ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

18+คัฟ

เริ่มโดย maxzaclubx, ธันวาคม 22, 2012, 01:16:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

maxzaclubx

สวัดดีครับ ผมชื่อติ๊ก(นามสมมุติ) เรื่องที่ผมจะเล่านี้มันเกิดขึ้นเมื่อไม่นานมานี้เองแต่เพื่อความเข้าใจผมขอเล่าย้อนไปเมื่อประมาณ 1 ปีครึ่งก่อน เรื่องมีอยู่ว่า
ช่วงประมาณปี 2553 ผมซึ่งพึ่งจบม.ปลายกำลังเที่ยวเลยครับ ดื่มเหล้า ดูดบุหรี่ เป็นเรื่องธรรมดามากและเนื่องจากตอนนั้นผมยังไม่ได้ซื้อคอม หลังเลิกงานผมกับเพื่อนจึงจับกลุ่มเที่ยวตามสถานที่ต่างๆซึ่งมีครั้งนึง ผมออกไปหาไอ้จิ๊บตามปกติแต่เพื่อนผมไม่อยู่บ้านและมันก็ได้โทรเข้ามาหาผมมันบอกว่า"เฮ๊ย มึงอยู่ไหนว๊ะติ๊ก มึงมาที่คลองถมด่วนเลยกูจะกระทืบคน" ผมตอบด้วยความรักเพื่อนว่า"ได้อีก 10 นาทีเจอกัน" ผมขับรถไปถึงปั้มน้ำมันข้างปั้มเพื่อเติมน้ำมันรถ(เผื่อฉุกเฉิน) พอดีกับที่น้องสาวชื่อแก้มที่เที่ยวด้วยกันเข้ามาพอดีแก้มมันบอกผมว่า"พี่ติ๊กไปช่วยพี่จิ๊บที พี่จิ๊บจะกระทืบลูกเจ้าของร้านขายรองเท้า" ผมตกใจเลยครับไม่คิดว่าจะเป้นเรื่องจริงนึกว่ามันพูดเล่นผมเลยถามแก้มว่า"เรื่องมันเป็นยังไงบอกหน่อยดิ กูไม่เข้าใจไอ้จิ๊บมันจะทำเพื่อ ?" อีแก้มมันตอบผมว่า"พี่ติ๊กคือลูกเจ้าของร้านขายรองเท้าอะมันกะชากหนูลงรถแล้วตบหน้าหนู พี่จิ๊บรู้เรื่องเลยจะมาเอาคืน" อ๋ออย่างงี้นี่เองผมเองก็เป็นคนรักน้องเหมือนกันเพราะเที่ยวด้วยกันนี่ผมก็ตอบตกลงทันที หลังจากนั้นผมก็เดินไปหาไอ้จิ๊บแล้วให้ไอ้จิ๊บนำทางไปชี้ตัว พอมาถึงร้านก็เดินเลยผ่านไปก่อนเพราะคนค่อนข้างเยอะ เดินวนไปวนมาที่ร้านนั้น 2-3 รอบไอ้จิ๊บมันก็ชี้ให้ผมดู ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรเดินเข้าไปในร้าน คิดในใจกะจะคุยแล้วหาตังให้น้องมันใช้ 2-3 ร้อย น่าจะจบน่ะเรื่องนี้ แต่ด้วยความที่พ่อของไอ้เด็กคนนั้นกลับคิดว่าพวกผมจะไปหาเรื่อง คุยกันได้ซัก 5-6นาที พ่อมันก็ตบเหล็กของแผงขายรองเท้ามายาวประมาณ 1.50 เมตรจำได้แม่นเลย ลูกมันก็ตบมาสบทบอีก 1 พ่อมันผลักผมออกนอกร้าน และตามมาตีติดๆผมยกแขนกันไว้ได้ลูกมันก็ตามมา 2 คน พ่อลูกตีช่วงบริเวณหัวผม ผมเลยได้แต่เอาแขนรับไว้ เจ็บมากครับ ตีอยู่ซักแปปผมก็จับเหล็กทั้ง 2 ท่อนได้ เพื่อนผมไอ้จิ๊บพอเห็นผมจับเหล็กได้รีบเข้ามาสมทบ พัวพันกันอยู่ซักพักผมก็เห็นท่าไม่ดีกลัวตำรวจเพราะคนมันเยอะ แย่งเหล็กจากพ่อมันได้ก็หนีเลยแต่ผมเห็นไอ้จิ๊บกำลังแย่เลยวิ่งเข้าไปช่วยเอาไอ้จิ๊บออกมาได้พ่อมันวิ่งมาที่ร้านขายเสื้อข้างๆเนื่องจากโดนผมแย่งเหล็กไปแล้ว พ่อมันก็เลยเอาเหล็กร้านขายเสื้อยาวประมาณ 3 เมตรได้ ผมกับเพื่อนเลยหนีทันที ออกมาได้ก็โทรหากันจะกลับไปใหม่แต่ความนี้เรียกมาทั้งกลุ่มที่เที่ยวด้วยกันเลย 10 คนได้ แต่คิดแวถ้าไปใหม่ตำรวจบานแน่เลยกลับหาเหล้ากินกันและแยกกันไป เหตุการณ์ในครั้งนี้ดังมากในหมู่กลุ่มผมเลยทำให้ผมได้เป้นหัวหน้ากลุ่มไปทันทีแต่หลังจากนั้น 1 ปีผมก็ซื้อคอมเลยไม่ได้ไปเที่ยวจนถึงช่วงปี 2555 กลางเดือนสิงหา เรื่องมันเกิดตรงนี้แหละ
วันหนึ่งผมไปที่คลองถมเดิมและเจอผู้หญิงคนนึงตัวเล็ก เหล็กดัดฟัน หุ่นน่าฟัดมากแถวร้านขายเสื้อนน้องเขาหันหน้ามาหาผมแล้วยิ้ม (น่ารักมาก) ผมก็เลยยิ้มตอบ น้องเขาก้ทำตาประมาณให้ผมมองไปดูขาเขาผมก็มองตามที่เห็นผมเห็นมือเทอถลกกระโปรงขึ้นโชว์ขาอ่อนยั่วผม ผมคิดในใจว่าคืนนี้ลาบปากแล้วไงล่ะ น้องเขาก็เดินมาหาผมแล้วกระซิปข้างหูบอกว่า "เจอกันที่ที่จอดรถ" ระหว่างที่น้องเขาพูดกับผมก็มีผู้ชายคนนึงเดินมาข้างหลัง แล้วตบไหล่ผมบอกว่า "นี่เด็กกู" ผมก็บอกงั้นออกไปเจอกันที่ที่จอดรถพวกมันเดินกันมา 5 คนผู้ชาย 4 และผู้หญิงตัวปัญหา 1 มันบอกผมว่า"จะเอาไงคิดจะแย่งเด็กกูหรอ" ผมก็บอก "แล้วไง ใครสน" มันก็บอกว่าลูกพี่มันเคยมาถล่มร้านรองเท้าที่นี้แล้วเดี๊ยวคอยดู ผมก็เลยบอก กูไม่สน แล้วมันทำท่าจะต่อยผมผมเลยต่อยมันก่อนเพื่อนมันอีก 3 คนก็ตามมาติดๆเจอผมซัดไปคนละ3-4ทีนิ้งเลยมันเลยบอกว่า"เดี๊ยวกูโทรเรียกพวกกูก่อนมึงอย่าไปไหนน่ะ " ผมมีหรือจะกลัวพอมันโทรเสร๊จเดินมามันบอก "กูเปิดโอกาศให้มึงเรียกพวกมาได้เลยเพราะพวกกู 50 กว่าคนกำลังมา" ผมก็เลยโทรหาไอ้จิ๊บบอกให้มันตามกลุ่มเรามา ทั้งกลุ่ม(1ปีก่อนมันมีแค่นี้อ่ะ) ไอ้จิ๊บก็บอกผมว่าพอดีเลยลูกน้องมันมีเรื่องตรงนั้นพอดีเดี๊ยวเครียร์ทีเดียวมันก็บอกผมว่าตอนนี้พวกเรามีเกือบ 