ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รบกวนครับ one2up

เริ่มโดย I_am_BIG, มีนาคม 05, 2013, 12:20:04 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

I_am_BIG

พี่ๆ ครับ คือผมมีปัญหาเกี่ยวกับโหลดไฟล์จาก one2up โหลดไม่ได้เลยครับ ถึงโหลดได้มันก็โหลดเเบบ บางไฟล์เป็นวันๆเสร็จซึ่งก็ไม่ต่างจากโหลดไม่ได้เลยครับ พอลองโหลดจากเว็บ mediafire หรือ อื่นๆ ก็ได้ปกติครับเเล้วก็เร็วด้วย ไม่ทราบว่าจะเเก้ได้ยังไงครับ? มีใครเป็นบ้างไหมครับ?