ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
F

เ็ดเด็กกะเหรี่ยง(ซ้ำขออภัยด้วยน่ะครับ)

เริ่มโดย finex, กุมภาพันธ์ 07, 2013, 10:10:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

สวัสดีครับผมชื่อเจ หลังจากที่ผมไปเที่ยวบ้านสา และได้เย็ดกับสามาตลอดแล้ว ยังมีอีกเรื่องที่ผมอยากเล่าให้ฟังเป็นอะไรที่วิเศษมาก เรื่องมันเกิดขึ้นที่บ้านสาช่วงปิดเทอมใหญ่ปี52 ทุกครั้งที่ปิดเทอมผมจะไปเที่ยวบ้านสาเป็นประจำ และจะช่วยพ่อแม่สาขายของตลอด ของขายดีมากแต่ลูกน้องจะหายาก บางคนมาอยู่ไม่นานก็ออกไป ผมจึงไปช่วยขายบ่อยๆ และครั้งนี้ที่ผมไปก็เป็นช่วงปิดเทอมผมไปกับสาสองคน พอมาถึงบ้านก็เจอพ่อแม่สาเราคุยกันแบบญาติสนิท เพราะมาบ่อยและที่ผมเจออีกคนคือ ลูกน้องคนใหม่เป็นเด็กผู้หญิงอายุประมาณ 14 ปีเป็นเด็กกระเหรี่ยง ผิวขาวเนียนมากหน้าตาสะอาด ปากชมพู คิ้วเข้ม น่ารักมากๆ ผมนึกในใจว่าแม่ไปหาลูกน้องแบบนี้มาจากไหน ช่างน่าเย็ดมากๆ แม่แนะนำว่าเธอชื่อหลินมาอยู่ได้ 2 เดือนแล้ว ขยันทำงานดีมาก หลินสูงประมาณ 157ซม. หุ่นอวบ ที่สำคัญหน้าอกเธอพอตัวทีเดียว เธอใส่เสื้อยืดมันรัดเห็นรูปเลย นี่ขนาดมองจากข้างนอกยังขนาดนี้เลย ขอบอกก่อนนะครับที่บ้านสา เวลาจ้างลูกน้องมาก็จะให้อยู่บ้านเดียวกัน และจะรับแต่ผู้หญิงเท่านั้นและแม่สาก็ดูแลลูกจ้างอย่างดี หลังจากที่แยกย้ายอาบน้ำกินข้าวเรียบร้อยผมก็ออกมาเดินเล่น ตอนนั้นก็ยังไม่คิดอะไรมาก เพราะผมมีสาอยู่แล้วทั้งคน ผมกับสาก็เย็ดกันแทบทุกวันที่มีโอกาส ดูหลินจะเป็นคนเงียบๆไม่ค่อยคุยกับใคร หลินพูดไทยได้คล่องแล้ว ผมเองก็อยากคุยกับหลินบ้าง แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงผมก็พยายาม หาทางคุยและช่วยงานหลินตลอด เพื่อจะได้ใกล้ชิดสร้างความสนิทให้มากขึ้น ผ่านไป 1 อาทิตย์ ผมกับหลินก็เริ่มคุยกันและดูเหมือนว่าเราจะสนิทกันมากขึ้น ผมเองจะคอยช่วยเธอตลอด หลินนิสัยดีมากไม่ถือตัวพูดจาเพราะ มารยาทดี ไม่เหมือนตอนแรก แล้ววันที่ผมได้เปิดบริสุทธิ์เธอก็มาถึง วันนั้นพ่อกับแม่ต้องไปขึ้นของที่แม่สอดสาก็ไปด้วย ผมรู้สึกมึนหัวเลยอยู่บ้าน เขาออกกันไปตั้งแต่ตอนเช้า ผมรู้ว่ากว่าจะกลับก็มืดเพราะผมเคยไปหลายครั้งแล้ว ผมนอนดูโทรทัศน์อยู่ที่โซฟา หลินก็เดินมานั่งดูข้างๆผม เราก็คุยกันไปตามปกติ แล้วผมก็ถามว่าหลินมีแฟนหรือยัง เธอบอกว่าไม่มี เธอถามผมว่าพี่เจมีแฟนยัง ผมก็ตอบว่าไม่มี แล้วเธอก็ถามว่าผมกับพี่สาเป็นอะไรกัน ผมบอกว่าเป็นเพื่อนกัน เธอบอกว่าไม่เชื่อวันนั้นเธอเห็นผมมีอะไรกับพี่สาด้วย ผมก็อึ้ง เธอบอกว่าเธอแอบดูอยู่จนผมกับสาทำอะไรกันจนเสร็จเลย ผมนึกออกแล้วว่าวันนั้นพ่อกับแม่ไม่อยู่ ผมเย็ดกับสาในห้องนอน แต่ไม่ได้ปิดประตูเพราะคิดว่าไม่มีใครอยู่ แต่ลืมไปว่าหลินอยู่บ้าน ผมก็บอกว่าอย่าเอาเรื่องนี้ไปบอกใคร แล้วผมก็เล่าว่าผมกับสานั้นเป็นเพื่อนสนิทกัน เรียนที่เดียวกัน เราแอบมีอะไรกันมานานแล้วแต่ไม่อยากให้พ่อกับแม่รู้ ผมขอเธอว่าอย่าไปบอกใคร เธอก็พยักหน้ารับปาก ผมก็ถามว่าหลินเคยทำแบบนั้นกับใครหรือเปล่า เธอบอกว่าไม่เคย ผมก็ถามต่อว่าแล้ววันนั้นเห็นพี่กับพี่สาแล้วรู้สึกยังไงบ้าง เธอบอกว่ารู้สึกตื่นเต้น เสียวแปลกๆบอกไม่ถูก ไม่เคยเห็นแบบนี้มาก่อนเลย ผมถามแล้วอยากลองแบบนั้นไหม เธอบอกไม่กล้าเธอกลัว ผมคิดว่าวันนี้ผมต้องเย็ดหลินให้ได้ ผมพูดกระตุ้นต่อว่า ไม่ต้องกลัวหรอกไม่เห็นหรอวันนั้นพี่สามีความสุขขนาดไหน ผมชวนเธอให้อยากลอง ผมเห็นเธอนั่งบิดๆผมเลยถามว่าเป็นอะไร มีอารมณ์หรอ อยากมีความสุขแบบนั้นไหม เธอก็ทำอายๆแต่หน้าแดงมาก พี่รับรองนะว่าจะไม่บอกใครเด็ดขาดไม่ต้องกลัว ผมก็ชมบอกว่าหลินสวยและน่ารักมากรู้ไหม พี่อยากเย็ดหลินตั้งแต่แรกแล้ว พี่ชอบหลินนะ เธอถามว่าพี่ชอบหลินจริงๆหรอ ผมบอกใช่ก็หลินสวยน่ารักขนาดนี้ หลินเลยบอกว่าหลินเองก็ชอบพี่ตั้งแต่ตอนแรกแล้ว แต่หลินไม่กล้าบอก เพราะเพิ่งรู้จักกัน ผมชวนหลินวันนี้มาลองเย็ดกันไหม พี่รับรองว่าพี่จะทำให้หลินมีความสุขสุดๆอย่างที่ไม่เคยรู้สึกมาก่อนเลย หลินบอกว่าจะดีหรอหลินกลัวพี่สารู้ แล้วหลินเองก็ไม่เคยด้วย ผมบอกว่าเราไม่บอกใครจะรู้ พี่ขอเย็ดหลินนะ หลินเงียบไม่พูดอะไร ผมเองก็เลยขยับเข้าไปใกล้ๆ แล้วก็กระซิบที่ข้างหูหลินว่า พี่ชอบหลินนะ พี่อยากเย็ดหลินมากเลย หลินทั้งสวย น่ารัก และน่าเย็ดที่สุดเลย พี่ขอเย็ดหลินนะ หลินนิ่งเงียบผมเลยถือโอกาส ค่อยๆประคองหลินขึ้นมาที่โซฟาผมโอบหลินเข้ามาแล้วจูบปากทันที ตอนแรกหลินก็ดูเกร็งๆ แต่ด้วยอารมณ์เงี่ยนตอนนี้แล้วคงไม่มีอะไรมาขวางแล้ว ผมค่อยๆจูบปากหลิน หลินก็ดูดโต้ตอบผมแบบเกร็งๆ เราแลกลิ้นกันและเริ่มมันในรสจูบ มือผมก็ประคองหลินไว้ อีกข้างก็คลึงเต้าที่อวบอัดพอดีมืออยู่นอกเสื้อ ตอนนี้หลินเองปล่อยอารมณ์ไปกับผมอย่างเต็มที่ ไม่มีอาการขัดขืนอีกแล้ว ผมค่อยๆถลกเสื้อหลินขึ้น จูบไซร้ตามลำคอ ใบหู และเรื่อยลงมาที่บริเวณหน้าอก กลิ่นเด็กสาวมันเย้ายวนแบบนี้นี่เอง มันทำให้ผมเงี่ยนอย่างมาก มือก็บี้นมอีกข้าง ปากก็ดูดเม้มที่นมอย่างกระหาย และหนักขึ้นเรื่อยๆ ควยผมตอนนี้มันแข็งอยู่ในกางเกง เสียงหลินเริ่มครางออกมาจากลำคอ......อื้มม...พี่เจหลินเสียวจังเลย.....อ้าาส์.....โอว...หลินมีความสุขมากเลย.......เสียงหลินครางออกมาอย่างต่อเนื่อง ผมค่อยๆวางหลินลงบนโซฟา และก็ถอดเสื้อและกางเกงหลินออกจนหมด และก็ค่อยๆปลดชั้นในและกางเกงในตัวน้อยที่ชุ่มไปด้วยน้ำเงี่ยนของหลินออก พร้อมกับถอดของผมด้วย ผมเห็นเรือนร่างของหลินอย่างเต็มตา นมหลินเต่งตึงช่างน่าดูดน่าฟัดที่สุด ขาวและเนียนมากๆ หุ่นก็อวบ สะโพกกลมกลึง ขนที่เนินเป็นขนอุยบางๆ ดูแล้วได้อารมณ์มาก ผมพิจารณาเรือนร่างหลิน นึกว่าเด็กกระเหรี่ยง มันน่าเย็ดขนาดนี้เลยหรอ ผมค่อยๆก้มลงไปดูดที่เต้าอวบอัดของหลิน หัวนมสีชมพูจริงๆมันชูชัน มือขวาค่อยๆล้วงเข้าไปในร่องหี คลึงที่บริเวณเนินสวาทหลินเองก็ส่ายเอวไปมาและครางตลอดเวลา.....พี่เจ....อืมมม.....อ่าส์....เสียวจังเลย.....พี่.....หลินเสียวเหลือเกิน....ไม่เคยเสียวแบบนี้เลย....อื้มม....อ่าส์.....ตอนนี้มือผมเองเริ่มแฉะๆ น้ำเงี่ยนหลินไหลออกมาฉ่ำรูหี ผมเลื่อนปากลากผ่านหน้าท้องที่ขาวเนียนลงมาถึงเนินหี ผมกางขาหลินออกและแทรกตัวไปอยู่ตรงกลางและก้มหน้าลงใช้ลิ้นเลียร่องหี หลินถึงกับสะดุ้ง ผมเลียที่ร่องหีหลินจนแฉะเยิ้มแล้วใช้ลิ้นลากผ่านร่องเสียว จากบนลงล่างสลับไปมา และทุกครั้งที่ผมลากลิ้นผ่านเม็ดเสียว หลินจะเกร็งและยกก้นส่ายอัดกับหน้าผมอย่างแรงเสียงครางของหลินดังขึ้นและกระเส่ามาก มันทำให้ผมเงี่ยนมาก หลินครางดังขึ้นเรื่อยๆในระหว่างที่ผมใช้ลิ้นดูดร่องหีของหลิน....โอยยยย......ซี้ดดด......อูวววว.....อ๊าส์.....ซี้ดดดดด......พี่อย่าทรมานหลินเลยนะ หลินเสียวเหลือเกิน......อ๊าาาส์.....โอววว.....ผมอยากให้หลินเงี่ยนและเสียวซ่านกับผมนานๆ ผมเริ่มเร่งรัวลิ้นเร็วขึ้น และลากชอนไชอยู่ในแคมหีของหลินอย่างเมามัน ตอนนี้หลินส่ายเอวร่อนบิดไปมาอย่างสุดร่านและยกเนินหีอัดหน้าผม ผมเองก็กดขยี้หน้าลงไปอย่างแรงเพื่อบดบี้เม็ดแตดของหลิน ผมเลียลิ้นและรัวบริเวณเม็ดเสียวมากขึ้น หลินส่งเสียงครางดังมาก....."