ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรืื่องยาว เสนอเรื่อง ฉันและเธอ (Copy)

เริ่มโดย ╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®, กุมภาพันธ์ 08, 2013, 09:40:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

╰☆Qüeēη'$ βlađe☆╮®

ที่ทำงานผม รับพนักงานใหม่เข้ามาคนหนึ่งเป็นระดับผู้จัดการ ซึ่งพนักงานคนนี้เป็นผู้หญิงที่สวยมาก
แต่มีอายุแล้วเกือบ 40 ซึ่งแน่นอน แต่งงานแล้ว มี ลูก 2 แต่ด้วยความที่เราอยู่กันคนละแผนกเลยไม่ค่อยได้คุยกัน
นานๆคุยกันทีถ้ามีงานที่ต้องปรึกษากัน แต่มีบางครั้งที่ผมก็อาศัยติดรถไปลงที่ปากซอยเวลากลับบ้านบ้าง
ซึ่งเวลาที่เธอขับรถ ทำให้ผมได้เหล่ๆเหมือนกันเพราะเธอนุ่งกระโปรงค่อนข้างสั้น และถ้าได้มีโอกาสคุย
กันเรื่องงานที่โต๊ะผม ทำเอาผมต้องเงยหน้าขึ้นหลายๆครั้งเวลาเธอก้มลง เพราะคอเสื้อค่อนข้างกว้าง แต่ก็ชำเลือง
เอาบ้าง กะด้วยสายตาประมาณคัพ B ส่วนสะโพกไม่ต้องพูดถึงใหญ่สุดๆด้วยความที่เธอเป็นคนสวย ทำให้เป็น

จุดเด่นในออฟฟิต ด้วยหน้าการงานของผมและเธอก็ต้องมีออกไปตรวจงานที่ต่างจังหวัดบ่อย แต่ไม่เคยไปพร้อม
กันเลย แต่ในที่สุดก็เหมือนโชคจะเข้าข้าง ที่ผมต้องไปด่วนเพราะสาขาต่างจังหวัดมีปัญหา โดยที่ผมไม่รู้ว่าเธอ
ไปก่อนหน้ามารู้เพราะตอนลงเครื่องที่สนามบินเพราะเธอติดรถของสาขาที่มารับ เนื่องจากเธอต้องใช้รถต่อ ก็เลย
ได้รู้ว่าพักโรงแรมเดียวกัน ระหว่างที่ไปส่งผมที่สาขาเธอก็ถามผมว่าตอนเย็นจะกลับโรงแรมอย่างไร เพราะการ
เดินทางจากสาขาไปโรงแรมที่พักค่อนข้างลำบากถ้าไม่มีรถ จะรอให้เธอมารับหรือเปล่า ผมก็บอกว่าได้ ถ้าไม่
ลำบากเธอ เธอบอกว่าไม่เป็นไรหรอก เพราะทางสาขาให้เธอใช้รถ

หลังจากแยกย้ายไปทำงาน พอตอน เย็นเกือบ 1 ทุ่มเธอก็มารับผมกลับโรงแรม เธอขอโทษผมเพราะคุยกับลูกค้า
นานกลัวผมรอนาน เพราะเดินทางมาแต่เช้า พอไปถึงโรงแรมผมจะขอตัวไปพัก ตอนแรกกะว่าจะไปหาอะไรกิน
แถวๆหน้าโรงแรมแต่เธอชวนให้ไปกินข้าวด้วยกัน ผมก็เลยตกลง แหมทานข้าวเย็นกับสาวสวยใครจะปฏิเสธละ
หลังจากอาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้าเสร็จ ผมกับเธอซึ่งนัดเจอกันที่ล็อบบี้ ด้านล่าง เราพักกันคนละชั้น เธอพาผมไป
ทานข้าวร้านในตัวเมืองเพราะเมื่อคืนคนที่สาขาพาเธอมาทานที่นี่ ระหว่างทานข้างผมก็ถามเธอว่าทำไมคราวนี้มา
คนเดียวทุกทีจะมา 2-3 คน เธอบอกว่าทีมของเธอคราวนี้มีติดงานที่สาขาอื่นมาไม่ได้เธอเลยมาคนเดียว เราคุยกัน
สัพเพเหระ หลายเรื่อง รวมถึงเรื่องครอบครัวของเธอว่า เวลาเธอไป ต่างจังหวัด ก่อนนอนเธอจะโทรคุยกับลูก

