ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเป็นพระเอก หนังโป๊ ตอนที่ 11โดยท่าน Flying Duck Man

เริ่มโดย kollayut, กรกฎาคม 23, 2013, 10:25:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

หลังจากที่ผมตื่นขึ้นมาควยโด่จนต้องจับแม่เย็ดตั้งแต่เช้า กว่าเราสองคนจะเสร็จกิจกามและเตรียมตัวลงมาจัดร้านได้ก็กินเวลาร่วมกว่าสาม ชั่วโมง ซึ่งก็เป็นช่วงเวลาที่ฝนหยุดตกพอดี ตอนนั้นเป็นเวลาประมาณ10โมงเห็นจะได้ บรรยากาศฟ้าหลังฝนมีแดดอ่อนๆ และลมเย็นมาก ผมและแม่ช่วยกันจัดร้านอย่างรีบๆเพราะเลยเวลามามากแล้ว(มัวแต่เย็ดกันเพลิน) หลังจากที่จัดเสร็จไปสักพักใหญ่ๆ ก็เป็นช่วงที่มีลูกค้าเข้ามาในร้านพอดี แต่มีไม่มากนักคงเป็นเพราะฝนที่ตกลงมาอย่างหนักในช่วงเช้าก็เป็นได้ ผมสังเกตลูกค้าที่เข้ามากินในร้านวันนี้ส่วนมากจะเป็นผู้หญิง ซึ่งแปลกจากปกติที่ลูกค้าในร้านมักจะเป็นผู้ชายเสียมากกว่า จะมีคุ้นตาอยู่ก็คือป้าเจี้ยบที่ขายของแห้งอยู่ในตลาด ซึ่งผมเองก็เคยถูกไหว้วานจากแม่ให้ไปซื้อของจำพวกถั่วลิสงคั่วและกุ้งแห้ง จากแกอยู่บ่อยๆ ป้าเจี้ยบแกเป็นน้องสาวของลุงต้อยอีกที เรื่องลามกนี่ผมคิดว่าคงจะไม่แพ้กัน เพราะหลายๆครั้งอยู่ที่ผมเห็นป้าเจี้ยบแซวแม่ของผมแบบสองแง่สองง่ามอยู่ บ่อยๆ แกแซวได้ไม่แพ้ผู้ชายเลย จนทำให้ผมพาลคิดไปถึงเรื่องเมื่อวานที่ลุงต้อยพาหลานมาให้แม่ของผมสอนเย็ด ผมคิดว่าเด็กคนนั้นน่าจะเป็นลูกของป้าเจี้ยบก็น่าเป็นได้ "แม่ค้าหน้าใสเชียวนะ ไปทำอะไรมาหรือป่าว"ป้าเจี้ยบพูดแซวแม่ของผม "แหมพี่ ฉันก็หน้าใสดูดีอยู่ทุกวันนั่นแหล่ะจ่ะ"แม่ของผมตอบพลางส่งยิ้มหวานให้ป้าเจี้ยบ ผมที่ยืนหั่นถั่วฝักยาวอยู่ด้านหลังโต๊ะวางครก ข้างๆแม่พอได้ยินเสียงพูดจาลามก เลยอดไม่ได้ที่จะส่งมือเลื่อนลงต่ำไปลูบคลำก้นของแม่จนแม่สะดุ้งตัวด้วยความ ตกใจเล็กน้อย จากจุดที่แม่และผมยืนอยู่นั้น มีโต๊ะวางครกและตู้กระจกบังอยู่ ทำให้ไม่มีใครเห็นสิ่งที่ผมกำลังทำ ผมจึงกล้าที่จะลูบคลำก้นงอนๆของแม่เล่นอยู่อย่างนั้น บางทีก็ใช้นิ้วจิกขยำเล่นแรงๆ แม่ผมเองก็ทำเป็นเนียนตำส้มตำไปตามปกติ และยังคงสนทนาอย่างสนุกสนานกับลูกค้าราวกับไม่มีอะไรเกิดขึ้น ผมเองยิ่งได้ใจมากขึ้นจึงค่อยๆใช้นิ้วล้วงลึกจนสัมผัสกับร่องก้นของแม่ผม แม่เองคงเห็นว่าชักจะมากไปเลยสอดมือลงต่ำมาหยิกที่เอวผมเบาๆ แต่มีหรือที่ผมจะหยุด ผมแกล้งทำเป็นก้มตัวลงหยิบของจากตู้ใต้โต๊ะ แต่ความจริงแล้วคือ ผมก้มตัวลงต่ำมาเพื่อให้พ้นสายตาของลูกค้าที่ร้าน แล้วผมก็สอดมือลอดเข้าไปในผ้าถุงโดยในมือของผมข้างนั้นกำแตงกวาแท่งโตเอาไว้ ด้วย อาศัยจังหวะที่แม่ไม่ทันจะระวังตัว ใช้นิ้วแหวกขอบกางเกงใน แล้วยัดแท่งแตงกวาเข้าไปเสียเกือบครึ่งอันจนแม่ตัวกระตุกสะดุ้งโหยงเลยที เดียว "อุ๊ย..