อูวววว.....ซี๊ดดดด...เสียวเหลือเกิน....พี่เจ...อูยยยย...แรงอีก......หลินเสียวใจจะขาดอยู่แล้ว......โอยยยย......ซี๊ดดดดดด.....อ๊าส์....พี่เจแรงๆเลย.....โอวววว...อูยยยย.....อื้มมม.....โอวววส์....พี่หลินเสียว.....ที่สุดเลย....เร็วอีกๆ.....อ๊าส์.....โอววส์.....ซี๊ดดดส์......อ่าส์....ผมเลียไม่หยุดและดูดเม้มแรงขึ้น.....จนก้นหลินกระเด้งส่ายไม่หยุด.....อูยยยย.....ซี๊ดดดด.....โอวววว........เสียวจังเลยพี่.....อูวววว.....โอวววววว....."หลินไม่ใหวแล้ว.....อ๊าส์.....ซี๊ดดด..ส์...โอววส์.....พี่หลินจะ....ออก....ออกแล้ว....ออกแล้ว....อ๊าส์....อ๊าส์.....ซี๊ดส์.....อื้มม......โอววววว.....เสียวเหลือและมันที่สุดเลย....อ่าส์...อ่าส์....หลินปล่อยน้ำรักออกมาเต็มหน้าผม ผมก็ทั้งเลียทั้งดูดจนหมด หลินหอบแรงมาก พี่หลินไม่เคยเสียวอย่างนี้เลย หลินรักพี่เจที่สุดเลย ผมได้ยินแบบนั้นมันทำให้ผมเงี่ยนยิ่งขึ้น เพราะผมเองก็อยากเย็ดหลินแล้ว ตอนนี้ผมไม่ฟังอะไรแล้วควยผมมันจะระเบิดออกมาให้ได้ มันแข็งจนปวดลำควยไปหมดแล้ว ผมค่อยๆลุกขึ้นแยกขาหลินให้กว้างออกและโน้มขาไปข้างหน้า แล้วดันตัวแทรกเข้าไปอยู่หว่างขาหลิน โคกหีหลินลอยเด่นอวดความอวบอูมอย่างเด่นชัด หีหลินอวบอูมและโหนกนูนมาก ผมโน้มตัวลงไปจูบปากกับหลินอีกครั้ง ที่นี้เราจูบปากกันดูดดื่มมากขึ้นผมถอนปากออกและกระซิบข้างหู หลินจ๋าพี่ก็รักหลินนะพี่จะเย็ดหลินแล้วนะ หลินพยักหน้ารับ ผมค่อยๆจับควยที่แข็งโด่จ่อไปที่ร่องหีของหลิน รูดกับร่องหี พี่เย็ดหลินเถอะหลินเสียวอีกแล้ว ผมเองก็ไม่รอช้าแล้ว รีบจับควยให้ตรงร่องสวาทและค่อยๆดันเข้าไปมันคับมาก หลินสะดุ้งและบอกว่าเจ็บ ผมจึงหยุดแล้วบอกว่าหลินทนหน่อยนะ พี่จะทำให้หลินมีความสุขมากกว่าเมื่อกี้อีก ผมเอามือขย้ำที่สองเต้าของหลิน เอวค่อยๆดันควยขนาด 6 นิ้วเข้าร่องหลินช้าๆ ขอบอกเลยครับว่าเสียวควยมากๆ ร่องหลินฟิตมากๆ ผมแช่ควยไว้แล้วก็ก้มมาดูดฟัดที่เต้าขาวอวบ จนร่องหีหลินขมิบตอดรัดควยผม ทีนี้ผมดันเข้าไปเกือบมิดเลย หลินกอดคอผมแน่นดูดปากผมแรงมาก ผมชักออกมาและก็แทงสวนเข้าไปช้าๆ รู้สึกได้ถึงหัวควยที่วิ่งผ่านผนังบางๆ น้ำหีหลินออกมาแฉะร่อง ผมเริ่มโยกเอวเข้าออกช้าๆ และเริ่มเร็วขึ้นและแรงขึ้น หลินเริ่มครางดังขึ้นอีกครั้ง ผมเร่งซอยเอวถี่ขึ้นหลินก็ร้องครางอย่างได้อารมณ์มาก.....