ใครมีปัญหากับกางเกงว่ายน้ำบ้างครับ จะควบคุมมันยังไงดี

ใครมีปัญหากับกางเกงว่ายน้ำบ้างครับ จะควบคุมมันยังไงดี

• 0 ตอบ
  • 1668 อ่าน
*

ออฟไลน์ teej

• Tiny Member
  • *
  • 28
  • 82
เวลาใส่กางเกงว่ายน้ำแล้วเป้าตุงกันหรือป่าว .... รูสึกอายๆเวลาคนมอง - -"

หรือบางทีเกิดมีอารมณ์มันขยายขึ้นแล้วมันไม่อยู่ตรงกลางออกซ้ายมั่งขวามั่งเห็นเป็นรูปร่างเนี้ยจะทำยังไง - -"

ที่มีอยู่เป็นรัดรูปยาวเหนือเข่านิดหน่อย  

ใช้กางเกงว่ายน้ำแบบไหนกันบ้างครับ..มีแบบที่มันเก็บส่วนนั้นให้อยู่นิ่งๆกลางๆได้บ้างมั้ยเวลาพองโต *-*

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