60 คนแล้ว ผมก็เฉยๆมันบอกว่าเดี๊ยวเอาไปหมดทุกคนเลยจะได้ถือโอกาสแนะนำพวกเบ๊ใหม่ในกลุ่มด้วย พอลูกพี่มันมาถึงมันก็ชี้มาทางผมซึ่งผมนั่งหันหลังอยู่มันเดินเข้ามาแล้วก็สะกิดหลังผมพอผมหันไปยังไม่ทันได้ทำไรก้โดนแล้ว 1 หมัดผมล้มลงแล้วหันหน้าไปดู ผมยังไม่ทันเห็นหน้ามันแต่มันคงเห็นหน้าผมก่อนมันถึงกับคุกเข่าเลยเพราะมันคือไอ้แหนมลูกน้องผมเอง พอพวกมันเห็นให้แหนมต่อยผมพวกมันประมาณ 30 กว่าคนก็ทำท่าจะเข้ามาซ้ำผมแต่ดันถูกไอ้จิ๊บและเพื่อนกลุ่มผมที่เหลืออีก 8 คนขวางไว้พวกมันคนนึงตะโกนว่า"พวกพี่จะห้ามผมทำไม แล้วพี่แหนมอ่ะนั่งลงทำไมไม่สู้เขาล่ะ" ไอ้จิ๊บก็เลยตอบกลับไปว่า"ถ้าพวกมึงอยากนอนโรงบาลก็เข้าไปได้เลย มึงจำที่กูเล่าให้ฟังได้ใหมว่ากูกับลูกพี่ใหญ่(ผมเอง)เคยตีร้านขายรองเท้า" มันตะโกนพร้อมกันว่า"จำได้ไม่เคยลืมเลย" ไอ้จิ๊บก็เลยบอกว่า "มึงดูไอ้แหนมดิแค่เห็นหน้าก็ถึงกับเข่าอ่อนมึงคิดว่าเขาที่พวกมึงจะเล่นน่ะเป็นใคร คนที่กระทืบร้านรองเท้าก็คือมันคนนี้แหละและไอ้แหนมเองก็โดนบ่อยๆเมื่อก่อน เมาทีไรไอ้แหนมโดนตลอดมันถ฿งเป้นแบบนั้นไง ไอ้พวกโง่ความนี้พวกมึงเล่นกับคนผิดแล้ว" ผมยังเมาหมัดไอ้แหนมนิดๆแต่ก็ยืนขึ้นได้ก็ถามว่า"นี่มันเรื่องอะไรไอ้แหนม" ไอ้แหนมพูดคำเดียวคือ"ขอโทด กูไม่รู้ว่าเป็นมึง" ผมก้ตอบกลับไปว่า"ไม่เป็นไรอีก 5 นาทีกูก็หายโกรธมึงแล้ว" ยังไม่ทันที่ไอ้แหนมจะยกมือปัดป้องผมก็ทั้งเตะทั้งต่อยมันเป็นชุดหลังจากนั้นก็ให้คนลากไอ้เด็กคนนั้นมามันมาถึงก้คุกเข่าขอโทดท่าเดียวผมเลยบอกให้พามันกับผู้หญิงไปบ้านไอ้แจ๊ค(บ้านที่อยู่ห่างจากผู้คนที่สุดและไอ้แจ๊คเองก็เป็นลูกของตำรวจท่านนึงซึ่งบ้านหลังนี้ไม่มีตำรวจหน้าไหนมายุ้งเพราะกลัวพ่อไอ้แจ๊ค)พอมาถึงผมก็ให้มัดไอ้เด็กคนนั้นไว้และส่งมันกับผู้หญิงเข้าห้องซึ่งผมเดินนำพอเข้าห้องผมก็ไล่พวกมันทั้งหมดออกไปนอกห้องแล้วพูดทิ้งท้ายว่า"ให้กุอิ่มก่อนเดี๊ยวกูยกให้"ไอ้พวกที่มาด้วยกันคือทั้งกลุ่มได้ยินหมด(50กว่าคน)ถึงกับยิ้มเลยเพราะเข้าใจในความหมายพอเข้าไปถึงผมก็บอกเดี๊ยวมึงคอยดูอีนี่ไว้ให้ดีนี่เป้นการลงโทษสำหรับมึง