ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยฝัน(ความฝัน)ว่าได้ XXX กับเพื่อนบ้างครับ

เริ่มโดย Fatx, มกราคม 21, 2013, 06:49:24 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

:: ::Cheeky::
    เคยแต่ฝันว่าเย็ดกับน้า  ครู อาจารย์หลายคนครับ   จนต้องจินตนาการตอนชักว่าวเป็นประจำ  จนตอนหลังๆไม่นานมานี้ก็เคยจินตนาการตอนชักว่าวว่าเย็ดกับเพื่อนและเมียเพื่อนหลายคน  ที่ตอนนี้เป็นสาวใหญ่หมดแล้ว

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ความฝันมันก็มีส่วนกระตุ้นความจริงครับ  อย่างผมเคยฝันว่าเย็ดกับน้าตอนเด็กๆ  ตั้งแต่ยังชักว่าวไม่เป็น  โดยฝันว่าน้าแก้ผ้าเข้ามาหาผมในห้องแล้วอมควยให้ผม  แล้วผมก็ดูดนมเลียหีให้แกก่อนที่จะเสียบควยเย็ดกระเด้าหีแกจนน้ำเงี่ยนแตก  แม้เป็นแค่ความฝันแต่มันก็ทำให้ผมมีทัศนะกับน้าผมว่ามีความดึงดูดทางเพศมาตั้งแต่ตอนนั้นครับ 
      ตอนที่ชักว่าวครั้งแรกในชีวิต  ตอนอายุ 14 ผมก็จินตนาการตอนทำว่าได้เย็ดกับน้านี่แหละ แถมเป็นการทำในห้องนอนเก่าของน้าเอง
     หลังจากนั้น พอผมฝันว่าได้เย็ดกับใครก็ตามทั้งแม่   ญาติผู้ใหญ่ที่เป็นผู้หญิงคนอื่น  ครูอาจารย์  รุ่นพี่ที่มหาวิทยาลัย  เจ้านาย เพื่อน เมียเพื่อน ฯลฯ  ผมก็จะเปลี่ยนทัศนะจนจินตนาการตอนชักว่าวว่าได้เย็ดกันทุกคน  แม้ว่าก่อนหน้านั้นจะไม่เคยคิดถึงในด้านกามารมณ์มาก่อน หรือไม่ว่าจะแก่ไม่แก่สวยไม่สวย  เพราะผมถือว่าจิตใต้สำนึกของผมคงอยากจะลองเย็ดกับคนพวกนี้