ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แตก...กับเด็กอ่าง น้อง ส.

เริ่มโดย katoon5555, พฤษภาคม 18, 2013, 10:30:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

katoon5555

[s:261](เขียนไปเขียนมาอาจจะยาวไปนิดนะคับ ไม่ได้เป็นนักเล่าอาชีพ แต่ผมเขียนจากประสบการณ์และความรู้สึกน่ะคับ)

ผมขอเล่าประสบการณ์เมื่อประมาณเดือนก่อนโน๊นหลังเลิกงาน วันนั้นรู้สึกงัยไม่รู้และไม่มีอะไรทำคิดไปคิดมาเลยแวะไปเที่ยวที่นึงแถวพระรามเก้าเข้าซอยไปน้อยนึง สถานที่ดูเงียบๆดีไม่เอิกเกริก เป็นอาบน่ะคับ นานน๊านนนผมก็มีแวะไปผ่อนคลายบ้าง จอดรถเสร็จก็สูบหรี่ตัวนึงแล้วเปิดประตูไปเดินไปขวามือดูในตู้ ผมเห็นน้องคนนึง ผิวคล้ำๆหน้าคมๆกำลังก้มหน้าเล่นไอโฟนอยู่ ผมเลือกได้ทันทีเลย (ไม่รู้เป็นอะไร หลายทีละที่ผมเลือกได้เด็กที่ชอบก้มหน้าพิมพ์หรือดูโทรศัพท์มือถือ) เชียร์แขกเดินเข้ามาถามว่ามีใครดูแลประจำมั๊ยคะ ผมบอกไม่มีคับ เขาก็พยายามจะแนะนำน้องคนโน้นคนนี้คนนั้น แต่ผมบอกว่าเลือกได้ตั้งแต่ก้าวแรกที่เปิดประตูเข้าไปละ เชียร์ก้อเลยเรียกน้องคนนั้นเค้าออกมา น้องเค้าลุกแล้วเดินออกไปทางข้างหลังตู้ แล้วผมก้อเดินไปจ่ายตังส์ที่เคาน์เตอร์ รอน้องเค้าออกมาขึ้นห้องไปด้วยกัน...

แว๊บแรกที่เห็นน้องเค้าตัวจริงเดินออกมาจากข้างหลังตู้ ถูกสเป๊กผมมาก ดูเป็นคนสุภาพเรียบร้อยๆ น่าจะสูงประมาณเกือบ 170 ผิวคล้ำหน่อย หน้าคมๆตาโต ผอมสูง และขาเรียว ส่วนหน้าอกผมยังไม่รู้ เพราะปกติแล้ว (จากประสบการณ์) เราจะยังไม่รู้จนกระทั่งน้องเค้าถอด เพราะ น้องๆที่ทำงานแบบนี้ เค้าจะเสริมรัยโน่นนี่นั่นเพื่อเรียกแขกอยู่แล้ว แต่พอเข้าห้องก้ออาจเป็นอีกอย่างนึง... แต่งัยผมก้อไม่ค่อยสนใจเท่าไร เพราะส่วนตัวผมชอบหน้าตาและผอมๆมากกว่า น้องเค้ายกมือไหว้ "สวัสดีค่ะ..พี่" (เสียงน่ารักดีแฮะ) ผมก้อสวัสดีกลับ แล้วให้ทิป 100 นึงกับเชียร์แขก เชียร์แขกก้อยกมือไหว้ขอบคุณผมแล้วกดลิฟต์ให้ แล้วบอกกับน้องว่าบริการพี่เค้าดีๆนะ... น้องเค้าก้อยิ้มๆแล้วพยักหน้าไม่พูดอะไร จนเราเข้าลิฟต์กัน... ขึ้นไปชั้น 2 น้องเค้าก้อพูดว่า "แม่ หนูห้องเบอร์..." ผมไม่ได้จำห้อง แต่คิดว่าแม่ทำงานที่นี่หรอถึงเรียกสั้นๆว่าแม่ (คือแม่บ้านน่ะคับ) น้องเค้าก้อพาเดินๆๆไปถึงในห้อง และมีเด็กเสริฟมาถามว่าดื่มน้ำอะไรคะ ผมบอกเอาเบียร์เฮเนเก้น แล้วก้อถามน้องว่าจะดื่มอะไรมั๊ย น้องเค้าบอกว่าดื่มกับพี่ก้อได้ค่ะ (ผมคิดในใจว่า เออ ดูเรียบร้อยแต่ดื่มด้วยเว๊ย) โอเคผลเลยสั่งเด็กเสริฟไป 3 ขวด มาเผื่อไว้เลย แล้วน้องเค้าก้อเปิดน้ำที่อ่างเตรียมไว้...

