ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ระบายในรอบปี พูดกะใครไม่ได้ T T

เริ่มโดย P4GE, พฤษภาคม 25, 2013, 03:43:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

P4GE

ตัวเองเค้ารักตัวเองนะ ทำไมตัวเองต้องโกหกเค้าด้วยอะ ตัวเองบอกเค้าว่าไปหาหมอ ป่วยนู้น ป่วยนี่ เค้าโทรไปเช็คที่โรงพยาบาล ไม่มีประวัติตัวเองเลย 

ตัวเองหายไปวันนึงไม่ติดต่อเค้า เดือนที่แล้วบอกว่าไปนอนโรงพยาบาล มาคืนนึง เค้าโทรไปเช็ค ก็ไม่มี ทำไมตัวเองต้องโกหกเค้าด้วยเค้าไม่เข้าใจเลย 

นี่มันดึกแล้วนะตัวเอง ตัวเองอยู่ที่ไหน ทำไมไม่ติดต่อเค้า เค้าโทรไปทำไมไม่รับ รู้มั้ยว่าเค้ารอตัวเอง เค้ารอตัวที่เองจะกลับมากินข้าวด้วยกัน รอตัวเองที่จะ

ขับรถไปเที่ยวกันเหมือนเดิม เค้าไม่มีแฟนมานานแล้วนะ เค้าไว้ใจตัวเอง ลึก ๆ แล้วเค้ารู้นะว่าตัวเองโกหกเค้า แต่เค้าก็รักตัวเอง ไม่รู้ทำไม

ผมทั้งไว้ใจ ทั้งรักผู้หญิงคนนี้ แต่การที่เค้าหายไปแบบนี้โกหกแบบนี้ ผมควรจะเสียความรู้สึกดี ๆ ไป แต่ทำไมใจผมยิ่งรักเค้า 

เรื่องนี้จะพูดกับเพื่อนก็ไม่ได้ ผมไม่อยากให้เพื่อนผมมองคนที่ผมรักเป็นคนโกหก 

เครียดครับ