ขอเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนนะครับ

ขอเป็นสมาชิกห้องนี้ด้วยคนนะครับ

• 0 ตอบ
  • 654 อ่าน
*

ออฟไลน์ akai

• Full Member
  • **
  • 79
  • 51
  • pty
« เมื่อ: มีนาคม 19, 2013, 10:24:31 PM »
ก็ไม่มีอะไรมากครับเป็นสมาชิกมานานแสนนานมาเพื่อเสพอย่างเดียวออกความคิดเห็นบ้างเป้นบางทีไม่เคยอ่านห้องนี้เลยวันนี้เข้ามาอ่านดูรู้สึกว่าจากประสพการณ์ของตัวเองสามารถตอบคำถามของเเพื่อนๆได้ทุกข้อเลยอยากเข้ามาร่วมวงเสวนาด้วยนะคับ ใครมีปัญหาเรื่องอะไรพอตอบได้จะตอบครับ

ไก่นะจ๊ะ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