แค่นั้นแหละดิ้นใหญ่เลยแต่ทำไรไม่ได้เพราะถูกมัดไว้อย่างแน่นส่วนผู้หญิงมันอยากได้ผมอยู่ก่อนแล้วเลยอ้อนทันทีบอก"ถ้าพี่เอาแจงคนเดียวแจงจะให้พี่เอาทุกวันเลยแต่อย่าให้ไอ้พวกข้างนอกยุ้งกับแจงน่ะ"ผมไม่ตอบผมยิ้มๆแล้วก็ฉวยโอกาศตอนเผลอดึงแจงมาจูบแจงทำเหมือนไม่ยินยอมมเท่าไหร่ผมจึงเอามือวางแหมะไว้บนหน้าขาขาวๆของสาวแจงแล้วค่อยๆเลื่อนขึ่นมาทีละนิด ละนิด จนถึงกางเกงในและค่อยๆดึงกางเกงในแจงลงให้พ้นเข่าแล้วเอามือเขี่ยไปที่ตรงกลางสามเหลี่ยมพิศวาศซึ่งมีติ่งมีปมเล็กอยู่ค่อยๆเอามือเขี่ยซ้ายทีขวาทีและในระหว่างเขี่ยผมก็พยายามเอาลิ้นดุนเข้าปากแจงซึ่งแจงเม้นปากแน่นมากแต่แน่นแค่ไหนก้ทนมือผมไม่ได้หรอกผมบี้ติ่งแรงๆทีนึงแจงถึงกับร้องซี๊ดเผลออ้าปากออกมาผมไม่รอช้า สอดลิ้นสวนเข้าไปก่อนจะสิ้นเสียงเอาลิ้นเข้าไปหมุนบนทีล่างทีรอบๆลิ้นแจงแล้วก็ดุนไปดุนมาซึ่งแจงเป็นคนดุนรสจูบนี้แซ่บมากลิ้นสากๆของผมเจอลิ้นนุ่มๆของแจงเข้ารสชาติอันหวานและความนุ่มของลิ้นทำให้ผมรู้สึกเสียวดีผมชอบในขณะที่ลิ้นของเรา 2 ดูดดื่มซึ่งกันและกันมือผมก็เลื่อนหนีจุดสวาศของแจงขึ้นมาผ่านกอหญ้าหย่อมๆมาลูบไล้ขึ้นไปหายกทรงสีชมพูลายสตอร์เบอรี่บีบมันแรงๆทีนึงด้วยความอยากแล้วเอื้อมมือไปข้างหลังแจงเพื่อปลดแอดดอกบัวออกจากพันธณาการสตอร์เบอรี่ปากก็ดูดมือก็ถอดไปเรื่อยพอปลดตะขอออกได้ผมก็พลักแจงให้ออกห่างจากตัวผมเล็กน้อยลากลิ้นผ่านเสื้อยืดแจงที่มันไม่รู้จะบางไปไหนเอาหัวซุกเข้าไปข้างในเสื้อเลยแล้วค่อยๆใช้ลิ้นเลียตั้งแต่สะดือขึ้นไปหาช่องว่างระหว่างดอกบัว 2 ดอกนั้นแล้วดูดแรงๆทีนึงซึ่งแจงถึงกับแอ่นอกใส่หน้าผมเลยผมหมั่นใส่เลยเอาลิ้นตวัดคว้ายอดดอกบัวงานแล้วเอามือถอดสื้อแจงออกพร้อมกับสตอร์เบอรี่ที่ไม่สามารถใช้งานได้โยนมันออกไปปลายเตียงแล้วดูดหัวนมแจงซ้ายทีขวาทีผลัดไปผลัดมา โดนมีเสียงไอ้เด็กเวรคราง อู๋ อี๊ ไม่รู้เรื่องอยู่ข้างหลังผมดูดจนพอใจแล้วพลักแจงลงไปกับเตียงซึ่งทำให้ผมเห็นความขาวของแจงได้ชัดขึ้นขาวมากทั้งนมทั้งหน้าก่อหญ้าเล็กน้อยรอยแยกสีชมพูตรงหว่างขาก็น่าพิสมัยเสียนี่กระไรผมไม่รอช้าก้มลงถอดเสื้อผ้าตัวเองออกเหลือแต่บ็อกเซ่อร์(ผมไม่ใส่กางเกงในมันเพราะอึดอัดมากเวลาผมเกิดอารม)พอถอดเสร๊จผมก็ก้มลงไปที่รอบแยกสีชมพูตรงหว่างขาทันทีไม่รอช้าเอาจมูกเข้าไปชนกับรอยแยกสูดกลิ่นสาวเข้าปอดอย่างแรง(หอมมาก)แล้วค่อยเอาลิ้นซุกไซร้เข้าไปตรงรูหีอย่างช้าๆแล้วกระดกลิ้นไปมาข้างในนั้นแทงลิ้นเข้าออกช้าบางเร็วบ้างสลับกันไปแล้วไอ้จอมซนผมมันก็ไม่อยู่นิ่งๆมันคลำไปบนหน้าอกบีบเค้นอย่างแรงเหมือนจะรีดนมอย่างไงอย่างงั้นเสียงของแจงดังขึ้นทีละนิด ละนิด ซี๊ดดดดดดดดด อูยยยยย มันทำให้ผมได้ใจใหญ่บีบแรงขึ้น แทงลิ้นเร๊วขึ้น แล้วก็เอาลิ้นเลียไปตรงติ่งที่อยู่ตรงกลางของรูสวาศเลียเร๊วขึ้น เสียงแจงครางดังขึ้น ซี๊ดดด อ่า พี่เร๊วอีก เร๊วอีก แจงใกล้จะถึงแล้ว ซี๊ดดดดดดดดดดดดด มือแจงจับหัวผมกดลงไปกับเนินสวาศของแจงพร้อมกับปล่อยน้ำคาวๆ ออกมาผมดูดและกลืนมันลงคอมีบางส่วนที่ไหวลงตามคางผมริมฝีปากผมทั้งเหนียว ทั้งอร่อย รสชาติที่สรรหาจากที่ใดมิได้ ผมเงี้ยนแต็มที่และอยากเย็ดมากผมเลยบอกเมื่อกี้พี่ช่วยเราแล้วน่ะถึงคิวแจงช่วยพี่บ้างแล้ว ผมถอดบ็อกเซ่อร์ออกงัดเอาไอ้หนูยาว 6 นิ้วกว่าออกมา ขนาดมันน่าจะไกล้เคียงกับกระป๋องกาแฟ แค่แจงเห็นแจงก็รีบเอามือมาคว้าเมือนเจอของเล่นใหม่ที่อยากได้ แจงนั่งยองๆแล้วผมนอนลงบนเตียงแจงค่อยๆเอาปลายลิ้นมาแตะที่น้องชายผม เบา เบา 2 3 ทีแล้วเอามันเข้าปากแจงไปผมเสียวมากเลยครับผู้หญิงคนนี้เทอดูดเก่งจริงๆแจงดูดเข้าออกอย่างช้าและเร๊วสลับไปมาผมครางออกมาอย่างมีความสุข ซี๊ดดดดดดด ซึ่งแจงเองก็คงได้ยิน แจงรีบเอามันออกจากปาก แล้วขึ้นไปนั่งบนหน้าขาผมจับเจ้าหนูของผมจ่อไปที่เนินสวาศและเอามันเขี่ยเนินสวาศเล่น 2 3 ทีก่อนที่จะค่อยๆบรรจงดันมันเข้าไปในเนินหวงห้ามนั้นพอหัวน้องชายผมเข้าไปได้แจงร้องดังมาก โอ๊ยยยย แต่แจงก้ไม่ลดความพยายามนั่งทับลงไปเลย พอเขาไปมิดด้ามแจงถึงกับคราง ออกมาพร้อมกับผมเลย ซี๊ดดดดดดดดดดดดด แจงจร้า พี่อดใจรอแทบไม่ไหวแล้ว เร๊วหน่อยแจง แจงไม่ตอบแต่ค่อยๆลุกจนน้องชายผมเกือบหลุดแล้วนั่งทับมันอย่างแรงซึ่งทำเอาผมแทบสติหลุดเลยไม่คิดว่าเทอจะมาไม้นี้ แจงเริ่มขย่มเบาๆ และแรงขึ้น แรงขึ้น เร๊วขึ้น เร๊วขึ้น เสียงแจงดังมาก อ๊า อ๊า อ๊า พี่แจงจะไม่ไหวแล้ว ผมบอกไม่เป้นไรเดี๊ยวผมจัดเอง แจงหยุดขย่ม แล้วผมค่อยเอามือกอดแจงไว้แล้วค่อยยืนขึ้นบนพื้นห้องในขณะที่ไม่ให้น้องชายผมหลุดออกจากตัวแจง