ก่อน ก็เลยถามไปว่าทางบ้านรวมถึงสามีเธอไม่บ่นเหรอ ที่ตัวเธอเองต้องมาต่างจังหวัดบ่อยๆ เธอเบะปากนิดนึง
บอกว่าสามีเธอไม่ค่อยสนใจเท่าไหร่ เพราะพอเลิกงานสามีเธอจะไปออกไปเที่ยวกับเพื่อนที่เป็นสมาชิกชมรม
เดียวกัน ปล่อยเธออยู่บ้านกับลูก ถ้าเธอไม่อยู่บางครั้งถึงจะดูและลูกส่วนใหญ่จะปล่อยให้พี่เลี้ยงดูแล ผมเลย
เปลี่ยนเรื่องเพราะมันปัญหาครอบครัวของเธอ สักพักหลังจากทานข้าวเสร็จ ผมกะจะช่วยเธอออก เธอบอกไม่
ต้องเธอเลี้ยงเอง ตอนแรกผมนึกจะกลับโรงแรม พอขึ้นรถเธอบอกว่าเธอยังไม่ง่วงอยากดูหนัง เธอขอให้ผมไป
เป็นเพื่อนด้วย ผมก็นึกชักยังไงๆอยู่ พออยู่ในรถเธอบอกให้ผมเงียบๆหน่อยเธอจะโทรคุยกับลูกก่อน เพราะใกล้
เวลานอนของลูกๆเธอแล้ว พอคุยกันเสร็จเธอก็ไปโรงหนังกับผมซึ่งโรงหนังอยู่ไม่ไกลจากร้านอาหารเท่าไหร่

หลังจากซื้อตั๋วเสร็จระหว่างนั่งเวลาหนังฉายรอเธอก็คุยให้ฟังต่อว่า เธอเหงาเหมือนกันเพราะสามีไม่ค่อยอยู่บ้าน
จึงมาทำงาน เพราะอยู่บ้านแล้วเหงามากไม่มีเพื่อนคุย มาทำงานยังได้ผ่อนคลายบ้างผมก็รับฟังอย่างเดียว ลืมบอก
ไปว่าเธอใส่เสื้อแขนกุดคอกว้าง บางครั้งถ้าเธอก้มก็ทำให้เห็นเนินอกได้ ส่วนกางเกงเธอใส่กางเกงผ้า พอได้เวลา
หนังฉาย เราทั้งคู่ก็เข้าไปในโรง ซึ่งมีคนทั้งโรงไม่ถึง 20 คน น่าจะเป็นเพราะเป็นวันธรรมดาและหนังรอบดึกส่วน
ใหญ่ก็มาเป็นคู่ๆ แถวที่ผมนั่งกับเธอไม่มีใครนั่งเลย พอหนังฉายไปได้สักพักเธอก็เบียดตัวมาที่ผมเพราะแอร์
ค่อนข้างเย็น พร้อมกับพูดว่าขอไออุ่นหน่อยนะ เพราะหนาวมานานแล้ว พูดแบบนี้ก็เข้าทางผมเลยลองเอามือไป
จับที่เข่าเธอ เธอก็เฉยๆและเอนศีรษะมาซบที่ไหล่ผม ผมก็ลองกุมมือเธอ เธอก็จับมือผมกลับ ต่อจากนั้นผม
เอามือกลับไปจับที่เข่าเธออีกและค่อยๆเลื่อนขึ้นจนถึงขาอ่อนซึ่งเธอก็ปล่อยให้ผมลูบคลำได้ตามสบาย ส่วนเธอ
ก็เอามือมากอดแขนผมพร้อมกับซบที่ไหล่ผม ซึ่งทำให้หน้าอกมาโดนแขนผมแบบเต็ม ผมเลยเปลี่ยนเอามือไป

