เปิดการประกวดภาพหรือคลิปการช่วยตัวเองและการเย็ดกันของคู่รักครับ

เปิดการประกวดภาพหรือคลิปการช่วยตัวเองและการเย็ดกันของคู่รักครับ

• 0 ตอบ
  • 1695 อ่าน
*

ออฟไลน์ myoyo

• Tiny Member
  • *
  • 27
  • 227

โดนผู้สนใจสามารถโพสรูปหรือคลิปส่งใด้ในกระทู้นี้ครับ(โดยมีข้อแม้ว่าขอเปนรูปจริงนะครับ)

โดยผู้ที่ได้รับรางวัลชนะเลิศจะได้รับรหัสบัตรทรู มันนี่มูลค่า 300 บาทครับ

เริ่มตั้งแต่วันที่ 2-10 มกราคม 2013

ในภาพต้องมีกระดาษเขียนข้อความว่า xonly4-56 ด้วยนะครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