ผมกับน้องก้อมานั่งดื่มเบียร์ ผมก้อสูบหรี่คุยกันไป ถามชื่อถามประวัติบ้างแบบพื้นๆ (เรียกชื่อย่อน้องเค้าละกันนะคับว่า น้อง ส.) และก้อรู้ว่าน้อง ส. เป็นรุ่นน้องมหาลัยเดียวกับผมแฮะ แต่เรียนถึงแค่ปี 2 มหาลัยแถวๆรังสิตน่ะ อายุ 24 มีแฟนมาแล้ว 3 คน คนสุดท้ายเลิกกันไปเมื่อครึ่งปีกว่าละ คุยๆกันไป ผมนั่งที่เตียง น้องนั่งที่โซฟาตรงข้ามเตียงแต่ใกล้ห่างกันนิดเดียว ดื่มไปคุยไปยังไม่มีอะไรเกิดขึ้น พอดื่มหมดไป 2 ขวด ผมเริ่มกลึ่มๆละ น้องเค้าก้อคงนิดนึงเหมือนกัน ผมก้อเริ่มยิงคำถามลามปามหน่อยว่า เซ็กซ์ในฝันที่แบบสุดๆของน้องเป็นยังงัย คือแบบไหนก้อได้... คราวนี้น้อง ส. พูดยาวเลย ทีแรกนึกว่าน้องเค้าเป้นคนเรียบร้อย แต่จิงๆเป็นผู้หญิงเซ็กซ์จัดเลยทีเดียว น้องเค้าบอกว่าเป็นคนชอบช่วยตัวเองมาก เวลาอยู่ห้องไม่มีอะไรทำก้อจะช่วยตัวเองจนเสร็จวันละหลายที (คิดในใจว่าจิงหรอวะ) ผมแบบว่าอยากรู้เลยถามต่อว่าเวลาช่วยตัวเองนึกถึงอะไร น้องเค้าบอกว่านึกถึงทุกอย่าง นึกว่าเอากับผู้ชาย เอากันในรถ และก้อนึกว่ามีอะไรกันกับผู้หญิงด้วยกัน ผมถามจิงอ่ะ น้องบอกมีนึกมากกว่านั้นอีกนะพี่ (บอกทำหน้ายิ้มๆ) ที่มากกว่านั้นคือเวลาช่วยตัวเอง น้อง ส. ยังนึกถึงขนาดที่ว่าตัวเองกำลังโดนข่มขืน โดนผู้ชาย 2 – 3 คนผลัดกันเอาเทอแบบสวิง ทำทุกอย่าง ทุกท่าทุกทาง... โอววว... ผมฟังแล้วมองหน้าน้องตอนเล่าแล้วผมเคลิ้มเลยจิงๆ คือน้องเค้าเล่าแล้วทำท่าทางหน้าตาเคลิ้มๆตามไปด้วย (สงสัยเบียร์ออกฤทธิ์แฮะ) อืมมม ผมเลยบอกกะน้องไปว่า พี่ว่าเราอาบน้ำกันเลยเหอะ (คือผมไม่ไหวละ เริ่มเลยดีกว่า) น้อง ส. ก้อลุกจะมาถอดเสื้อให้ผม ผมบอกไม่เป็นรัยเด๋วถอดเองได้ น้องเค้าก้อยิ้มๆ พูดขำๆว่า "เขินหรองัยคะ..." ผมก้อยิ้มๆไม่ตอบ ผมหันไปมองน้อง ส. ตอนถอดเสื้อผ้าของตัวเองออก หุ่นน้องเค้าโดนใจผมมาก เพรียวแบบที่เห็นเหมือนตอนยังไม่ถอด ขายาวเรียวเล็ก แต่นมน่าจะ 31 กว่า 32 ดูเล็กๆเป็นทรงเพราะน้องเค้าผอม แต่ก้อโดนใจผมมาก คือหุ่นโอเคเลย คราวนี้ น้อง ส. พาผมลงอ่าง (น้ำร้อนมาก ไข่เกือบสุก!) แล้วน้องก้ออาบน้ำให้ผม คุยโน่นคุยนี่นิดหน่อย ผมก้อแอบงีบนิดนึง ปล่อยให้น้องเค้าอาบให้... จนอาบน้ำเสร็จ