คลำที่สะโพกแทนขาอ่อน สักพักเธอก็กระซิบว่า "รู้ไหมพี่แอบสนใจคุณมานานแล้วคืนนี้ค้างกับพี่นะ พี่เองก็ว้า
เหว่มาหลายเดือน เพราะแฟนไม่สนใจเลย" ผมก็ยิ้มๆและพยักหน้า นึกในใจว่าต้นงิ้วๆต้นงิ้ววะให้ท่าขนาดนี้แล้ว
พอได้ยินแบบนั้นผมก็เอามืออีกข้างลูบคลำที่หน้าอกเธอเบาๆและล้วงเข้าไปในเสื้อซึ่งบอกได้เลยว่าไอ้ที่เคยๆ
ชำเลืองและกะขนาดไม่ผิด เพราะพอดีมือแต่ไม่แข็งเหมือนสาวรุ่นๆ เพราะลูก 2 แล้วผ่านการใช้งานมาแล้ว ผม
พยายามล้วงเข้าไปในยกทรงเพื่อจะบี้หัวนม ต่อสักหลังจากได้บี้ที่หัวนมแล้วเธอครางเบาๆ ผมเลยลองเอามือที่
คลำสะโพกเธอมาวางตรงหน้าขาเธอซึ่งเธอก็อ้าให้จับ ผมเลยเอามือรูดซิปกางเกงเธอและเอามือล้วงผ่าน
กางเกงในไปถึงเนินซึ่งมีขนปกคลุมพอสมควร ผมเลยเอานิ้วกรีดเข้าไปในร่องซึ่งแฉะอยู่แล้ว เธอครางเบาๆ"และ
บอกว่าทำต่อไปเรื่อยๆ อยากเสร็จเพราะนิ้วคนอื่นบ้าง เพราะช่วยตัวเองมาตลอด" ผมเลยเอานิ้วควานไปบี้ที่เม็ด

แตด ทำเอาเธอครางออกมาไม่หยุด แต่พยายามกั้นเสียงไว้ สักพักเธอก็เกร็งไปทั้งตัวและบอกว่าถึงแล้ว หยุดก่อน
และเธอก็เอามือมาจับที่น้องชายผมซึ่งผงาดเต็มที่แล้ว แต่เธอกลับพูดว่า" ไปถึงห้องก่อนแล้วพี่จะตอบแทนให้"
เลยชวนกันกลับทั้งๆที่หนังฉายไม่ถึงครึ่งเรื่อง เล่นเอาผมค้างไปเหมือนกันได้แต่นึกว่าถึงห้องแล้วพ่อจะ
ปล่อยไม่ยั้งระหว่างทางผมขอแวะซื้อถุงยางก่อน ซึ่งเธอก็ไม่ว่าอะไร พอถึงโรงแรมเธอบอกให้ผมไปเตรียมชุด
นอนก่อน แล้วค่อยขึ้นไปหาเธอ ผมก็รับทันทีหลังจากนั้นพอไปเคาะที่ห้องเธอ พอเธอเปิดประตูรับ เธอสวมเสื้อ
คลุมอยู่ และบอกให้ผมว่าให้อาบน้ำก่อน ผมก็ยอมอาบก่อนก็อาบก่อน พออาบเสร็จเธอก็ ขออาบบ้าง บอกให้
ผมดูทีวีก่อนตอนนั้นระยะในความรู้สึกมันของผมมันช่างนานเหลือเกิน ผมใส่ผ้าเช็ดตัวนอนดูทีวีเพื่อรอ พอเธอ
ออกมาจากห้องน้ำทำเอาผมน้ำลายฝืดคอ เพราะเธอนุ่งผ้าขนหนู เห็นทั้งเนินอกและขาอ่อน ยอมรับว่าเธอขาว
จริงๆและดูดีทั้งๆที่เกือบจะ 40 อยู่แล้ว พอเธอเดินมาใกล้ ผมดึงเธอลงมาที่เตียงซึ่งเธอก็ไม่ขัดขืน อ่อนตัวลงมาใน
อ้อมกอดผมและบอกว่า"ช่วยพี่หน่อยนะสามีพี่ไม่ยุ่งกับพี่มาหลายเดือนแล้ว พี่เหงา" ผมก็บอกสั้นๆว่า "ครับ"
และผมก็เริ่มจูบที่ปากเธอซึ่งเธอก็ รับจูบโดยดี หลังจากแลกลิ้นซักครู่ ผมก็พลิกตัวเธอลงมาด้านล่าง พร้อมปลด
ผ้าขนหนูของเธอออก เล่นเอาผมตะลึงเหมือนกัน เพราะเธอรักษาหุ่นมาก ผิวพรรณนุ่มและขาวไปทั้งตัว แม้

