ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มี สาวคนนึง ที่รู้จักตอนที่ทำงานเก่า

เริ่มโดย pop100z, มิถุนายน 13, 2013, 08:51:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pop100z

คือน้องคนนี้เป็นคนขาว ผอม สูง หุ่นดี หน้าใส    เค้ารู้จักผมมานานแล้ว   ผมได้ลงรูป ตอนกินอาหารเสริมได้4 วันไปในเพจผม  พอดีมันหล่อขึ้นเยอะมาก
ขาว ใส อมชมพู   น้องเค้าอยู่ก็โพสมาชวนไป บ้าน เลย   ผมก็งง เอาจิงเหรอวะ   ผมไม่รู้ว่า คืนนี้จะรอดมั้ย  
ฝากความ คิดถึงๆ เพื่อนใน xonlyด้วย   ถ้าผมรอดได้ ผมจะมาโพส รูปคลิป แบบปิดหน้าให้ได้ชม 55+