ผมและน้องขึ้นมาเช็ดตัว ห่มผ้าเช็ดตัวแล้วก้อนั่งเหมือนเดิม (ตรงข้ามกัน) ดื่มเบียร์จนเกือบหมดขวดที่ 3 คราวนี้ น้อง ส. ก้อเริ่มตึงๆละ ดูจากหน้าน้องออกแดงๆนิดๆ น้องพูดกับผมว่า "ขอบุหรี่ตัวนึงนะคะ..." อ้าว... สูบด้วยหรอ ผมบอกโอเค้ได้เลย ผมถือโอกาสไปฉิ้งฉ่องอีกรอบ เตรียมพร้อมละ เพราะคิดว่าหลังจากน้องเค้าสูบบุหรี่เสร็จคงเริ่มกะผมแน่ ผมล้างน้อง ค. ผมแล้วก้อผูกผ้าเช็ดตัวมานั่งจิบเบียร์แก้วสุดท้าย น้อง ส. ดับบุหรี่แล้วก้อเริ่มโผเข้ามากอดผมคับ (ตอนโผเข้ามาผ้าของน้องก้อเริ่มหลุดนิดหน่อยแล้วล่ะคับ) น้อง ส. ไซร้คอเลื่อนลงมาดูดหัวนม แล้วก้อคุกเข่าตรงหน้าที่ผมนั่ง เทอเอามือค่อยๆแกะผ้าเช็ดตัวผมออก เลื่อนหน้าของเทอค่อยๆเลียจากท้องลงมาที่ง่ามขา เลียไล่ลงมาใต้ไข่แล้วลากลิ้นเลื้อยมาที่ท่อนควย ผม น้อง ส. ค่อยๆเลียจากด้านข้างท่อนควย ลิ้นของน้องเค้าเลื้อยไปเรื่อยจนแล้วจนรอดยังไม่ถึงส่วนปลายหัวควยผม เฉี่ยวไปเฉี่ยวมาอยู่นั่นแหละ น้องทำเสียงในลำคอ "อืม อืมม อืมมม อื้มมมม..."(ผมเสียวแบบได้อารมณ์สุดๆ คิดในใจว่าใช้ปากโคดเก่งเลย) และแล้วลิ้นของน้อง ส. ก้อเริ่มไล่เลียมาที่หัวควยเลียจนรอบหัว กดริมฝีปากนุ่มๆของน้องลงมาประกบกับหัว ควย คราวนี้น้องเริ่มกระบวนการ สเปรย์สดแล้วล่ะคับ (คืออมสดหรือโม้กสดน่ะคับ) น้องเค้าอมเข้าไปทั้งท่อน ลิ้นของเทอยังลากเลื้อยไปมารอบควย ทั้งดูดทั้งเลียแล้วก้อเหลือบตาขึ้นมามองหน้าผม ทำตำยิ้มเคลิ้มๆ จับมือผมสองข้างมาไว้ที่หัวของเทอ ผมเลยกดหัวของเทอลงให้อมท่อนควยของผมจนมิดแล้วค้างไว้หลายครั้ง จนบางครั้งเทอต้องถอนริมฝีปากออกมาจากควย น้ำตาเทอคลอนิดๆบวกกับน้ำลายเทอเยิ้มปากนิดหน่อย แต่เทอก้อกลืนน้ำลายเทอลงไปไม่มีการบ้วนทิ้ง ผมดึงผ้าเช็ดตัวน้องออกไปไว้ที่พื้น แล้วผมก้อเริ่มจับนมคลึงหัวนมของน้อง ในบางจังหวะน้องเค้าดูดควยของผมแรงมากในขณะที่ผมคลึงหัวนมของน้อง น้องเค้าคงรู้สึกเสียวเลยดูดท่อนควยผมแรงๆคงให้ผมเสียวขึ้นมั๊งคับ ซึ่งจังหวะนั้นต้องบอกว่าเสียวแบบเกือบจะแตกในปากของน้องให้ได้... น้องเค้าอมควยให้ผมซักพักใหญ่ๆเลย จนน้องเค้าถอนริมฝีปากจากควยผมแล้วยืดตัวขึ้นมาตรงหน้าผมแล้วถามผมว่า "พร้อมยังคะพี่?" ทำตายิ้มเยิ้มๆใส่ผมอีกแน่ะ ผมพยักหน้ายิ้มๆ (แต่ในใจคิดว่าพร้อมมาชาตินึงละ ทำพี่เหงื่อตกเลย) น้องเค้าก้อลุกไปที่ตะกร้าเพื่อหยิบถุงยางมาห่อนึง แล้วมาวางไว้ที่ปลายเตียงที่ผมนั่ง น้องเค้าถามผมว่า "ใส่เลยนะ?" ผมก้อยิ้มๆแล้วบอกแป๊บนะ... แล้วพาเทอขึ้นมานอนที่หมอน กอดกันนัวเนีย (คือผมยังไม่อยากใส่ถุงยาง อยากนัวเนียและให้เทออมสดต่อด้วยน่ะคับ) คราวนี้ผมนอนคว่ำตัวเทออยู่ด้านบน น้อง ส. นอนอยู่ล่าง ผมเริ่มไซร้ซอกคอเทอบ้าง ดูดเลียหัวนมเทอบ้าง จนหัวนมตั้งชันมาก มือก้อเลื่อนลงล้วงไปที่ หี ขอเทอแล้วก้อคลึง เบาๆบ้าง แรงๆบ้าง จนเทอครางออกมาเป็นระยะๆ "อืออ... อืมม... อื้มมม..." มีกระซิบผมด้วยว่า "เสียววมาก... ไม่ไหวๆ ใส่เลยเหอะ"  จนผมรู้สึกไม่ไหวเหมือนกันแต่อยากให้เทอเสียวกว่านี้ ก้อเลยเลื่อนหน้าลงไปที่ หี แล้วก้อเอาปากบด ลิ้นเลียที่หีของน้อง ส. น้องเค้าผงกหน้าขึ้นมามองตอนที่ผมเลีย หี เทอ แล้วก้อทิ้งหัวไปที่หมอนต่อ หลับตาและก้อร้องครวญครางตลอดที่ผมเลียให้เทอ น้องร้องตลอด "โอยยย...." "โอววว..." "เสียวมากก..." "ไม่ไหวละ..." "จะเสร็จละ..." ผมเอาลิ้นแหวกกลีบหีของเทอ แล้วดุนเข้าไปในร่องหีลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ จนน้อง ส. เค้าบิดตัวเอามือมาปิดตาและบอก "ไม่ไหวแล้ว ไม่ไหวแล้ว..." ปากบอกไม่ไหวแต่ขาน้องเค้าทั้งสองข้างก้ออ้ากว้างมากขึ้นกว่าเดิม อ้าจนสุด คงเพื่อให้ผมทำให้เทอได้ถนัด ผมทำให้เทอซักพักใหญ่ๆเหมือนกัน จนท่อนควยของผมทั้งแข็งมากปลายหัวเยิ้มหมดแล้ว ก้อรู้สึกไม่ไหวแล้วเหมือนกัน น้อง ส. มีอารมณ์ร่วมมาก ผมถอนลิ้นออกจากร่องหี แล้วเลื่อนตัวขึ้นไปไซร้ซอกคอน้อง จนน้อง ส. หันหน้ามาชนกับหน้าผม มองตาผมใกล้ๆ แล้วก้อเอาปากมาใกล้ๆปากผม เทอคงทนไม่ไหว ผมก้อเหมือนกัน ปากเราสองคนค่อยๆสัมผัสและประกบกัน ค่อยๆแลกลิ้น นัวเนียกัน จากเบาๆเป็นแลกลิ้นกันหนักหน่วง เทอจูบแบบเต็มที่ (เหมือนแฟนกันเลย) มือของผมก้อเน้นคลึงไปที่ หี ของน้อง แล้วเอาสองนิ้วล้วงเข้าไปใน รูหี แล้วก้อช่วยน้องเค้า ส่วนน้องเค้าช่วยผมโดยเอามือจับท่อนควย