ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

2 - 1 กับเพื่อนแฟน

เริ่มโดย garun, มิถุนายน 29, 2013, 06:18:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

garun

เป็นเหตุการณ์ที่เกิดขึ้นกับตัวเองเมื่อกลางปีที่แล้วครับ เรื่องมันมีอยู่ว่าวันนั้นมันเป็นวันที่ส่ง final project ของที่มหาลัย ผม แฟนและเพื่อนในเซคก็นัดกันไปกินเหล้ากันระหว่างที่กินเหล้ากันก็ไม่มีอะไรมาก แต่ที่งี้ตอนใกล้จะกลับ เพื่อนแฟนผมที่อยู่กลุ่มเดียวกับแฟนผมเค้าก็เมาพอควร แฟนผมเลยขอให้พาเขาไปนอนที่บ้านด้วย ผมก็ไม่ได้คิดอะไรเพราะเป็นเพื่อนกลุ่มเดียวกันหมด พอกลับถึงบ้านผม ผมก็หิ้วปีกคนละข้างกับแฟนไปที่ที่นอน แล้วผมกับแฟนก็นอนตามไปโดยแฟนผมจะนอนตรงกลาง ต่อไปผมขอใช้ชื่อสมมุติให้เพื่อนแฟนผมแล้วกันนะครับ แนนคือเพื่อนแฟนผม

นอนไปได้สักพักผมก็รู้สึกเสียวๆ เลยลืมตาขึ้นดูปรากฏว่าแฟนผมกำลังโม๊กผมอยู่ ผมรีบถามแฟนเลยว่าทำอะไร เพราะกลัวแนนจะตื่นมาเห็น แฟนผมก็บอกว่าเพื่อนมันคนนี้เวลาเมามันจะหลับไม่รู้เรื่องแต่ถึงอย่างนั้นผมก็กลัวอยู่ดีเลยบอกกับแฟนว่าไปต่อกันในห้องน้ำเถอะ พอผมเสดธุระกับแฟนในห้องน้ำแล้วก็จะออกมานอนต่อ แต่ผมก็ต้องตกใจอีกครั้ง เพราะแนนลุกขึ้นมานั่งมีแค่กางเกงในตัวเดียว แล้วแนนก็พูดกับแฟนผมว่า มึงเย็ดกันไม่เกรงใจกูเลยนะว่ากูจะเงี่ยนมั้ยพูดเสดแนนก็เดินมาที่ผมแล้วก็ก้มลงไปโม๊กให้ผม [ตอนนั้นผมไม่ได้ใส่กางเกงเพราะถอดไว้บนเตียงตอนที่แฟนผมโม๊กให้ตอนแรก] ตอนนั้นผมทำไรไม่ถูกกลัวแฟนก็กลัวเงี่ยนก็เงี่ยน แล้วแฟนผมก็กำลังจะอ้าปากพูดอะไรไม่รู้ ผมเลยรีบหันไปจูบก่อน แฟนผมก็ดิ้นไม่ยอมผมเลยล้วงของแฟนผมไปด้วย แฟนผมก็ค่อยๆอ่อนลง แล้วผมกับแฟนแล้วก็แนนก็เดินไปที่เตียงกัน หลังจากนั้นผมก็สบายตัวยันเช้า จนบ่ายกว่าๆก็ตื่นมา เรา 3 คนมองหน้ากันแต่ไม่มีใครพูดเรื่องเมื่อคืนกัน และก็ทำตัวเป็นปกติจนถึงตอนนี้ ผมก็ยังมีแอบไปเอากับแนนโดนที่แฟนผมไม่รู้

ปล. ถ้ามีคนชอบกันเยอะๆ ผมอาจจะมาเขียนบางช่วงที่ผมไม่ได้เขียนไว้นะครับ

piya kanakit