ปรึกษา เรื่องท้องหน่อยค้าบ

• 0 ตอบ
  • 917 อ่าน
*

ออฟไลน์ kendo

• Tiny Member
  • *
  • 19
  • 97
« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2013, 11:20:02 AM »
คือแฟนมีประจำเดือนวันที่ 11 ตอนเย็นคับ แล้วผมมีอะไรกับแฟนตอน วันที่ 14 ตอนเช้า ราวๆ 8 โมงเช้า
คือเท่าที่ทราบมาเนี่ย อย่างงี้เค้าเรียกผ่าไฟแดงใช่มั้ยคับ แล้วจะมีโอกาสท้องมั้ย เพราะเท่าที่รู้ก็ไม่มีนะ
แล้วหลังจากมีไรกันเสด แฟนไปทำงาน เลือดประจำเดือนของแฟนก็ไม่มีออกมาอีกเลย ผมเลยกังวลคับ

แล้วอีกข้อ ถ้ากินยาคุมฉุกเฉินตอนนี้ (ตอนเป็นประจำเดือน) มันจะเป็นอะไรมั้ยครับ

รบกวนหน่อยนะครับ^^

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