หัวนมจะคล้ำแล้วส่วนหมอยก็ดูดีไม่รกจนเกินไป และโคกหีก็กำลังดีพอดีตัว ผมเริ่มโจมตีไปที่หัวนม ดูดข้างนึง
ส่วนอีกข้างก็เอานิ้วคลึงบางครั้งก็เอาทั้ง 2เต้ามาประชิดกัน เพื่อดูดพร้อมกันรวมถึงสลับไปไซร้ซอกคอเธอ ส่วน
เธอก็ปลดผ้าขนหนูผม และเอามือไปกำน้องชายผมและรูดเบาๆ และบอกว่า "ใหญ่กว่าของสามีพี่อีก" ผม
กลัวมันกระฉูดก่อนเลยรีบเอามือเธอออก และก็ลงที่กลางลำตัวของเธอ พร้อมใช้ลิ้นเล็มหมอย และกว้านเข้าไป
ในร่อง ทำเอาเธอร้องลั่นเพราะเสียวสุดๆ หลังจากที่ผมใช้ลิ้นกับเธอสักพัก เธอบอกด้วยเสียงอันเครือว่า"พอ
ก่อนพี่ทนไม่ไหวแล้ว"ขอพี่ทำบ้าง และเธอพลิกตัวผมมาอยู่ข้างล่าง คราวนี้ผมครางบ้าง เพราะเธอทั้งดูดนม และ
ไซร้ซอกคอ และลงไปใช้ปากทั้งดูดทั้งอมน้องชายผม ซึ่งผมยอมรับว่า ผ่านผู้หญิงมากี่คน ต้องยอมรับว่าเธอใช้
ปากเก่งมากๆ บางครั้งเธอก็ไปเลียที่ลูกตุ้มด้วยจนผมจนไม่ไหว" บอกว่าพี่ครับ เรามาช่วยกันกินเหอะ"

ซึ่งเธอก็รู้ดีหมายถึงอะไรเธอรีบกลับตัว เอาหีมาอยู่ตรงหน้าผม และก้มลงไปดูดดื่มกับน้องชายผมต่อ ส่วนผมก็ทั้งดูดทั้งเลียหีเธอ จนในที่สุดเธอยอมแพ้พร้อมบอกว่า"ทนไม่ไหวแล้วทำเหอะ" ผมเลยเอาถุงยางที่เตรียมมา สวมที่น้องชายทันที ส่วนเธอนอนอ้าขารออยู่พร้อมกับเอามือจับน้องชายผมไปจ่อที่ปากรูของเธอ ซึ่งผมตอนแรกนึกว่า คงไม่แน่นแล้วเพราะคนมีลูกแล้ว ผมเลยกระเด้าแบบเต็มที่ทำเอาเธอร้องลั่น เพราะผิดคาด มันยังมีความแน่นอยู่ ผมเลยบอกว่า"ของพี่ยังแน่นอยู่เลย" เธอตอบว่า"ชอบละซิ" หลังจากนั้นผมก็กระเด้าต่อเนื่องส่วนเธอก็เด้งรับพร้อมครางร้องเรียกชื่อผมตลอด เลยบอกไปว่า" เรียกผัวสิ เมียจ๋า" เธอตอบทันที" ผัวขา เอาเมียหนักหน่อยๆ เมียเหงามานานแล้ว" ไม่นานผมขอเปลี่ยนท่า เป็นท่าด็อกกี้ ซึ่งเธอคงจะคุ้นอยู่แล้ว เธอคุกเข่าโก้งโค้งทันที ผมก็เลยสานต่อเอา

