก แล้วก็เป็นคนตรงมากด้วย แต่ไม่รู้เป็นไง คุยไปก็ยิ่งขยับมาใกล้ผมทุกที  ..บอกตามตรงตอนนั้นควยผมแข็งแล้ว เพราะเธอนั่งเบียดกับผม ประมาณว่าถ้านั่งตักผมได้คงทำไปแล้ว ผมเริ่มสังเกตุแหม่ม เป็นคนที่ตัวเล็กนมใหญ่ ผิวสวย หน้าใสมาก ยิ้มก็สวย คุยก็เก่ง ระหว่างคุยกันมีบางครั้งแขนเราก็สัมผัสกัน มันทำให้อารมณ์ยิ่งงุ่นง่าน อดใจแทบไม่อยู่ จู่ๆ เธอก็มาถามผมว่าคิดกับเธอยังไง ผมตอบแบบโง่ๆ ไปว่า แบบเพื่อนไง คราวนี้เธองอนผม ผมเลยรีบง้อเพราะไม่อยากให้เธอโกรธ แล้วถามเธอตรงๆว่าคิดยังไงกับผม แหม่มบอกว่าเธอแอบชอบผมมานานแล้ว ผมเลยได้ใจบอกเธอว่า ผมก็ชอบแอบมองแหม่มเหมือนกันเวลาที่เดินผ่านหน้าห้องเรียน เพราะผมชอบผู้หญิงผิวสวย ยิ้มน่ารัก  ตอนนั้นแหม่มเริ่มเอาแขนมาวางที่หน้าขาผม ฟังผมพูด ..ทำเอาใจเต้นโครมครามเลย เพราะมันกดโดนควยเต็มๆ แหม่มคงรู้เหมือนกัน เพราะหน้าเธอแดง หูแดง ตอนนั้นผมอยากจูบเธอมากๆ แต่ก็ไม่กล้า  เลยได้แค่เอามือโอบตัวเธอไว้ ... จนอ๊อดกลับมา แล้วเราก็แยกกันกลับบ้าน ตอนขากลับอ๊อดมันก็ถามว่า ทำไรกันผมก็บอกมันว่าอยากฉิบหาย มันหัวเราะ ผมเลยถามมันว่า มึงรู้ใช่ไหม มันบอกมันรู้แล้วถึงชวนผมมาด้วย ..มันบอกว่าฉิจฉาผมเพราะน้องหมวย ไม่ให้โอกาสมันเลย
        ..เย็นวันต่อมา เราไปกันทีเดิมอีก แต่ผมเปลี่ยนมุมไปนั่งเล่นในซุ้มบ้าง อ๊อดก็แยกไปตามเคย วันนี้แหม่มมาในชุดกางเกงยีนรัดรูป เสื้อยึด ทำให้เห็นรูปร่างเธอชัดมาก เรานั่งติดกันเหมือนเดิมแต่ไม่เขินกันแล้ว เราคุยกันไปเรื่อยๆ แล้วเธอก็ถามผมว่า เมื่อวานเป็นไง ผมก็บอกว่าตื่นเต้นเพราะผมไม่เคยคุยกับผู้หญิงแบบนี้เลย เธอก็ถามผมอีกว่าจริงเหรอ ผมบอกจริง เธอบอกไม่เชื่อ ..ผมเลยบอกว่าถ้าผมเคยทำมาก่อน ผมคงกอดเธอ แล้วจูบเธอแน่ๆ เธออายๆแต่ยังถามต่อว่าทำไมไม่ทำ ผมเลยบอกว่ากลัวเธอโกรธ เธอเลยบอกว่า ไม่โกรธหรอก เพราะเธอก็อยากทำแบบนั้นเหมือนกัน ผมคิดว่าเธอคงพูดเล่น ผมเลยแหย่ไปว่างั้นวันนี้ ขอหอมแก้มนะ เธอไม่ตอบแต่จ้องหน้าผม ผมเลยจับหัวไหล่เธอแล้วหอมที่หน้าผาก แล้วหอมแก้มเธอ ทีนี้เธอเริ่มหลบ บอกว่ากลัวคนมาเห็น ดูเธอสั่นๆ เอามือดันหน้าอกผม ไม่ยอมท่าเดียว เธอถามผมว่าคบใครอีกไหม  ผมบอกว่าไม่มี เธอบอกไม่เชื่ออีก ผมเลยบอกว่าก็ดูไป จากนั้นเราก็นั่งโอบกอดกันไป ซุกไซร้กันเหมือนแมว