เอาปลายนิ้วมาบดขยี้ที่หัวควยเขี่ยที่ร่องควยตรงปลาย (ตอนนี้ผมเสียวหนักมากก) และมือน้องก้อรูดท่อนควยให้ผม เข้ารูดออกอยู่ซักพัก (ทำเหมือนร่วมรักกัน) และผมก้อรู้สึกยิ่งเสียวหนักกขึ้นอีก เพราะน้อง ส. จับท่อนควยของผมดึงลงมาจ่อและสัมผัสกับ หี ของเทอ น้องเอาหัวควยที่มีน้ำเยิ้มๆ ถูกับ หี ที่แฉะมากของเทอ แบบว่า หัวควยผมเบียดและบดเข้าไปในกลีบหีของน้องเค้าประมาณนึง ขณะที่หัวควยผมถูบดกับกลีบหีอยู่ เราก้อยังคงดูดปากแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์ ตลอดเวลาผมและน้องก้อส่งเสียงออกมาในลำคอ "อืมม อือออ อื้มมม อือออ..." ที่ หี ของน้องมีควยผมเสียดสีแทนอยู่แล้ว มือผมเลยมาบีบนมเทอแทน แล้วก้อเขี่ยขยี้หัวนมเทออย่างแรง จนรู้สึกได้ว่าน้องเค้าเสียวมากขึ้นอีก เพราะน้องเค้าจับท่อนควยของผมถูเข้าไปในกลีบหีของเทอแรงและเร็วขึ้นกว่าเดิม โดยส่วนหัวควยเริ่มเข้าไปลึกขึ้นกว่าเดิมด้วย ลึกขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ จนหัวควยผมผ่านกลีบลึกเข้าไปในรูหีประมาณทั้งหัวเลย  (ขอบอกว่าเสียวหนักแบบสุดๆจิงๆ) ผมถอยออกมานิดนึง แต่น้องเค้าก้อดึงจับท่อนควยของผมเข้าไปถูใหม่ ผมรู้สึกว่าไม่ไหวแล้วเว๊ย เลยค่อยๆโถมน้ำหนักตัวลงไปที่ตัวน้อง ในขณะที่น้องเค้ายังเอาหัวควยผมเลื้อยถูไถอยู่กับกลีบหีของตัวเอง ผมโถมน้ำหนักลงไป หัวควยก้อค่อยๆผ่านกลีบหี สอดเข้าไปยังรูหีของน้องเค้า จนกระทั่งท่อนควยผมทั้งท่อนได้สอดใส่เข้าไปในรูหีของน้องจนมิดด้ามแล้วก้อค้างไว้... คราวนี้ผมทำเสียงออกมา "โอววว...." น้อง ส. ลืมตาปรือๆมองที่ผม แล้วพูดเบาๆว่า "พี่.. พี่ไม่ใส่ถุงหรออ..." (ในจังหวะนั้นผมบอกได้เลยว่าอารมณ์มันเกินเลยมาก) ผมยังไม่ได้ตอบอะไรน้อง กำลังคิดอยู่ ได้เพียงแต่นอนนิ่งๆ ท่อนควยยังคงมิดอยู่ในหีของน้อง แล้วน้องก้อหลับตาลงต่อทำหน้าแบบผมรู้เลยว่าเทอกำลังเสียวมากแล้วมีอารมณ์อยู่ เพราะน้องเค้าเริ่มขยับเอวทำให้ควยผมบดกับหีของเทอนิดนึง ผมเลยบอกน้องไปว่า "เสร้จข้างนอกละกัน ได้มั๊ย..." น้องเค้านิ่งไปแป๊บแล้วก้อพยักหน้านิดนึงแล้วบอกว่า "พี่แตกข้างนอกละกันนะคะ" "ส. ไม่ได้เอากับใครไม่ใส่ถุงมานานแล้ว" ผมพยักหน้าแล้วก้อเริ่มบทจูบกับน้องต่อ เราบรรเลงแลกลิ้นกันอย่างหนักเหมือนกับว่าเป็นบทที่ต่อจากตอนที่แล้ว พร้อมกับท่อนควยผมขยับออกและดันเข้าหีของน้อง ผมเริ่มโยกแรงขึ้น แรงขึ้น แรงขึ้นเรื่อยๆ เสียงร่างกายเราสองคนกระทบกันดังพอสมควร เหงื่อเราสองคนเริ่มไหล น้อง ส. ส่งเสียงร้องออกมาดังมาก "โอ้ววว... โอยยยยยพี่ เสียว เสียวววมาก เสียวพี่..." "ใกล้เสร็จแล้วว... จะเสร็จแล้วนะ... เสร็จแล้วนะ!" ผมไม่สนใจว่าเทอจะเสร็จไม่เสร็จ เพราะคิดว่าเสร็จแล้วก้อเสร็จได้อีก เราเอากันอย่างรุนแรง ผมถอนปากจากการแลกลิ้นกับเทอ แล้วยืดตัวขึ้นแต่ยังคงโยกเทออยู่ มือสองข้างผมเปลี่ยนมาจับที่ข้อเท้าทั้งสองข้างของเทอให้อ้าออกมากขึ้น แบบว่าถ่างขาน้องเค้าชี้ฟ้าแล้วก้อเย็ด ผมรู้สึกได้เลยว่าเวลาผมดันหัวควยเข้าไปสุดหีของน้อง ส. หัวมันโดนกับติ่งด้านในมดลูกของน้องเค้า และผมก้อก้มแล้วมองดูควยผมตอนเย็ดเข้าไปในหีของน้อง ส. แบบชัดๆ มันทำให้ผมเกิดอารมณ์ขึ้นมาก ผมเห็นท่อนควยแหวกผ่านกลีบหีของน้อง (ซึ่งหีของน้อง ส. ต้องบอกเลยคับว่ารูปทรงสวยมาก ส่วนโค้งพอดีๆ ไม่ใหญ่ หมอยเส้นหนาหน่อยแต่ไม่เยอะดูมันวาว) ส่วนตอนนี้ควยของผมดูมันๆเงาๆมีน้ำใสๆเหนียวเยิ้มตามท่อนควย คงเป็นน้ำของน้อง ส. และน้ำของผมผสมกันไป พร้อมกับน้องเทอเพิ่งจะเสร็จเมื่อกี้ คงมีน้ำเหนียวๆออกมาบ้าง...

จนกระทั้งผมเริ่มเหนื่อยนิดนึงละ เลยดึงตัวน้องขึ้นมากอดจูบปากแลกลิ้นกันโดยเราสองคนคุกเข่ากัน ตอนนี้ควยผมถอนออกมาจากหีน้องเค้าแล้ว น้องเค้าก้อเอามือมาจับควย รูดขึ้นรูดลงให้ผม ผมก้อเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูหีของเทอพร้อมกับเขี่ยไปที่ติ่งน้อยๆ แล้วผมก้อค่อยๆกดหัวเทอลงมาเพื่อให้เทอใช้ปากอมให้ผมต่อ ซึ่งน้อง ส. ไม่ได้รังเกียจเลย เทอเต็มใจมากค่อยๆเอาลิ้นเลยแล้วก้ออมควยที่มีน้ำเหนียวๆเยิ้มของผมและของเทอผสมกันจากเมื่อกี้ ผมเสียวสุดๆจนครางซี๊ดดด... ออกมา แล้วผมก้อทิ้งตัวลงนอนขยับตัวขึ้นมาทางช่วงล่างของน้อง ให้น้องยกขาซ้ายข้ามตัวผมเพื่อคร่อมหัน หี มาที่หน้าผม น้องเค้ายังคงอมให้ผมใช้มือรูดด้วย ผมก้อเลยทำให้น้องเค้าบ้าง ซึ่งตอนนี้เราอยู่กันในท่า 