มี สาวคนนึง ที่รู้จักตอนที่ทำงานเก่า

มี สาวคนนึง ที่รู้จักตอนที่ทำงานเก่า

• 0 ตอบ
  • 3898 อ่าน
*

ออฟไลน์ pop100z

• Full Member
  • **
  • 139
  • 152
« เมื่อ: มิถุนายน 13, 2013, 08:51:15 PM »
 คือน้องคนนี้เป็นคนขาว ผอม สูง หุ่นดี หน้าใส    เค้ารู้จักผมมานานแล้ว   ผมได้ลงรูป ตอนกินอาหารเสริมได้4 วันไปในเพจผม  พอดีมันหล่อขึ้นเยอะมาก
ขาว ใส อมชมพู   น้องเค้าอยู่ก็โพสมาชวนไป บ้าน เลย   ผมก็งง เอาจิงเหรอวะ   ผมไม่รู้ว่า คืนนี้จะรอดมั้ย  
ฝากความ คิดถึงๆ เพื่อนใน xonlyด้วย   ถ้าผมรอดได้ ผมจะมาโพส รูปคลิป แบบปิดหน้าให้ได้ชม 55+

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