ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมควรทำอย่างไรดีครับเจอสถานการณ์วัดใจเข้าแล้วสิ

เริ่มโดย witty2012, ธันวาคม 04, 2012, 11:42:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

witty2012

คือ ผมเองมีเเฟนเเล้วครับ ผมกับแฟนก็อาศัยอยู่ด้วยกันครับ เราคบกันมาจะเข้าเดือนที่ 4 แล้ว  แฟนผมเองเป็นคนดีคราบ ผมมีปัญหาเรื่องอะไรเค้าก็คอยอยู่ช่วยเหลือตลอด แต่เรามีปัญหาเรื่อง sex กัน คือเเฟนผมเค้าเป็นคนผอม สรีระ ไม่ค่อยดีเท่าไหร่ คือผมกับแฟนมี sex กันที่ไม่ค่อยเสพสมเท่าไหร่  เเละเเล้วผมเองก็ได้มีโอกาสคุยกับน้องคนหนึ่ง ซึ่งผมรู้จักทาง msn น้องเค้าเป็นคนทักผมมา เเรกๆ เราก็คุยกันปกติ ผมก็ไม่ได้คิดอะไร น้องเค้าก้พูดคุยปกติ ไม่ได้พูดคุยไรทะลึ่ง จนผมเองเอาเรื่องของเเฟนผมไปปรึกษากับน้องเค้า เเล้วเราก็ได้เปิดประเด็นคุยเรื่องเพศกันมากขึ้น ก่อนอื่นบอกเลยครับ ว่าน้องเค้าเป็นผู้หญิงน่ารักครับ เค้าเคยเปิดก้องให้ดู สเปกผมเลยเเหละ ผมเองก็เเลกก้องกับน้องเค้า คือเเลกเเค่ดูหน้าเเชทคุยปกติ ไปๆมาๆ น้องเขาบอก จะเป็นที่ระบายอารมณ์ที่ผมไม่สุขสมกับเเฟนให้ เเล้วจะเก็บเป็นความลับ น้องเค้าเองก็โสด เเต่ก็เหมือนเค้าก็อยากลองครับ ผมเองทำใจลำบากเลย ใจก็อยาก อีกใจก็กลัว กลัวรู้สึกผิดกับแฟน กลัวโรค กลัวสาระพัด น้องเค้าบอกว่าถ้าผมต้องการบอกเค้าได้ เค้าจะมาหาถ้าเค้าว่าง ผมเองก็เลี่ยงการเจอน้องเค้าอยู่ เพราะกลัวอดใจไม่ไหว เพื่อนๆว่าผมควรทำยังไงดีครับ ใจมันทั้งอยาก ทั้งกลัว เลยลองมาปรึกษาเพื่อนๆ ในนี้ดูครับ ขอบคุณครับ