ตอนนี้ผมอยู่ในท่าลิงอุ้มแตง เดินไปโยกไป เสียงแจงร้องไม่ได้ศัพ อ๊า อ๊า อ๊า ผมขยับเอวเร๊วขึ้นแจงเองก็เด้งรับสวนผมมาตามจังหวะ ผมเดินวนรอบห้องได้ 1 รอ แจงก็เสร๊จ แต่ผมยังไม่เสร๊จเลยผมก็จับแจงไปพาดไว้ปลายเตียงดดนที่ให้ท่อนบนอยู่บนเตียงท่อนล่างอยู่ข้างเตียงผมเอามือยันพื้นเตียงไว้และเริ่มซอย ช้าๆ เร๊วขึ้น อ๊า อ๊า อ๊า เสียงแจงเริ่มครางอีกแล้ว ผมเองก็เริ่มไม่ไหวแล้วผมจึงเร่งจังหวะขึ้น เสียงเนื้อกระทยกันดัง ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บ ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จังหวะถี่ขึ้น แรงขึ้น อ๊า อ๊า อ๊า อ๊า ซี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด แจงร้องดังมากผมถึงกับทนไม่ไหวกระแทก แรงๆ เน้นๆ อีก 2 3 ทีแล้วปล่อยน้ำกามเข้าไปในช่องคลอดอย่างเต็มที่ และผมก้ทรุดตัวลงนอนทับแจง รู้ศึกตัวอีกทีประมาณ ตี 4 ผมรู้สึกสยิวแปลกๆ ผมลืมตาขึ้นมาพร้อมกับเห็นแจงเลียหัวนมผมอยู่มือก็กำเจ้าน้องชายตัวดีของผมไว้ ผมเลยถามว่า"จะต่อไหวหรอแจง" แจงบอก "หายเหนื่อยแล้วค่ะ ตอนนี้ทนไม่ไหวแล้ว" สิ้นเสียงเท่านั้นแจงก็จับหัวผมขึ้นแล้วเอาปากมาประกบปากผมเอาลิ้นดันเข้ามาในปากผม ผมคิดว่าเทอคงจะติดใจผมแล้วแหละ เพราะเทอยังไม่ได้ปล่อยแฟนเทอที่ถูกมัดอยู่ในห้องร้องให้จนหลับไป แต่ดูเหมือนแจงจะไม่ได้สนใจอะไรนอกจากลิ้นและน้องชายผม มือแจงขยำไข่ผมด้วยความอยากเล็กน้อย ผมรู้สึกชอบผู้หญิงคนนี้จริงๆเวลาเทอมีอารมแบบนี้ผมปล่อยให้อารมพาไป ปล่อยให้เทอดุน ดัน ลิ้นผมด้วยความเพลิดเพลิน ล้วเทอก็ผละปากออกจากผม เลียติ่งหูซอกคอ ผมด้วยความกระสันอยากได้เต็มที่ผมเองก็เริ่มอยากขึ้นมาอีกแล้วเลยจับหัวแจง กดไปกับไอ้หนูของผม เทออ้าปากอมมันด้วยความเอร็ดอร่อย มือขวากุมไข่ มือซ้ายกอดเอวผมไว้ ชักเข้า ชักออกอย่างเมามันส์ ผม ซี๊ดดดดด อูยยยยยยยย เสียวจังเลย ขอออกในปากน่ะ ผมจับหัวแจงกระแทกใส่น้องชายผม 2 3 ทีแล้วปล่อยน้ำเข้าปากแจงไปแล้วบอกว่า กลืนมันให้หมด เดี๊ยวนี้ แจงหลับตาปี๊แล้วกลืนมันลงไปด้วยความกลัว แล้วผมก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำเสร๊จ แล้วก็ปล่อยแจงไว้ในห้อง