ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลองเข้ามาแสดงความคิดเห็นกันน๊ะครับ ขอทั้งแง่บวกและแง้ลบน๊ะครับ

เริ่มโดย tanapol888, เมษายน 27, 2013, 08:38:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tanapol888

ผมกับแฟนคบกันมา 2 ปีกว่าและใกล้จะสามปี อยู่มาวันหนึ่งเค้าต้องไปเข้าค่าย 7 วัน หลังจากกลับมาเค้าก็เปลี่ยนไป เค้ามีเพื่อน ผช มากขึ้น อันนี้ไม่แปลกเพราะว่าเข้าค่ายก็เหมือนกันการไปหาเพื่อนใหม่ แต่ที่แปลกคือเค้าบอกว่าอยากอยู๋คนเดียวขอกลับไปทบทวนตัวเองว่ารู็สึกอย่างไร และก็คุยกับเพื่อนๆทุกวันใน chat face คุยกันตลอกโทรหากัน แล้ววันหนึ่ง แฟนผมต้องกลับ ม แล้วตรงกับวันที่ผมต้องกลับไปเอารายงานไปส่ง ผมโทรคุยกับเธอว่าเราอาจจะได้เจอกันน๊ะ ถ้าเป็นเมื่อก่อนเธอบอกผมว่า เป็นห่วงหรอเลยแอบตามมา แต่ตอนนี้เธอกลับบอกว่าผมแอบมาควบคุมเธอ ... แล้วเราก็คุยกันเรื่องจบลงด้วยการที่เธอบอกว่าทุกๆคนเป็นเพื่อนเธอรักผมคนเดียว ผมเชื่อใจสนิท และก็ถึงเวลาที่ผมต้องกลับบ้านและเธอก้อยู่ ห กับพี่ของเธอ และแล้วเรื่องก็เกิดขึ้น คือเธอชวนเขาไปกินข้าว ไปเดินเล่น บ่อยในระดับหนึ่ง คุยกันตลอด ขณะที่คุยกับผมเธอก็คุยกับคนอีกคนหนึ่งด้วย พอไอเพื่อนคนนั้นของเธอถามว่าเธอไม่มีเพื่อนคุยหรอ เธอบอกว่าอื้ม ทั่งๆที่เธอกำลังคุยอยู่กับผม และที่สำคัญที่สุด เธอชวนไอเพื่อนคนนี้ไปดูหนังด้วยกันแต่เธอขอเอาเพื่อนเธอไปด้วย .... ผมอยากรู้ว่าผมกำลังถูกสวมเขาอยู่หรือเปล่า ผมรักเธอน๊ะ แต่ผมจะไม่ยอมให้ใครมากหลอก ถ้าหลายๆท่านลองไปตามอ่านกระทูของผมดู ทั้งหมดคือ ผญ คนเดียวกันครับ ผมรักเค้ามากในระดับหนึ่ง แต่ตอนนี้ ผมไม่รู้ว่าผมควรจะรักเค้าต่อไปไหม ผมไม่เคยที่จะชวน ผญ ไปไหนมาไหนด้วยเลย ผมโทรไปถามว่าเร้วๆนี้มีไปไหนหรือเปล่า เธอบอกว่าไม่มี แต่ผมเห็นเธอพิมพ์คุยกับคนนั้นชวนไปดูหนังอย่างมั่นใจ ผมเสียใจมากครับ ขอบคุณครับสำหรับทุกคนที่เสียเวลาอ่าน ผมแค่ต้องการพื้นที่เล็กๆในเวบที่ผมไว้ใจที่จะระบายโดยไม่อาาย ขอบคุณมากๆครับ ...[s:233] [s:233] [s:233]