ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

น้องหมาตัวดี ลองแล้วติดใจ COPY

เริ่มโดย ohoho, มกราคม 17, 2013, 05:31:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ohoho

ลองแล้วติดใจ......หมา

มีประสบการณ์เสียวจะมาเล่าสู่กันฟังค่ะ ดิฉันชื่อต๊อบอายุก็ขึ้นเลขสามเท่านั้น
เคยมีแฟนมาก็หลายคน แต่ส่วนใหญ่ก็เลิกรากันไป บางคนก็หน้าตาดีแต่เจ้าชู้
บางคนเอาเก่ง แต่ไม่ทำงานทำการ บางคนก็กินเหล้าเมายา บางคนก็เข้ามาแล้วก็ไป  ปัจจุบันนี้เลยครองตัว
เป็นโสด (แต่แอบมีอะไรกับเพื่อนในกลุ่มบ้าง) ลืมบอกไป ดิฉันชอบไปเที่ยวกับกลุ่มมอเตอร์ไซค์
ไปตั้งแคมป์ตามต่างจังหวัดค่ะ

หลังจากเลิกรากับแฟนคนก่อนได้สักสามเดือน ของเคยๆอยู่มันอดได้ที่ไหนล่ะคะ
ดิฉันกลับจากบ้านเพื่อนแถวชลบุรี ขณะจอดรถติดไฟแดงแถวคลองตัน ดิฉัน
เห็นหมามันเอากันอยู่ค่ะ ตัวผู้มันกระเด้าแรงมาก ดิฉันตัวร้อนวูบไปหมด ร่องขมิบเยิ้ม
ไปด้วยน้ำรัก นึกถึงเจ้าหนุ่ม สุนัขพันธ์ทางที่บ้านแม่ดิฉัน (ปกติดิฉันอยู่คอนโดค่ะ)
ใจอยากลอง แต่อีกใจก็ไม่กล้า  แต่ความหงี่มันมากกว่า ดิฉันเลยขับรถกลับบ้านแม่ค่ะ
พอไปถึงแม่ก็แปลกใจค่ะที่ดิฉันกลับบ้าน เพราะปกติจะนอนที่คอนโดมากกว่า  ดิฉันออกอุบาย
พาแม่ไปคอนโดค่ะ บอกอยากทำกับข้าวกินกันที่คอนโด พอซื้อของเสร็จแล้ว พาแม่ไปที่คอนโด
ดิฉันแกล้งบอกแม่ว่าลืมของไว้ที่บ้าน ให้แม่ทำกับข้าวรอก่อน เดี๋ยวดิฉันกลับไปเอาของเอง
(คือคอนโดกับบ้านแม่ดิฉันไม่ไกลกันมากค่ะ) พอไปถึงดิฉันรีบพาเจ้าหนุ่มเข้าห้องน้ำเลยค่ะ อาบน้ำ ล้างตัว
ให้มันจนหอมทุกซอกทุกมุม ตัวดิฉันเองก็แทบจะไม่ไหวแล้ว ร่องของดิฉันมันเยิ้มไปหมด ยิ่งตอน
ล้างท่อนเอ็นของมันดิฉันยิ่งอารมณ์กระเจิดกระเจิง พออาบน้ำเช็ดตัวมันเสร็จดิฉันแก้ผ้าแล้วพามันเข้าห้องนอนค่ะ
ปิดหน้าต่าง ปิดม่านก่อน กลัวคนเห็นค่ะ ดิฉันก้มลงไปชักท่อนเนื้อของมัน มันกระเด้าตามจนเนื้อสีแดงมัน
โผล่ออกมา ดิฉันเลยทั้งอมทั้งดูด ท่อนเนื้อมันร้อนผ่าวเลยค่ะ มันกระดิกหางอย่างรู้ใจ
ดิฉันอยากจนไม่รู้จะอยากยังไงแล้ว
แอ่นตัวโก้งโค้งให้มัน มันรีบคร่อมตัวดิฉันแล้วตะกายขาหน้าขึ้นมาโอบรอบเอวอย่างชำนาญ จนดิฉันสงสัยว่า
มันคงเคยทำกับแม่ดิฉันแน่ๆ มันกระเด้า พยายามส่งท่อนเนื้อเข้าร่องเนื้อของดิฉัน ซึ่งตอนนี้มันฉ่ำไปด้วยน้ำรัก
ดิฉันต้องกระดกก้นขึ้นรับให้ได้ระดับ จนรู้สึกถึงปลายแหลมๆของท่อนเนื้อของมันจิ้มจึ้กๆอยู่แถวปากรูห.ของดิฉัน
 มันเสียวที่สุดเลยค่ะ มันกระเด้าเร็วมาก จิ้มผิดจิ้มถูก จนมันชำแรกได้นิดเดียวเท่านั้น พอมันสัมผัสถึงร่อง
มันกระเด้าสุดตัวส่งท่อนเนื้อสีแดงคล้ำของมันเข้าไปในร่องห.ของดิฉัน ดิฉันสะดุ้งเลยค่ะ เพราะมันกระเด้าแรงมาก
 ขามันรัดเอวดิฉันแน่นเหมือนจะไม่ยอมให้หนี เสียวหีมากๆค่ะ มันส์สุดๆ รูหีฉันหลั่งน้ำ
ออกมารับท่อนเอ็นของมันอย่างเต็มที่ สักพักมันเริ่มกระเด้าช้าลงค่ะ มันคงเสร็จแล้ว ดิฉันเลยหมอบลงไป
แอ่นก้นให้ร่องหีคาบท่อนเนื้อของมันไว้ แล้วขมิบเป็นจังหวะมันร้องงี๊ดๆเลยค่ะ มันคงเสียวมาก
รู้สึกเลยค่ะว่ามันฉีดน้ำออกมาเป็นระยะ ดิฉันก็ขมิบรับไปเรื่อยๆ
จนมันตะกาย ทำท่าจะลงค่ะ ดิฉันเลยประคองให้มันลงไปทำท่าแบบหมาติดเป้ง กลัวมันจะหลุดค่ะ ลูกเป้งมันอยู่แถวๆปากรูหีค่ะ
มันไม่ติดเหมือนที่เคยอ่านมา ไม่รู้ทำไมเหมือนกันนะคะ (ใจอยากให้ติดค่ะ) สักพักมันก็หลุดออกมาค่ะ ดิฉันเสียวสุดๆเลย
เสร็จไปสองที รีบอาบน้ำ ทำห้องให้เรียบร้อยแล้วรีบกลับคอนโด กลัวจะโดนสงสัยค่ะ  
หลังจากวันนั้นยังไม่มีโอกาสไปเป็นเมียให้เจ้าหมาตัวดีอีกเลย
ตอนนี้เลยไปหาหมามาเลี้ยงเองแล้วค่ะ แต่คงต้องรอหน่อย มันยังเล็กอยู่เลย  คราวนี้จะลองถ่ายคลิปมาให้ดูกันนะคะ

ใครมีประสบการณ์เล่าสู่กันฟังหรืออยากพูดคุยเรื่องนี้ติดต่อได้เลยค่ะ อยากฟังเรื่องของเพื่อนสาวคนอื่นที่เคยเป็นเมียหมาบ้างค่ะ