ผมพยายามจูบปากเธอ แต่เธอเบี่ยงหน้าหลบตลอด  แล้วเธอก็บอกผมว่า วันนี้เธอไปส่งผมที่บ้านนะ ผมเลยบอกตามใจแล้วเราก็กลับ ปล่อยอีกคู่กลับกันเอง ระหว่างทางเธอเล่าเรื่องครอบครัวเธอให้ฟังมากมาย จนถึงบ้านผม ก่อนเธอกลับ ผมถามว่าจะไม่ให้ผมจูบจริงๆเหรอ เธอไม่ตอบ ผมเลยบอกว่าแหม่มน่ารักมากอย่างนี้จะทรมานผมไปถึงไหน เธอหอมแก้มผมแล้วบอกว่ากลับนะ คราวนี้ผมจับหัวไหล่เธอแล้วก้มหน้าจูบเธอ ตอนแรกเธอเบี่ยงหน้าหลบเหมือนเดิม แต่สุดท้ายก็ใจอ่อน เราจูบกันนาน เอาลิ้นดุนกันไปมา ผมจับนมเธอด้วย เธอก็เอามือปัดป้อง บอกว่าอย่าทำสิ ผมเลยบอกว่าไม่ไหว ใจนึงก็อยาก ใจนึงก็กลัวแม่มาเจอ เลยบอกเธอว่ากลับเหอะ เธอยิ้มแล้วกลับไปบ้านไปเลย ...
        ..คบกับแหม่มแบบนี้มาเกือบเดือน    ตั้งแต่คบกันมาผมทำได้มากที่สุดแค่กอด จูบ ลูบคลำข้างนอกใจนึงก็อยาก อีกใจนึงก็คิดว่าเรายังเด็ก แหม่มคงคิดแบบนี้เหมือนกัน แล้วผมก็ไม่อยากบังคับใจแหม่มด้วย จนเสาร์วันนึงเรานัดกันไปเที่ยวน้ำตกสองคน วันนี้แหม่มใส่กางเกงขาสั้น เสื้อยืด ขาวได้ใจมาก ไปถึงเราก็หามุมที่ไม่มีคน ไปเล่นน้ำกัน แต่วันนี้บรรยากาศรอบข้างเป็นใจ แล้วเสื้อยืดที่แหม่มใส่ พอโดนน้ำมันก็ทำให้เห็นนมชัดเลย มันใหญ่และขาวมาก เรานั่งหลบมุมอยู่ใต้โขดหิน เริ่มจูบกันแล้วผมก็เริ่มไซร้ที่คอ มือก็คลึงที่นมทั้งสองข้าง แหม่มครางอู้อี้ในลำคอเบาๆ อารมณ์มันพาไปจนหยุดไม่อยู่แล้ว ผมเปิดเสื้อแหม่มขึ้นไซร้ที่หน้าท้อง มือยังคลึงสองเต้าอยู่ แล้วผมก็ปลดยกทรงเธอออก นมเธอขาวมาก หัวนมแดงระเรื่อ ชูชัน ผมใช้ปากงับที่หัวนมเธอ แล้วใช้ลิ้นดุนเบาๆ มือผมตอนนี้คลำไปที่หีเธอแล้ว เธอพยายามห้ามแต่คงไม่ไหวเหมือนกัน จึงยอมให้ผมล้วงมือไปข้างใน  พอผมล้วงไปข้างใน น้ำเธอออกเยอะมากเลอะกางเกงไปหมดผมได้แต่ลูบไปมา พอดีมีเสียงร้องอะไรไม่รู้ดังมากผมจึงหยุด เธอมองหน้าผม ลุกขึ้นนั่งแล้วบอกว่าทำไมทำแบบนี้ ผมบอกว่าเป็นคนอื่นคงทำมากกว่านี้แล้ว เธอบอกว่ารักผมนะ ผมเลยบอกว่าเหมือนกัน ไม่อย่างนั้น คงไม่ทนทรมานแบบนี้หรอก .. จากนั้นเราชวนกันกลับบ้าน ที่บ้านผมไม่มีใครอยู่เลยแม่ไปไหนไม่รู้ ... ผมเลยพาเธอไปที่ห้องผม เราเริ่มจูบกันอีก คราวนี้เธอไม่ขัดแล้ว ผมถอดเสื้อผ้าเธอออก เราถอดท่อนบนออกหมดทั้งสองคน แล้วยืนจูบกัน ดุนลิ้นกันอยู่นาน  