อูยยยย.....ซี๊ดดดด.....อ๊าส์....พี่เจ.....โอยยยย.....หลินเสียวอีกแล้ว.....ช่วยหลินด้วย.....พี่......เย็ดหลินเร็วๆเถอะ.....อ๊าส์.....ทำไมมันเสียวอย่างนี้....มีความสุขที่สุดเลย...ซี๊ดดดด......อูยยยย......อาาาาา......โอววววว.....ผมเองก็อั้นมานานแล้วสุดจะทนเหมือนกัน ผมกระแทกควยใส่หีหลินแบบไม่ยั้ง......อ๊าส์.....อ๊าส์.....อ๊าส์......หีหลินเย็ดมันมากเลย.....หีฟิตดีเหลือเกิน.....โอววว.....อ๊าส์.....หลินพี่จะทน....ไม่ใหวแล้วนะ.....โอยยยย......ซี๊ดดส์......อ๊าส์.......หีหลินฟิตแบบนี้พี่ขอเย็ดหลินแรงๆเลยนะ พี่เย็ดมาแรงๆเลย หลินมันและเสียวเหลือเกิน พี่เย็ดหีหลินมันที่สุดเลย.....อื้มม......อ๊าส์.....หลินมีความสุขมาก ผมเร่งกระเด้าควยเร็วขึ้น หลินก็ส่ายเอวรับการกระแทกของผมอย่างต่อเนื่อง ผมเร่งเร็วขึ้นจนจะทนไม่ใหว.....อ๊าส์.....หลินจ๋าพี่จะแตกแล้วนะ.....พี่ไม่ไหวแล้ว.....โอยยย.....อ๊าส์.....อ๊าส์......อ๊าส์......ซี๊ดดส์......โอยยย....ผมโยกรอให้หลินเสร็จ หลินเองก็คงเสียวสุดๆแล้วเหมือนกัน เราสองคนครางระงมกันลั่นบ้าน เพราะความเสียวซ่าน ผมมอบความเสียวให้หลินอย่างเต็มที่ หลินครางดังมาก........อูยยยย...ซี๊ดดดด.....โอยยยย.....อ๊าส์......หลินไม่ไหวแล้ว.....พี่เจช่วยหลินด้วย.....เย็ดหลินแรงๆอีก.....โอยยย.........อ๊าส์..ซี๊ดดดด.....อูยยยย.....อาาาาา.....หลินจะออกแล้ว........อ๊าส์.....ซี๊ดดดส์.....ออก.....ออก.....แล้ว.......ตัวหลินเกร็งและก็กระตุกผมเองทนไม่ไหวเช่นกัน ซอยควยเร็วและแรงสุดๆกระเด้าจังหวะสุดท้าย อ่าส์....อ่าส์....โอวว....แล้วก็ปล่อยน้ำเงี่ยนกระฉูด เข้าไปในร่องหีของหลินอย่างแรง น้ำเงี่ยนผมมันออกมาเยอะมาก ร่องหีหลินตอดแรงมาก ตุ๊บๆๆๆ ตลอดเวลา ผมแช่ควยไว้และก้มลงไปจูบปากกับหลิน และบอกหลินว่าพี่รักหลินนะ พี่มีความสุขที่สุดเลยแล้วหลินล่ะเป็นยังไงบ้าง หลินบอกหลินมีความสุขมากๆ และก็เสียวสุดๆเลย ไม่เคยมีความสุขแบบนี้เลย หลินรักพี่จังต่อไปนี้พี่เย็ดกับหลินทุกวันเลยนะ พี่อยากเย็ดหลินอีกหรือเปล่า อยากสิพี่อยากเย็ดหลินที่สุด