มาแชร์ความโรคจิตกันหน่อย

• 0 ตอบ
  • 11217 อ่าน
*

ออฟไลน์ vrzo

• Tiny Member
  • *
  • 36
  • 106
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2013, 10:44:46 PM »
ใครเคยทำอะไรจิตๆ แนวแอบดูสาวอาบน้ำ แอบดูคนอื่นเอากัน 

หรือขโมยเสื้อใน เกงใน  กันมั่งลองมาแชร์หน่อย

ส่วนตัวผมสมัยเรียนเคยไปนอนหอเพื่อนซึ่งเป็นหอไม้เก่าๆหน่อย

มันมีร่องไม้ผุๆอยู่ ตรงกับห้องน้ำพอดี เลยได้แอบดูสาวๆ อาบน้ำมันไปเลย

ผมว่ามันสนุกและตื่นเต้นมากๆเลย  เสียพลังงานไปหลายเลย

มารู้ทีหลังว่าเพื่อนผมมันก็ชอบมาแอบส่องแต่มันไม่เคยบอก มิน่าไม่ยอมย้ายหอซะที

ใครมีประสบการณ์ก็ลองมาแชร์กัน อยากรู็ว่าจะมันเหมือนผมมะ อิอิ

ปล. ยอมรับว่าโรคจิต ไม่เถียงครับ 555

ยินดีพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับผู้มีรสนิยมเดียวกัน

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