ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เจอผู้หญิงแบบนี้ไป ทำไรไม่ถูกเลย

เริ่มโดย anarchy, มกราคม 09, 2013, 11:18:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anarchy

ผมขอระบายหน่อยนะครับ
ผมพึ่งเจอผู้หญิงคนหนึ่งซึ่งเรียนต่างคนะกับผม เราเริ่มคุยกันประมานเกือบสับดาครึ่ง
ทีนี้ทุกอย่างเป็นไปเร็วมาก เราอ่านหนังสือด้วยกัน ไปเที่ยวด้วยกัน แล้วก็ไปดูหนังด้วยกัน
แต่ทีนี้เมื่อคืนนี้เลย ผมเมาแล้วก็พิมบอกเธอไปว่าผม คิดถึงเทอมาก

เทอกลัวโกรธผมและขอให้ผมไปนอน ซึ่งผมก็ขอโทษเทอแต่โดยดี และสัญญาว่าเรื่องนี้จะไม่เกิดขึ้นอีก
แต่เพื่อนเทอก็ได้บอกกะผมมาว่า เมื่อคืนมีผู้ชายที่หล่อมากๆมาจีบเทอที่ร้านเหล้า
และบอกกะผมว่า ผมคงจะจบลงแค่นี้แล้วหละ

ผมรู้แย่มากที่เป็นแบบนี้
ความจริงแล้วเพื่อนของเทอก็ได้เตือนว่าอย่าไปยุ่งกะเขาเพราะเขาเป็นที่ไม่มั่นคง
แต่ผมกลับรู้ว่าไม่เป็นไรขอโอกาสสักครั้งผมจะเปลี่ยนเทอเอง

ผมทุ่มเททุกอย่างเวลาเทอขาดเหลืออะไรผมก็หาไปให้เทอทันที
ผมเดินไปส่งเทอที่หอทุกวัน ให้ตายสิ ผมทำอะไรผิดไปบ้างเนี่ย ผมไม่เข้าใจเลยครับ

ปล.ผมไม่ค่อยจะกินเหล้า แล้วเมื่อคืนผมโดนชงไปหลายแก้วตื่นมาอ้วกเป็นเลือดเลย รู้สึกเจ็บคอมากๆเลยครับ พี่พอจะแนะนำอะไรได้บ้างที่จะทำให้บรรเทาอาการลง