ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมอยากเปิดซิง

เริ่มโดย bank501, กรกฎาคม 20, 2013, 02:23:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bank501

อายุ 19 คับ ยังไม่เคยมีอะไรกับใครเลย

มีแฟนนะ แต่แฟนไม่พร้อม ผมก็ไม่ได้อะไร แล้วก็ไม่อยากครั้งแรกกับแฟนด้วย

เดี๋ยวเราไปอ่อนๆ แล้วจะอาย เคยจะลากที่ผับ แล้วก็กลัวว่าเราไปครั้งแรกทำอะไรไม่เป็นจะน่าอาย

เลยอยากขึ้นครูอะครับ ผมไปขึ้นครั้งแรกกับพวกขายดีมั้ยอ่ะ แล้วบอกเค้าตรงๆได้มั้ยว่าเราไม่เคย

เหมือนให้สอนไรเงี้ย