ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวนักล่าแต้ม #4

เริ่มโดย Cabal_Master, มีนาคม 07, 2013, 12:44:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cabal_Master

อ้างถึงอ่านตอนเก่าๆ ทางนี้เลยค่ะ

1  :  สาวนักล่าแต้ม #01    
2  :  สาวนักล่าแต้ม #02    
3  :  สาวนักล่าแต้ม #03    

สำหรับในครั้งนี้นั้น ขอบอกว่า เป็นประสบการณ์การถูกข่มขืนครั้งแรกของอั้มเลยค่ะ ซึ่งปกติอั้มจะเคยได้ยินแต่ข่าวบ่อยๆ แต่ยังไม่เคยเจอซักที คราวนี้ไม่นึกว่าจะได้เจอกับตัวค่ะ เข้าเรื่องเลยละกัน เรื่องมันเริ่มต้นจากตอนที่อั้มไปเข้าห้องน้ำที่ปั้มค่ะ ซึ่งอั้มเอารถไปเติมน้ำมันก็เลยรวดเข้าห้องน้ำ ซึ่งห้องน้ำที่นั่นจะตั้งอยู่ด้านหลัง ทำให้ถ้าอยู่ด้านหน้า (บริเวณที่เติมน้ำมันกับร้านซุปเปอร์) จะมองไม่เห็นค่ะ ตอนนั้นเวลาประมาณเกือบ 3 ทุ่ม อั้มก็เข้าไป ปรากฏว่าไม่มีใครซักคนเลยค่ะ แต่ไฟเปิดอยู่นะ (ปกติปั้มนี้จะคนน้อยค่ะ) ทีนี้อั้มก็เลยนึกสนุก หันซ้ายหันขวาไม่มีใคร อั้มก็จัดการแก้ผ้าออกหมดเลยค่ะ ทั้งชุดชั้นในด้วย ตอนถอดนี่ตื่นเต้นมากเลยค่ะ ลุ้นว่าจะมีใครมาเห็นไหม อันนี้คือยืนอยู่หน้าประตูนะคะยังไม่ได้เข้าไปในห้องน้ำ สุดท้ายก็ไม่มีใครมาเห็นค่ะ อั้มก็เอาเสื้อผ้าพาดรั้วไว้แล้วก็เดินเข้าห้องน้ำไป ตอนนั่งฉี่อั้มก็ไม่ได้ปิดประตูห้องน้ำย่อยด้วยนะ ตาก็มองตรงประตูว่าจะมีใครโผล่มาไหม แต่ก็ไม่มีใครค่ะ อั้มก็เริ่มหายตื่นเต้นละ เดินออกมาล้างมือตัวเปลือยๆอย่างนั้นเลย คิดว่าคงจะไม่มีใครมาเห็นแล้ว แต่ก็เกิดเรื่องไม่คาดคิดขึ้นค่ะ พออั้มกำลังจะเดินออกประตูไปก็ปรากฏว่ามีผู้ชายผิวคล้ำคนหนึ่งยืนอยู่ด้านหน้า ใส่เสื้อผ้าเก่าๆ ตัวเหม็นๆ มองร่างเปลือยของอั้มใหญ่เลย พออั้มเห็นก็ตกใจร้องว้ายออกไป มันได้ยินก็รีบปิดปากอั้มแล้วดันเข้ามาในห้องน้ำ อั้มพยายามขัดขืนแต่ก็สู้แรงไม่ได้เลยค่ะ มันแรงเยอะมาก มันดันอั้มติดผนังแล้วเริ่มไซร้ซอกคออั้มใหญ่เลย แล้วก็เลื่อนลงไปดูดหัวนม อั้มพยายามใช้แขนข้างที่ไม่โดนกดผลักมันออกแต่ก็ไม่ไหวค่ะ มันเอามือที่ปิดปากอั้มมากดแขนไว้ จริงๆอั้มน่าจะลองตะโกนดูนะเผื่อจะมีใครได้ยิน แต่ตอนนั้นสิ่งที่อั้มคิดคือ กลัวจะไม่มีใครได้ยินแล้วมันโมโห มาต่อยหรือตีอั้มก็จะเจ็บตัวค่ะ ประกอบกับอั้มก็เริ่มเสียวและอยากลองโดนมันผู้นี้ข่มขืนดูบ้าง อั้มก็ได้แต่พูดอย่านะ ปล่อยนะ ไปเรื่อยๆแต่ไม่ดังค่ะ ซึ่งมันก็ไม่สนใจ ซักพักมันเริ่มเอานิ้วมาถูร่องหีอั้มและสอดนิ้วเข้ามาค่ะ ท่ายืนนี่แหละ แล้วก็เลียหัวนมไปด้วย เสียวมากๆ อั้มต้องพยายามไม่ส่งเสียงครางออกมาค่ะ กลัวมันจะได้ใจ ทีนี้สักพักพอมันเห็นอั้มไม่ออกแรงขัดขืนแล้ว มันก็กดหัวอั้มให้นั่งลง แล้วรูดซิปงัดควยของมันที่ยังไม่แข็งดีออกมาค่ะ แล้วดันมาที่ปากจะให้อม แต่อั้มหุบปากไว้ค่ะ ควยมันดำและเหม็นมากค่ะ ยิ่งมันถอกหัวควยออกมานะ อี๋ พอเห็นอั้มไม่ยอมมันก็ข่มขู่ค่ะ ให้อ้าปาก