ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข่มขืนน้องตาล

เริ่มโดย sungwornb, พฤษภาคม 18, 2013, 08:06:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sungwornb

เรื่องนี้เป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นมาไม่นานนี้เองครับ แต่ยังอยู่ในความรู้สึกของผมอยู่ บอกไม่ถูกว่า ดีหรือชั่วอย่างไร
ใจหนึ่งก็คิดว่า เถื่อนดี และ สุดยอดไปกับมัน ใจนึงก้อคิดว่า เราทำเรื่องริยำเช่นนี้ได้อย่างไร ย้ำว่าเรื่องจริงนะครับ ไม่ใช่เรื่องที่แต่งขึ้นมาหลอกเพื่อนผู้อ่านแต่อย่างใดความมันส์กับความชั่วอยู่ใกล้กันเหมือนลัดนิ้วมีอนิ้ว เพื่อนผมบอกว่า สุภาพบุรุษมักอดแดก นี่คือ สัจจะธรรม อีกด้าน เหมือน ทีหยิน ต้องมี หยาง เมื่อความหื่นหายไป เราจะพบว่า สิ่งที่เราทำมันควรแล้วหรือที่จะเป็นอย่างนี้ตอนเป็นหนุ่ม ผมเคยมีการความคิดที่ดีอยู่อย่างหนี่งที่ทำให้ไม่ยอมไปเที่ยวซ่องเลย โดยเอารูปโป๊ที่บ้านมานอนดู พร้อมกับกำเงิน 500 บาท ไว้ในมือซ้าย มือขวารูดน้องชายอย่างเมามันส์ จนน้ำพุ่ง ปรี๊ด ปรี๊ .. ด ..ด ... ด ยาวๆ เหมือนกรรมการฟุตบอลล์เป่านกหวีดหมดเวลาการแข่งขัน หมดเวลาเหมือนกันครับ เวลาแห่งความสุขที่ยาวนานได้หมดไปเมื่อน้ำออก หลังจากเมื่อยมือมานานชั่วโมงกว่า(ก็ผมเป็นคนอดทนนี่ครับ ไม่ว่าเรื่องงาน หรือเรื่องอย่าง ว่า ฮะ ..แอ้ม..) เมื่อน้ำออกผมสุดดีใจ เงิน 500 ยังอยู่ในกำมือซ้าย ตัวก็เบาหวิวคือกัน แถมเลือกหยิงที่มาเป็นเมียชั่วคราวได้อีกด้วย ไม่ติดโรคอีกต่างหาก สุดยอดจริงๆแต่การที่อยากลองแบบไม่ติดโรคก็เกิดผลเสียขึ้นมา เมื่อไม่ได้ปลดปล่อย วันที่เราอยากกระดึ๊บสาวจริงๆ ก็เลยมา และรุนแรงกว่า คนที่ได้ระบายกับสาวซ่อง อยากบอกว่า ถ้ามีน้อง มีลูกหลาน ให้เขาเที่ยวซ่องก็ดีครับ จะได้ ไม่เก็บกด จนทำเรื่องอย่างนี้
     วันหนึ่งผมได้ไป เซ้นเตอร์พอยท์ ไม่น่าเชื่อ สาว ขาวๆ แต่งตัว สุดยอด เป็นใครก็แทบจะ พุ่งออกมา ถ้าให้จับอึ๊บได้ ไม่ผิดกฎหมาย ผมว่า กลางซอย แน่ ๆ อีหนูเอ๋ย พอกลับมาบ้าน มาเจอคนใส่สายเดี่ยวในซอยอีก แต่เอ๊ะ ... คนนี้ผมรู้จักนี่นา น้องตาล สุดรักนี่เอง   อย่างนี้ก็ดีไปอย่าง