69... ผมเลียให้น้องหมดทุกรู ไม่ว่าจะที่ติ่ง ที่กลีบ รูหี รูตูดบางๆของน้อง เอานี้วแหย่เข้าไปทั้งรูหีและรูตูด น้องเค้าสะดุ้งนิดนึงแล้วแอบกัดท่อนควยผมเบาๆตอนผมเอานิ้วเขี่ยแล้วแหย่เข้าไปในรูตูดนิดนึง ผมแหย่เข้าไปนิดเดียวมันฟิตมากกลัวน้องเค้าเจ็บก้อเลยเปลี่ยนมาแหย่ที่รูหี รู้เลยว่าน้องเค้าเสียวสุดๆเพราะน้ำหีออกเยอะจิงๆ เราสองคนเล่นท่า 69 กันซักพักแล้วผมก้อยกตัวน้องให้หมุนกลับหันหน้ามาหาผมโดยน้องเค้ายังอยู่ด้านบน ผมยังนอนอยู่ด้านล่าง ตอนนี้หน้าน้องเค้าแดงมากขนาดน้องเค้าผิวคล้ำยังเห็นได้ น้ำตาน้องเค้ายังคลอๆ ริมฝีปากมีน้ำเหนียวๆมันๆนิดหน่อย แล้วน้องเค้าก้อเอาลิ้นเลียรอบริมฝีปากแล้วก้อกลืนน้ำลายลงไปเหมือนเดิม ขณะนั้นเองน้องเค้ายกสะโพกขึ้นนิด จับท่อนควยของผมซึ่งยังคงแข็งมากตั้งชันพร้อมรับกับศึกครั้งต่อไป...

คราวนี้ น้อง ส. หย่อนสะโพกเทอลงมา หี ของน้องมาจ่อที่ควยผมแล้วก้อค่อยๆให้ หี ของเทอจมไปที่ควยของผมช้าๆ จนมิดท่อนควยผม น้องเค้าหลับตาพริ้มเงยหน้าทำปากซี๊ดดด... ตอนนี้เทอนั่งโยกบนตัวผมแล้วโดยท่อนควยผมอยู่ในรูหี หัวควยกระแทกกับติ่งด้านในมดลูกของน้องเค้าตลอด น้องเค้าไม่เปลี่ยนท่าเลย นั่งโยกเย็ดผมไปเรื่อยแบบที่ติ่งด้านนอกของเทอก้อบดขยี้กับส่วนด้ามและหมอยของผม น้องเค้าร้องตลอด "ซี้ดดดด... โอยยยย โอววววว..." ซึ่งผมก้อร้องเหมือนกัน น้องเค้าเย็ดผมจนกระทั่งร้องออกมาดังๆ "ไม่ไหวแล้วพี่..........." ตอนนี้ผมก้อไม่ไหวจิงๆแล้วเหมือนกัน "โอววว... ไม่ไหวแล้ว พี่จะเสร็จแล้ว จะเสร็จแล้วนะ..." ผมแอบคิดนิดนึงว่าน้องเค้าจะถอน หี ออกจากควยผมรึเปล่า แต่ตอนนี้ หี น้องยังคงบดขยี้ท่อนควยของผมอย่างต่อเนื่อง น้องเค้าเร่งเย็ดผมอย่างเร็ว สะโพกเทอโยกเร็วขึ้นแรงขึ้น เหมือนกับว่าน้องเค้าอยากให้ผมแตกออกมาแล้ว... หัวควยผมรู้สึกสัมผัสกับติ่งด้านในรุนแรงมากขึ้น แล้วก้อไม่ไหวแล้ว ผมร้อง.... "โอ๊ยยยยย.....