ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนเก่า

เริ่มโดย nismo b11, เมษายน 19, 2013, 12:27:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nismo b11

.........เรื่องนี้เกิดขึ้นเมื่อต้นเมษายนนี้เอง เพื่อนเก่าได้กลับมาจากแคนาดาพวกเราก็ได้ยกโขยงกันไปรับที่สนามบิน
แล้วก็นัดหมายกันเพื่อที่ไปทานข้าวกัน..แต่เรื่องที่จะเล่าเกิดเพราะคุณเธออยากไปหัวหินแล้วไม่มีใครพาไป
ผมก็เลยถามว่าไปกี่วัน..เธอบอกว่าคืนเดียวก็พออยากไปเดินเล่นน้ำทะเลใสๆ ไปไหว้พระ เดินตลาด....
ผมก็ลาวันศุกร์เพื่อเดินทางไปหัวหินกับคุณเธอ เราไปพักกันที่โรงแรมไม่ไกลจากเขาตะเกียบเท่าไหร่
ผมจองโดยเปิดเวปไซด์เอา..เธอเห็นห้องแล้วชอบใจ เรามาถึงก็ไปไหว้พระ เดินตลาดน้ำ
กลับมาก็มานั่งเล่นริมสระ เดินทะเลกัน ตกเย็นก็ไปทานอาหารกัน ก็ทานไปดื่มเบียร์กันนิดหน่อยพอฮาๆ
กลับมาที่พักก็ซื้อสปายมานั่งดื่มกันที่ระเบียงห้อง คุยกันถึงเรื่องเก่าๆที่เคยมาหัวหินกันสมัยเมื่อสิบปีก่อน
พอได้เวลาก็เข้าห้อง..ผมก็บอกว่าไปอาบน้ำซิ..ห้องน้ำเป็นห้องกระจกใสมีม่านกั้นสายตาให้ ผมก็บอกว่าปิดม่านก็ได้นะ
หรือไปยืนอาบด้านในก็ได้ไม่เห็นหรอกผมหันหลังให้ เธอหัวเราะบอกว่า..บ้า.แล้วก็เข้าห้องน้ำไป..เธอไปเปิดน้ำใส่อ่างอาบน้ำ
แล้วก็ใส่เสื้อคลุมอาบน้ำมานั่งดูทีวีกับผม ผมสังเกตแวบๆ ว่าด้านบนไม่มียกทรงแต่ด้านล่างไม่ทราบ
พอสักพักน้ำคงเริ่มเต็มเธอก็เดินไปที่ห้องน้ำ ดึงม่านลงมาแต่ลงไม่สุด และยังบอกว่าห้ามแอบดูนะ..แล้วก็หัวเราะ
สักพักเธอบอกว่า..มาอาบน้ำด้วยกันมั๊ย..ผมก็บอกว่าตลกจะบ้าเหรอ..แล้วเธอก็เอาม่านขึ้นทั้งหมด..ผมเลยเห็นเรือนร่าง
ทั้งหมดของเธอ..เธอกวักมือมาบอกว่ามาอาบด้วยกัน ผมลุกไปอย่าง..งง..งง ผมถอดเสื้อผ้านุ่งผ้าเช็ดตัวเดินเข้าห้องน้ำ
เธอเอาผ้าเช็ดตัวออก บอกว่าไม่ต้องมาอายกันหรอก..โตๆกันแล้ว..ผมก้าวลงอ่างอาบน้ำ..แล้วเธอก็เข้ามาบอกว่านั่งลงซิ..
เธอก็มานั่งข้างหน้าผมแล้วก็เอาผ้าเช็ดตัวผืนเล็กมาขัดตัวให้ผม ผมมองหน้าอกเธอที่ยังคงรูปดีอยู่(เธอแต่งงานแต่หย่าแล้ว)
เธอบอกให้หันหลังผมก็หันหลังเธอก็เอาผ้ามาถูให้จนเรียบร้อย..ผมเลยบอกว่าเดี๋ยวทำให้มั่งนะ..เธอก็ให้ผมขัดตัวทั้งหน้าหลังจนเสร็จ
แล้วก็เช็ดตัวมานั่งดูทีวีกัน ผมนึกไงไม่รู้หันไปจูบปากกับเธอก่อน..เธอไม่ขัดขืนเธอจูบตอบพร้อมโอบคอไว้แน่นจนเรานอนลงบนเตียง
ผ้าคลุมหลุดไปตอนไหนไม่รู้ เรานัวเนียกันไม่รู้ว่าท่าไหนเป็นท่าไหน เราเล่น 69 กันจนผมบอกว่าไม่ไหวแล้ว
เธอหยุดแล้วให้ผมมานั่งขอบเตียง เธอใช้ปากทำให้ผมจนเสร็จในปากเธอเลย..ผมเลยมาใช้ปากทำให้เธอจนเสร็จเหมือนกัน
แล้วผมก็ต่อด้วยอวัยวะสำคัญของผมทันที โดยค่อยๆดันเข้าไปพร้อมกับดูดนมเธอไปด้วย ค่อยๆดันไปจนสุด ค่อยๆสาวเข้าออก
เธอบอกว่าค่อยๆก่อนนะ..ผมก็ค่อยๆโยกช้าแล้วก็ค่อยๆเพิ่มสปีดขึ้น..ผมพาเธอมาที่ขอบเตียงพร้อมกับกระแทกลงไป..
ไม่มีเสียงครวญครางออกมาสักนิดแต่เธอเอามือจิกหลังผมตลอด..ผมบอกว่าถ้าเสียวก็ร้องออกมาก็ได้นะ..
เธอบอกไม่เอาอาย..ผมก็เลยซอยๆไม่ยั้ง..จนใกล้จะออก..ผมจะถอนออกมา..เพราะไม่ได้ใส่ถุง..เธอบอกว่าปลอดภัย..
ผมก็อัดไปเต็มที่..ปล่อยหมดท่อ..พร้อมกับเธอที่เสร็จพอดีเพราะเธอเอาเล็บจิกหลังจนเจ็บไปหมด...
เราลุกไปชำระร่างกายกัน..แล้วมานอนคุยกัน..ว่าเราเหมือนมาย้อนอดีตกันเนอะ(เมื่อสิบปีก่อนพวกผมและเพื่อน
ก็มาเที่ยวหัวหินกันแต่พักบ้านพัก แต่ไม่มีอะไรกัน ตอนนี้เลยมาทำให้มีซะงั้น) สองวันหนึ่งคืนก็ผ่านไป..
เรานอนกอดกันจนเช้า..เช้ามาเราก็อาบน้ำพร้อมกันแต่ไม่ได้มีอะไรกัน เก็บความประทับใจไว้ในความทรงจำที่ดี
กลับมาถึงกรุงเทพก็นัดเจอกลุ่มทานข้าว..ทำตัวเหมือนปกติ..