ห้องเธออยู่ติดกับเพื่อนผม นี่เอง เพื่อนผมบอกว่า การที่อยู่ติดน้องตาล สุดรัก ทำให้ ได้ ยินเสียงน้องตาล อาบน้ำ นานเท่าไร รู้หมด แต่ห้องเป็นอิฐ ไม่สามารถเจาะดูได้เหมือนช่องเช่าที่เป้นไม้ วันหนึ่งผมไปห้องเพื่อน แล้วเพื่อนออกไปข้างนอก ผมเอากระจกเล็กๆ เสียบปลายไม้ ลองยื่นเอียงไปที่ขอบระเบียง เห็นน้องตาลชัดมาก น้องตาล ไม่ใช่ยกทรง เห็นหัวจุกดำ ๆ ผมได้อารมย์มาก เสื้อนอน บางมาก จน น้องชายผมเริ่ม เป็นหวัด แสบตา น้ำลายไหลย้อยไปหมด ผมนึกว่า คืนนี้ น่าลองของจริง พอผมแยกกับเพื่อน ก็เลย นึกแผนออก สี่ทุ่มกว่า ไฟที่ห้องน้องตาล ยังไม่ปิด ห้องเพื่อนผม และข้างๆ ปิดไปแล้วผมเอาหมวกกันน็อค เสื้อแจ๊กเก็ทสีแดง ออกมาสวม ทำทีไปเคาะห้องน้องตาล บอกพิซซ่ามาส่งครับไม่อยากเชื่อว่า น้องตาล จะออกมาในชุดอย่างนั้น จุกนมสีดำ มันกระตุ้นซ้ำให้ผมไม่ต้องยั้งใจ ต้องกลืนน้ำลายคงคออย่างมากมาย คล้ายสูบกัญชาจนคอแห้งเป็นผง อยากบอกโฉมยงค์ว่า ขอน้ำเลียที เอ๊ย กินทีความอยากลอง ทำให้ผมต้องทำเหมือนเกมส์โชว์ ช่วงลองของจริง น้องตาลบอกว่า ไม่ได้สั่งอะไรนะคะ ผมบอกว่า ก็ไม่มีอะไรมาส่ง การที่ผมยังใส่หมวกกันน็อคอยู่ ทำให้ เธอ ไม่เห็นหน้าผม ผมผลักเธอเข้าไปในห้อง แล้วล็อคทันที เอามือบีบที่นมน้องตาลบิดแล้วยกขึ้นอย่างสะในอารมย์จนน้องตาลตัวลอย บอกเจ็บนะ โอ๊ย .. จะทำ อะไรผมตุ๊ย หมัดซ้ายทะลายโลก ที่หนักกว่า หมัดเขาทราย ลงไปบนน้องที่อ่อนนุ่ม ด้วยสัดส่วนขนาดพกพา 33 - 24 - 35 - 162 - 44 ลงไปนอน ผมคะเนจากการที่ ตอนประถมหนึ่งผมเก่งคณิตคิดในใจมาก จนได้ท็อปเป็นประจำจนสาวร่วมห้องเรียน กรี๊ด
     มาอ่านกันต่อ ... ผมไม่อุ้ม น้องตาล ลงไป บนเตียงให้เสีย พลังงาน 560 แคลอรี่ที่ผมสะสมมากจากการกินผัดไทยไปสองจาน เมื่อหัวค่ำแน่ สู้เก็บพลังงาน ไว้ กระเด้งเอวจะดีกว่า ผมก็เลยลากน้องตาล ให้ไม่เกะกะประตูเป็นพอ โดยการเอามือบีบนมสองเต้า แล้วลาก ด้วยความมันส์มือ ปน ซาดิสซ์เล็กน้อยถึงปานกลางผมดูดนม น้องตาลอมหัวนมด้วยปลายลิ้น อย่างอดอยาก เพราะไม่เคยดูดมาก่อน ได้แต่เลียหัวนมจากรูปโป๊ ปนรูปเปื่อยยุ่ยเท่านั้น ช่วงเจอของจริง เป็นช่วงที่เรทติ้งน่าจะดีที่สุดสำหรับผม