แล้วผมก็เริ่มใช้ลิ้นเล็มไซร้ที่นมเธอ นมแหม่มสวยมากๆ ผมเอามือล้วงไปที่หีเธอ น้ำเงี่ยนเธอออกเยอะมาก ผมเลยดันเธอนอนลง แล้วถอดกางเกงเธอออก แต่เธอไม่ยอมให้ถอดเอาผ้าห่มมาห่มตัวไว้ ผมเลยมาจูบไซร้เธอต่อ แล้วค่อยๆ แทรกตัวไปอยู่ใต้ผ้าห่ม เราจูบกันนานทีเดียว แล้วผมก็มุดลงไปดูดนมเธอ มือก็พยายามถอดกางเกงเธอออก ถึงเธอจะขัดขืนแต่สุดท้ายผมก็ถอดกางเกงเธอออกหมด เราเหลือตัวล่อนจ่อน ใต้ผ้าห่ม น้ำเงี่ยนเธอออกเยอะมาก ผมใช้มือลูบคลำ กลิ่นมันหอมมาก หมอยดกดำ ผมเลยใช้ลิ้นเลียที่ร่องหีเธอ มือก็คลึงที่นมสองข้าง ผมค่อยๆเลียหีขึ้นๆลงๆ ปาดซ้ายขวา แล้วผมก็ใช้ลิ้นดุนที่เม็ดแตด แหม่มคงเสียวมากเอามือเธอจับหัวผมแน่น ขาเกร็งไปหมด แล้วผมก็ค่อยๆ เอานิ้วแหย่เข้าไปนิดนึง แล้วก็ค่อยๆขยับนิ้ววนไปรอบๆ เธอคงเสียวมาก ผมขยับนิ้วไปด้วย ลิ้นแลบเลียร่อง ขึ้นลงแล้วเม้มดูดที่เม็ดแตดเบาๆ น้ำเธอออกเยอะมาก หอมด้วย อยากเปิดผ้าห่มแหม่มก็ไม่ให้เปิด  ผมอยากมากควยปวดตุบๆ แทบระเบิดเลยหยุด ขึ้นไปทาบทับจูบเธอต่อ ตอนนี้ควยผมจ่อตรงหว่างขาเธอแล้ว น้ำเธอเลอะหัวควยไปหมด ผมบอกว่าทนไม่ไหวแล้วปวดควยมาก ขอนะ เธอบอกว่าแหม่มกลัวท้อง ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวหายาให้กิน เธอไม่พูดอะไรต่อ เราจูบกันอีก ผมอยู่ข้างบนแหม่มนอนแยกขาผมจับหัวควยถูที่ร่องเธอ แล้วค่อยๆดัน เธอขยับก้นหนีตลอด เฉียดไปเฉียดมา ผมเลยจับเอวแหม่มกดไว้นิ่งๆ แล้วค่อยๆดัน มันทุลักทุเลพอดู น้ำเยอะมากแต่ดันเข้าลำบากพอมันเข้าไปทั้งหมด ผมกดแช่ไว้ แล้วกดตัวแหม่มไว้ด้วย เพราะเธอจะขยับหนีตลอด พอเธอเหนื่อยเริ่มนิ่งผมก็ค่อยๆ สาวควย เข้าๆออกๆ หีเธอตอดแรงมาก บีบรัดควยผมตลอดเวลา มันให้ความรู้สึกที่ดีมาก เจ๋งกว่าชักว่าวเยอะเลย แล้วผมก็รู้สึกว่า ข้างในของเธอตอดที่หัวควยแรงมาก จนผมทนไม่ไหวปล่อยน้ำเข้าไปในตัวเธอหมดเลย เรานอนกอดกันคุยกันต่อ เธอถามผมว่าหายปวดหรือยัง ผมบอกว่าหายแล้ว แต่มันยังแข็งอยู่ ขออีกครั้งได้ไหมเธอบอกว่า ไม่เอาแล้ว มันเจ็บ ตอนนี้เหมือนของผมยังคาอยู่เลย ผมอยากดูของเธอขอดูเธอก็ไม่ให้ดู เก็บเสื้อผ้าแล้วก็เอาผ้าห่มคลุมตัวเข้าห้องน้ำไป นั่นเป็นครั้งแรกของผม อาจไม่ใช่ครั้งที่ดีที่สุด แต่ผมก็ไม่เคยลืม ...เรื่องของผมกับน้องแหม่มยังมีอีกเยอะ เอาไว้เล่าต่อตอนหน้าครับ..