ไม่งั้นจะเตะอั้ม อั้มก็เลยยอมอ้าปาก มันก็จับควยยัดเข้ามาเลยค่ะ มัน แหวะมาก ปกติอั้มไม่ค่อยชอบอมควยให้ผู้ชายนะ ยิ่งมาเจอบังคับแถมควยสกปรกแบบนี้ อั้มร้องไห้เลยค่ะ มันก็ซอยๆเข้ามา อั้มก็เลียหัวให้แบบไม่เต็มใจ จนควยมันแข็งแล้ว มันก็จับอั้มยืนขึ้น ยกขาขึ้นข้างแล้วยัดควยเข้ารูหีอั้มเลยค่ะ มันก็ลื่นนะแต่ด้วยความที่มันอัดควยเข้ามาแรงมากทำให้อั้มเจ็บหีมากเลยค่ะ จากนั้นมันก็เริ่มเย็ดอั้ม จนอั้มหายเจ็บ เริ่มรู้สึกเสียวแทน แต่อนิจจา ยังไม่ทันที่อั้มจะเสร็จ มันก็ปล่อยน้ำปริ๊ดๆเข้ามาในหีอั้มซะก่อนค่ะ พอมันเสร็จก็คลายแรงกดอั้มลง (แต่ยังแช่ควยอยู่ในตัวอั้มอยู่) อั้มได้ทีก็เลยผลักมันไปเต็มแรงจนมันกระเด็นถอยออกไป แล้วก็พยายามจะวิ่งออกนอกห้องน้ำพร้อมกับตะโกนช่วยด้วยๆ คราวนี้เสียงดังมาก มันตกใจรีบชิงวิ่งหนีออกไปก่อน (ยังไม่ได้เก็บควยเข้าไปในกางเกงเลย 55) อั้มก็เดินออกมาตรงที่วางเสื้อผ้าไว้ ปรากฏว่า เสื้อผ้าหายไปหมดเลยค่ะ! (ไม่แน่ใจว่ามันหยิบไปไหม แต่ไม่น่าจะใช่) อั้มก็ยืนทำอะไรไม่ถูก สักพักก็มีคนที่ได้ยินเสียง 5-6 คน ทั้งพนักงานแล้วก็ไม่ใช่พนักงานเข้ามาหาอั้ม (มีทั้งผู้ชายและผู้หญิง) แล้วก็ถามว่าเกิดอะไรขึ้น ตอนนี้คือ ทุกสายตามองมาที่อั้มค่ะ โดยเฉพาะผู้ชายนี่มองนมมองหีอั้มใหญ่เลย อั้มก็ทั้งตื่นเต้นทั้งอายเลย มีหลายๆคนมายืนมองเราโป๊แบบนี้ แต่อั้มก็ไม่เอามือปิดนะคะ ปล่อยให้ดูกันตามสบายเลย ประมาณว่าอีกใจหนึ่งก็อยากโชว์อยู่ อิอิ อั้มก็บอกไปว่าโดนข่มขืนค่ะ เขาก็ถามนั่นนี่ อั้มก็ตอบๆไปตามความจริง (ยกเว้นเรื่องที่อั้มแก้ผ้าไว้นอกห้องน้ำนะ) อั้มก็จำที่คุยกันไม่ค่อยได้หรอกค่ะ เพราะมัวแต่สนใจที่โดนจ้องหัวนมกับจ้องหีอยู่ จนกระทั่งมีคนบอกว่ารีบไปเสื้อเสื้อผ้าก่อนสิ อั้มก็บอกว่าเสื้อผ้าโดนขโมยไปด้วยค่ะ เขาก็เลยเอาเสื้อมาคลุมให้อั้ม และบอกให้ไปแจ้งความกับตำรวจซะ สรุปว่ารูปร่างหน้าตาที่อั้มบอกไป มีคนเห็นว่าเป็นคนขับรถสิบล้อที่มาเติมน้ำมันค่ะ ซึ่งแน่นอนว่าระหว่างที่เราคุยกันอยู่ เจ้านั่นมันก็ขับรถหนีไปแล้วล่ะ แถมไม่มีใครจำเลขทะเบียนได้ด้วยซิ อั้มก็ตกลงจะไปแจ้งความ แต่จริงๆแล้วไม่ได้ไปหรอกค่ะ เพราะอั้มเองไม่ได้ติดใจอะไร แถมโชคยังดีที่เอากระเป๋าไว้ในห้องน้ำด้วย ของสำคัญเลยไม่หาย หลังจากนั้นอั้มก็โทรเรียกเพื่อนมารับและยืมเสื้อผ้าเพื่อนใส่เข้าบ้านค่ะ กลัวที่บ้านจะรู้แล้วไปแจ้งความอะไรวุ่นวาย หลังจากนั้นอั้มก็ได้เข้าใจอารมณ์ของคนที่โดนข่มขืนมากขึ้นค่ะ ถึงแม้เรื่องที่โดนเย็ดอั้มจะไม่ได้ติดใจอะไร แต่ตอนที่โดนเอาควยยัดปากแล้วบังคับให้อมซึ่งเราเกลียดมากๆมันช่างเจ็บปวดจริงๆค่ะ อั้มยังฝังใจมาจนถึงทุกวันนี้เลย แต่ก็ยังไม่เข้าใจอยู่ดีว่าทำไมบางคนถึงเป็นเอามากถึงขนาดเป็นบ้าไปเลย และนี่ก็คือแต้มที่ได้มาโดยบังเอิญของอั้มค่ะ โดนเย็ดครั้งนี้ไม่มีความสุขแต่มาสุขใจที่ได้โป๊ให้ชาวบ้านเห็นโดยตั้งใจค่ะ อิอิ แล้วเจอกันใหม่นะคะ