ผมกัดหัวนมอย่างแรง การทำกับคนที่สลบอย่างนี้ ดูไม่สะใจหรือสะใจก็บอกไม่ถูก เพราะเพิ่งเคยทำกับคนสลบไม่เคยทำกับคนที่ไม่สลบมาก่อนผมลากลิ้นไปทั่วร่างน้องตาลที่ผมถอดชุดออกไปแล้วเหมือนแกะเปลือกออกจากตัว กุ้งที่เคยกินที่ร้าน ป. กุ้งเผา สาขารัตนาธิเบศร์ ผมเลียที่หอยที่มีน้ำเยิ้ม เหมือนกินหอยแมงภู่ที่ฉ่ำไปด้วยน้ำซุปจากหม้อไฟโป๊ะแตก ที่ภัตตาคารครัวมังกรทอง ย่านพุทธมลฑลผมแยงนิ้วเข้าไป งัดน้ำเมือกสาวออกมาดม อ้อ ... กลิ่นหอมหวานอย่างนี้นี่เอง มิน่า คนเขาถึงอยากมีเมียกัน เพราะได้ดมอะไรที่รัญจวนเช่นนี้ ผมไม่ลีลามาก เพราะไม่ใช่ตั๊ก จะต้องลีลา ผมเสียบจนมิด เลืดทะลัก เปล่า ไม่ได้เสียบด้วยมีด แต่เสียบด้วยอาวุธอีกแบบที่ยาวไม่ต่างจากทวน เพราะอาวุฑส่วนตัวผมยาวกว่ามีดแน่นอน เลือไหลออกมาจากรู ผมคิดว่า นี่คงเป็นเลือดซิง แน่นอน ที่ไหนได้ มองไปมุมห้อง มีกล่องลอริเอะ วางอยู่ เลยรู้ว่า ไม่น่าใช่เสียแล้ว แต่ช่างเถอะคนงาม .. ขอปล่อย ตาม ตามวาสนา ... ขอให้ฟิตเป็นใช้ได้ แต่ที่สำคัญการใส่หมวกกันน็อค และกำลังจะทำผิดกฎจราจร คือ ฝ่าไฟแดง มันจะดีเหรอเวลาที่ผมจะมาคิดรับผิดชอบชั่วดี คงไม่มีในเวลานี้แน่ ผมโยก โยก โยก ... โยกน้องตาลให้มันส์หลุดโลก ก็มาถึง 2 ชั่วโมงผ่านไป ไวเหมือนโกหก ผมโบกมือลาความอึ้ด เพราะน้องชายผมดันเวียนหัว อ้วกแตกออกมาดังสายน้ำไหล เหมือนสาวร้องไห้เป็นวักเป็นเวร น้องของผมพุ่งออกมามากมายเหมือนน้ำตาชาวเดอะค็อปหลังไหลเมื่อบอลล์แพ้โบ ลตั้น ในนาทีสุดท้าย น้องตาลต่นฟื้นขึ้นมา บอก พี่ .. ทำอย่างนี้ได้อย่างไร ทำไมไม่ให้หนู ได้มีส่วนร่วมเสียว ทำไม หนูต้องฟื้นมาหลังจากความมันส์ได้หมดสิ้นไปแล้ว หนูอยากตาย หนูน่าจะฟื้นขึ้นมากลางทาง ระหว่างความเสียวน้องตาลเสียใจมากกับสิ่งที่ผมทำ ผมบอกไม่ถูกว่า ผมทำร้ายเธอหรือไม่ เธอนอนหงายเซ็งชีวิต หมดสภาพเหมือนนักศึกษา ที่ลืมลงทะเบียนเรียน ส่วนผมมึนงง อย่างบอกไม่ถูก ตัวเบาไปหมด คิดสาระตะมากมาย อย่างไม่เข้าใจสิ่งที่ตัวเองทำลงไป  คุณจะรู้สึกและเข้าใจในความรู้สึกของผมทันที ว่า มันบาปหรือไม่ ถ้าคุณทำถูกกฏหมายโดยใส่หมวกกันน็อค แต่คุณทำผิดในคราวเดียวกัน เพราะคุณ ฝ่าไฟแดง ...