น้องชายเสียบเข้าไปในรูและกระเด้าช้าสลับเร็ว และเอามือไปบี้หัวนม ส่วนเธอก็เด้งรับพร้อมครางด้วย สักพัก
ผมก็เริ่มจะทนไม่ไหว เลยบอกว่า "เมียจ๋าผัวจะถึงแล้วนะ" เธอตอบทันที"ผัวขาเมียถึงแล้วหนนึงคราวนี้ถึงให้
พร้อมๆกันนะ" สักพักหลังจากผมคิดว่ากั้นไม่อยู่เลยปล่อยมาเต็มที่พร้อมกับเธอซึ่งถึงเหมือนกัน พร้อมกับเสียง
ครางลั่นทั้งคู่ เธอก็นอนคว่ำราบไปกับเตียงส่วนผมก็ถอนน้องชายออกมาพร้อมถอดถุงยางออก และเข้าไป
กอดเธอและหอมแก้มเบาและถามถามว่า "เป็นอย่างไรบ้างครับ " เธอบอกว่าเสียวสุดๆหลังจากที่อั้นมานาน ช่วย
ตัวเองไม่สุดขนาดนี้ เลยถามต่อว่า"ทำไมผัวพี่ถึงไม่เอากับพี่ละทั้งๆที่พี่เก่งขนาดนี้" เธอบอกว่า คงเบื่อๆและและ
ผัวพี่ตอนหลังก็ไม่อึดเหมือนผม ซึ่งเป็นผัวเธออีกคนแล้ว"และเธอก็เอามือมากำที่น้องชายผมเบาพร้อมกับรูดขึ้น

ลงผมก็เลยคิดว่าเธอยังไม่อิ่มเลยจูบที่ปากเธอและเริ่มไซร้ซอกคอ "เธอถามว่าจะเอาอีกหรือ"ผมตอบว่า"เมียยังไม่
อิ่มใช่ไหม" เธอไม่ตอบแต่เอามือคลำที่น้องชายผมแรงขึ้น "ส่วนผมก็เริ่มระดมจูบที่หลังและสะโพกที่ใหญ่และ
ขาวมากจนผมอดใจไม่ไหวนึกอยากลองด้านหลังทั้งๆที่ไม่เคยลองมาก่อน แต่ไม่รู้เธอจะยอมหรือเปล่า
เลยถามไปว่า"ขอข้างหลังได้ไหม เพราะเห็นแล้วทนไม่ไหวทั้งเนื้อแน่นและขาวขนาดนี้"เธอบอก"กล้าไหมละ
ถ้ากล้าก็ให้" เลยถามต่อไปว่า"เคยใช่ไหม "เธอตอบว่า"ไม่บอก" ผมเลยจับเธอพลิกตัวหันหน้ามาพร้อมกับจูบ
และดูดนมเธออีกส่วนเธอก็กอดผมแน่น และดูเหมือนจะพยามยามพูดอะไรออกมาแต่ไม่กล้าพูด ส่วนผมก็เริ่ม
ลงไปใช้ลิ้นเลียร่องหีของเธอซึ่งเต็มไปด้วยคราบ ยิ่งทำให้เธอครางเข้าไปอีก พอเห็นว่าความเงี่ยนเต็มพิกัดแล้ว