หีหลินฟิตมากและเย็ดมันส์มากๆ แล้วผมก็ค่อยๆชักควยออกมาแล้วลุกขึ้น ผมเห็นน้ำเงี่ยนที่ไหลย้อยออกมา มันมีเลือดปนออกมา ผมมีความสุขมากที่ได้เปิดซิงหลินเป็นคนแรก หลินเห็นก็ตกใจถามทำไมมีเลือดออกด้วย ผมบอกว่าไม่เป็นไรหรอกคนที่เย็ดกันครั้งแรก มักจะเป็นแบบนี้แหละ ต่อไปก็จะเสียวมากกว่านี้อีก หลินก็เข้าใจ ผมอุ้มหลินไปห้องน้ำทำความสะอาด เราอาบน้ำด้วยกันผมล้างให้หลิน หลินเองก็ล้างให้ผม และเราก็เย็ดกันต่อในห้องน้ำอีก 1 รอบพร้อมกับอาบน้ำเรียบร้อย รอบนี้หลินเป็นงานมากขึ้น ผมสอนให้หลินใช้ปากกับควยผม เสร็จแล้วเราก็มานั่งดูทีวีกันต่อ หาอะไรกินเรียบร้อย ดูเวลาเพิ่งเที่ยงเอง รับรองวันนี้เราเย็ดกันจนฉ่ำใจแน่ วันนั้นเราเย็ดกันจนถึง 5 โมงเย็นผมเสร็จไป 5 รอบ เพลียมาก ส่วนหลินคงระบมเหมือนกัน พ่อแม่และสากลับมาถึงประมาณ 2 ทุ่ม ผมกับหลินก็ทำตัวปกติ ผมเองอยากเย็ดกับหลินอีก แต่กลัวสารู้เลยทำเฉยๆไว้หลินเองก็เก็บอารมณ์เก่งมาก ด้วยรสสวาทที่ได้รับจากหลินทำให้ผมติดใจหีเด็ก 14 อย่างหลินซะแล้ว ผมเลยต้องขออยู่ต่ออีก 2 อาทิตย์คราวนี้ผมอยู่บ้านสานานกว่าทุกครั้ง ก็เพราะว่าอยากเย็ดหลินให้สุดๆก่อนกลับอยุธยา แต่ผมกับสาก็แอบเย็ดกันเหมือนเดิม ผมกับหลินแอบเย็ดกันโดยที่ไม่มีใครรู้แทบทุกวันที่มีโอกาส บางทีผมต้องเย็ดทั้งสองคนในวันเดียวกัน แต่สาไม่รู้ว่าผมได้เย็ดหลินแล้ว หลินเองก็เก็บความลับเก่งมาก จนถึงวันที่พ่อแม่และสาต้องมาธุระที่กรุงเทพฯ 1 อาทิตย์ ส่วนผมเฝ้าบ้านครับพร้อมกับเมียผมอีกคนคือหลิน เมื่อโอกาสเป็นของเราสองคนแล้ว ผมไม่ปล่อยให้หลุดลอย ช่วงที่เฝ้าบ้านผมจะปิดร้าน ผมกับหลินอยู่ด้วยกันทั้งวันทั้งคืนตลอด 1 อาทิตย์ ผมเย็ดกับหลินทุกวัน หลินเก่งขึ้นมาก ผมกับหลินมีความสุขกันมากๆ ผมเย็ดหลินประมาณ 30 ครั้งได้ จนถึงวันที่ผมต้องกลับอยุธยา ผมติดใจรสสวาทสาวกระเหรี่ยงอย่างหลินซะแล้ว แต่ก็ต้องทำใจ แต่หลินก็รับปากว่าจะอยู่ทำงานที่นี่ รอผมกลับมาอีกเพราะหลินรักผม และติดใจรสสวาทที่ผมมอบให้เข้าแล้ว วันที่จะกลับบ้านผมเองก็หาโอกาสเย็ดหลินอีก 2 รอบและก็ลากลับอยุธยา ผมสงสารหลินมากที่ต้องอยู่คนเดียว แต่ผมก็สัญญาว่าจะรีบกลับมา หลินเองก็บอกว่าจะตั้งใจทำงานและจะรอผม หลินรักพี่เจมากนะจ้ะ ผมก็บอกว่าพี่ก็รักหลินมากเช่นกัน

pae8