เสร็จ............" น้องเค้าได้ยินแต่เค้าก้อร้องครางดังขึ้นแบบเสียงหลงเหมือนกัน และก้อยังคงโยก หี บดขยี้ควยผมอยู่ ผมร้อง... "โอ้ววว เสร็จ... พี่เสร็จแล้ว พี่แตกแล้วววว โอววววว....." น้ำผมแตกพุ่งเข้าไปในรูหีน้องเค้าเยอะมาก รู้สึกได้ว่าน้ำกระทบกับติ่งด้านในมดลูก พุ่งเลยขึ้นไปในโพลง ขอบอกว่าหลายปิ๊ดมาก 4 – 5 ปิ๊ดเลย สะโพกน้อง ส. ยังคงนั่งโยกผมอยู่และก้อค่อยๆหยุดลง น้องเค้าลืมตามองมาที่ผม แล้วพูดแบบหอบนิดๆว่า "พี่... แตกข้างใน... เสร็จข้างใน... ไหนบอกว่าจะเสร็จข้างนอกล่ะ....." ผมมองหน้าน้องเค้าแต่ไม่ตอบอะไรเพราะยังคงหอบแดกอยู่ น้องเค้าก้อสบถออกมาอีกนิดนึง "พี่อ่า...." แล้วก้อฟุบลงมากอดผม จูบผม ดูดแลกลิ้นกันนิดหน่อยแล้วนอนทับตัวผม ท่อนควยของผมยังคงคารูหีของน้องเค้าอยู่ รู้สึกได้เลยว่าน้ำของผมที่อยู่ในรูหีของน้อง ส. ค่อยๆไหลลงมาที่ท่อนควยของผม รู้สึกว่าในรูหีของน้องเค้าอุ่มมาก และยังคงขมิบ ตอดควยผมเป็นระยะๆ ผมคิดว่าน้องเค้าก้อคงจะเสร็จอีกรอบเหมือนกันตอนช่วงที่เทอเร่งเครื่อง... น้องเค้าฟุบที่อกผมนอนไปซัก 5 นาที ผมก้อเกือบเคลิ้มหลับเหมือนกัน แล้วเสียงโทรศัพท์เตือนเวลาหมดก้อดังขึ้น จิงๆมีเวลาเหลืออีก 15 นาทีแหละ และผมเอาต่อรอบสองไม่ไหวแล้ว น้องเลยลุกขึ้นค่อยๆยกตัวคายท่อนควยผมออกจาก หี ของเทอ ผมเห็นน้ำผมเยิ้มออกมาที่รูหีน้องเค้าเล็กน้อย มีหยดบนที่นอนบ้าง สงสัยมันคงจะข้นมากและยังคาอยู่ข้างในของน้องเค้า น้องเค้าเดินไปล้างนั่งยองๆแล้วก้อฉีดน้ำเข้าไปในรูหีของเทอ แล้วก้อบอกกับผมว่าเพิ่งตรวจเลือดไปเมื่อ 2 – 3 วันก่อน และนี่ก้อเพิ่งกลับมาทำงานได้วันที่ 2 และเอาสดกับแฟนล่าสุดก้อเมื่อ 3 ปีที่แล้ว ที่เหลือเอาใส่ถุงตลอด ผมก้อบอกน้องว่าเหมือนกันไม่ต้องกลัวเพราะผมก้อตรวจร่างกายอยู่เรื่อยๆอยู่แล้ว น้องเค้าบอกผมว่าเค้าไม่ค่อยกลัวโรคเท่าไรเพราะป้องกัน แต่น้องเค้ากลัวท้องมากกว่า ผมก้อย้ำบอกกับน้องเค้าไปว่าให้ไปทานยาด้วย (หมายถึงยาคุม) น้องเค้าก้อพยักหน้า... และผมก้ออาบน้ำล้าง แต่งตัวเสร็จก้อหมดเวลาพอดี น้องเค้าก้อพาผมลงลิฟต์ ในลิฟต์ผมก้อแอบกอดและจูบปากแลกลิ้นกันประมาณ 5 วิ เห็นจะได้ (ลิฟต์จากชั้น 2 มาชั้น 1) สายตาน้องยังเคลิ้มๆและยิ้มให้ผมอยู่ และทุกวันนี้ผมก้อยังคงเล่นไลน์กับเทอ คุยกันบ้าง ว่าจะนัดกันบ้างแต่ยังไม่มีโอกาสว่าง... ว่างเมื่อไรคงได้นัดกันนอกรอบข้างนอกล่ะคราวนี้[s:242][s:242]