ผมจับเธอโก้งโค้งอีกครั้งเธอก็ทำตามทันที และผมสงสัยว่าเธอคงอยากพูดคำหยาบออกมา แต่ลักษณะภายนอก
ของเธอมันไม่ให้ ผมเลยบอกว่า"เมียจ๋า ผัวขอเย็ดตูดเมียหน่อย" พอได้ยินผมพูดเธอ"ถามว่าชอบพูดแบบนี้
เหรอ" ผมไม่ตอบ แต่บอกว่า "เย็ดคราวนี้ผัวไม่ใส่ถุงยางนะเมีย" เธอตอบว่า"เย็ดได้เลยผัวขาเมียพร้อม"
พอผมนำน้องชายเริ่มเข้าไปในรูก้นมันรู้สึกแน่นไปหมดส่วนเธอก็บอกว่า"ค่อยๆหน่อยผัวขาเมียไม่โดนเย็ดทาง
ตูดมานานแล้ว" ผมขยับเข้าออกหลายครั้งกว่าจะเข้าไปหมด พอเข้าไปหมดผมก็กระเด้าเต็มที่ซึ่งเธอก็เด้งรับ
พร้อมกับพูดคำหยาบออกมาตลอด ส่วนผมก็เอามือไปคลึงที่เม็ดแตดเธอด้วยเจอเข้าไปพร้อมกันเล่นเอาเธอถึงกับ
พูดว่า "ผัวขา เมียเสียวมากผัวเย็ดเก่งจริง" หลังจากกระเด้าไปพักใหญ่ผมก็ทนไม่ไหวเลย เลยพูดว่า"เมียผัวทนไม่
ไหวแล้วขอปล่อยในรูตูดเมียนะ" เธอไม่ตอบแต่พยักหน้า ผมเลยปล่อยน้ำออกมาในรูก้นของเธอ ส่วนเธอก็
กระตุกอีก2-3ครั้ง พอผมถอนตัวออกมาน้ำขาวๆเต็มรูก้นเธอพร้อมกับเสียงหายใจหอบๆ ของทั้งคู่ และเธอ
บอกว่าที่รักคืนนี้พอก่อนนะ เมียเพลียไปหมดแล้วทั้งเสียวทั้งระบม ถึงไปตั้ง 3-4 ครั้ง"ส่วนผมถ้าเธอไม่บอกผมก็
จะพูดเองเพราะเท่านี้ก็เข่าอ่อนแล้ว กลัวพรุ่งนี้ไปทำงานไม่ไหว คืนนั้นเรานอนกอดกันทั้งคืน ส่วนตอนเช้าก่อน

ไปทำงานก็มีอีกยก แต่คราวนี้เธอขออยู่ข้างบนทำให้ผมเบาแรงไปหน่อย มารู้จากปากเธอตอนนั่งรถไปที่ทำงาน
ว่าเธอทำหมันแล้วถุงยางไม่ต้องก็ได้ ที่เธอให้ยอมให้ผมใช้ตอนแรกเพราะกลัวติดโรคส่วนผมกลัวเธอท้อง แต่เธอ
มั่นใจว่าผมไม่มั่วเอากันคราวหน้าไม่ต้องใส่ก็ได้ พอถึงตอนเย็นที่ต้องกลับบ้านขากลับบนเครื่องบิน เธอบอกว่า
สามีเธอจะมารับที่สนามบินเธอจะมารับจะแนะนำให้รู้จัก ผมรีบบอกไปว่าไม่ต้อง ดีกว่า คงรู้เหตุผล เพราะผมคิด
ว่าพึ่งเอากับเมียเค้ามาหยกๆได้ทั้งรูหีรูตูดยังจะอยากให้รู้จักอีกหรือ หลังจากนั้น เวลาอยู่ในที่ทำงาน ผมกับเธอก็
ทำตัวตามปกติ เพื่อไม่ให้มีพิรุธ แต่หลังเลิกงานหรือวันหยุด ผมกับเธอก็แอบเล่นเสียวกันตลอด ที่โรงแรมบ้างใน
รถเธอบ้างแล้วแต่โอกาส ++++
*:•. *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚'゚・✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:* *.:。✿*゚¨゚✎・ ✿.。.:*

•.★*...(>^.^)>...ช่วยคลิกนิสนุงน่ะ!!!>>>ขอบคุณจร้า คริคริ...<(^.^<)!...*★.•