ซี้ด."แม่ของผมถึงขั้นเผลอตัวครางออกมา "อ้าว..เป็นอะไรล่ะ..ร้องซะยังกับโดนตำยังงั้นแหล่ะ"ป้าเจี้ยบได้ที เลยแซวแม่ผม "ว้าย..ไม่ใช่จ้ะ น้ำส้มตำในครกมันกระเด็นเข้าตาน่ะจ้ะ" แม่ของผมพูด แล้วแอบทำเนียนขยี้ตา จนป้าเจี้ยบเชื่อจริงๆ ทั้งๆที่ผมจับแม่เย็ดตั้งแต่เช้าอยู่หลายยก จนแตกไปสองน้ำ แต่กลับเงี่ยนขึ้นมาอีกเมื่อได้ยินป้าเจี้ยบพูดแซวแม่ของผม ตอนนี้แม่เองก็คงจะเงี่ยนไม่แพ้กัน เมื่อผมสอดมือล้วงจากนอกผ้าถุงใช้แตงกวาที่สอดคารูสวาทของแม่สาวเข้าออกรู อยู่อย่างนั้น แต่แม่ก็ไม่ได้ต่อว่าหรือแสดงอาการใดๆ โดยยังคงตำส้มตำต่อเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ไม่นานนักผมก็เริ่มสัมผัสได้ถึงความชื้นแฉะจากกลีบของแม่ เมื่อน้ำหล่อลื่นใหลมาชะโลมมือของผมข้างนั้นจนชุ่ม พอผมแหงนหน้าลงไปมองก็สังเกตได้ว่าแม่เองยืนยกส้นเท้าเตี้ยๆพลางแยกขาออกมาก ขึ้น เหมือนจะถูกอกถูกใจแม่อยู่ไม่น้อย เมื่อถูกลูกชายตัวดีอย่างผมล้วงคลำยัดแตงกวาใส่รูสวาทต่อหน้าลูกค้าที่ร้าน โดยไม่มีใครรู้ว่าเราสองคนแม่ลูกกำลังทำอะไรกันอยู่ แม่เริ่มจับสากตำลงครกหนักขึ้น เมื่อผมเปลี่ยนเป็นสอดมือลอดชายผ้าถุงเข้าไปสัมผัสแคมกลีบโดยตรง จนนิ้วผ่านแคมเข้าบี้โดนติ่งเสียวเป็นระยะ โดยปล่อยให้แตงกวาตกลงไปกับพื้น น้ำหล่อลื่นของแม่ใหลแฉะออกมามากจนชะโลมมือของผมข้างนั้นจนชุ่ม ผมสังเกตแม่เริ่มหายใจถี่ๆ และลงสากตำครกหนักขึ้นๆ แรงสั่นกระเพื่อมของหน้าอกอวบของแม่ จากการลงสากหนักๆ ทำให้แขนเสื้อคอกระเช้าสีแดงสดของแม่ใหลร่นหลุดลงข้างนึง อวดให้เห็นใหล่ขาวๆและสายเสื้อในสีชมพูของแม่อย่างเด่นชัด อกของแม่สั่นกระเพื่อมแรงละถี่แต่เป็นจังหวะ เนื้อนมแม่ของผมใช้จะมีน้อยๆเสียเมื่อไร กระเพื่อมทีนี่หน้าอกอวบๆเด้งแข่งกันดึ๋งดั๋ง เสียวว่าแขนเสื้ออีกข้างจะหลุดลงมาด้วยเลยทีเดียว "ขนาดตำส้มตำยังเอ๊กซ์เลยนะแม่ค้า"ป้าเจี้ยบแซวขึ้นมา จนทั้งผมและแม่สะดุ้งตัวทันที เราสองคนเกือบจะลืมไปว่า ตอนนี้ยังมีลูกค้าอยู่เต็มร้าน "เวลาโดนตำ เอ๊กซ์ยิ่งกว่านี้อีกนะจ้ะ"แม่ของผมไม่วายยังพูดแซวต่อปากต่อคำกับลูกค้า แถมยังชายตามองมาทางผมอีก นั่นทำให้ผมมีอารมณ์อยู่ไม่น้อยจนผมแทรกนิ้วเข้ารูกลีบของแม่ลึกขึ้น แม่คงจะทนเสียวไม่ไหวเลยใช้ขาหนีบมือของผมไว้แน่น จนไม่สามารถขยับมือได้ เลยเปลี่ยนใช้นิ้วคว้านรูแทน เลยยิ่งทำให้แม่เสียวมากขึ้นอีก สังเกตจากการที่แม่บิดตัวเอียงเล็กน้อย "เอ้าแม่ค้า ส้มตำของฉันแหลกหมดแล้วมั้งนั่น เอามาเสริฟได้แล้ว" ลูกค้าอีกโต๊ะนึงพูดขึ้นมา แม่ของผมใช้สารภีตักส้มตำใส่จานแล้วจัดผักอย่างรีบๆ ก่อนที่จะวางไว้บนโต๊ะอยู่อย่างนั้น โดยไม่ได้เดินไปเสริฟ "เดินมาหยิบเอาเองนะ เดี๋ยวขอตัวไปหยิบของหน่อย..ชัยมาช่วยแม่หยิบของหน่อย"แม่ของผมพูดขึ้นมา แล้วเดินรีบๆไปหลังบ้าน ผมเองก็เดินตามไปไม่ทิ้งระยะห่างเท่าใดนัก พอชำเลืองมองดูลูกค้าภายในร้านก่อนที่จะเดินตามแม่ไป ดูท่าจะไม่ได้เอะใจอะไร คงคิดว่าผมจะเดินตามไปช่วยหยิบของจริงๆเท่านั้น ผมเดินตามแม่มาจนถึงห้องน้ำมุงสังกะสีหลังบ้าน ซึ่งตอนนี้แถวๆนั้นมีหญ้าขึ้นสูงเพราะไม่ได้ตัดมานานแล้ว อีกทั้งห้องน้ำสังกะสีที่นี่ก็ไม่ได้ใช้มานาน แม่สอดส่ายสายตาเหมือนกำลังดูทำเลเหมาะๆแล้วอยู่ๆก็เดินลึกเข้าไปอีก แถวๆใต้ถุนบ้าน ตรงที่เก็บกระเบื้องเก่า ซึ่งมีกระเบื้องวางเรียงกองสูงไว้ประมาณอกเห็นจะได้ เหมาะสำหรับใช้เป็นฉากกั้น พอได้ที่แม่ก็ใช้มือเกาะเสาใต้ถุนบ้านต้นที่อยู่ใกล้ที่สุด พลางฉีกขาออกแล้วแอ่นบั้นท้ายมาทางผมทันที ผมเองไม่รอช้ารีบม้วนผ้าถุงลายดอกของแม่ขึ้นไปพักกองไว้เหนือสะโพกผายของแม่ แล้วถอดกางเกงพร้อมกางเกงในหล่นไปหลุดกองกับพื้นอยู่แถวๆปลายเท้า โชว์ลำควยแข็งตั้งฉากพร้อมเย็ด แล้วผมก็ใช้มือประคองลำควยข้าง ประคองสะโพกของแม่อีกข้าง ก่อนที่จะเสียบแทรกลำควยเขื่องผ่านแคมกลีบผลุบเข้ารูหีของแม่ทันทีพรวดเดียว มิดโคนควย จนเนื้อก้นของแม่กระเพื่อมเป็นคลื่น ครางเสียงเสียวออกมา "เร็วๆนะลูก เวลามีไม่มาก ...อาห์" แม่ผมพูดขึ้นมา "เรียกผมว่าผัวก่อนสิแม่"ผมพูดเรียกร้อง ซึ่งก่อนหน้านี้ผมเองพยายามอยู่หลายครั้งแล้ว แต่แม่ก็ไม่ยอมพูดซะที คราวนี้ผมเห็นจะถือไพ่เหนือกว่า เลยจัดไปอีกที "อูย รีบเย็ดเข้าเถอะลูก เดี๋ยวลูกค้าจะรอนาน" แม่ของผมพูดเร่งเร้า แต่ไม่ยอมทำตาม ผมแกล้งทำเป็นหยุดเย็ด แต่เสียบควยคาหีอยู่อย่างนั้น จนเป็นแม่เองที่ต้องขยับบั้นท้ายส่งร่องกลีบเข้ากระแทกลำควยของผมเอง "แค่เรียกผมว่าผัวเองแม่ ผมจะรีบเย็ดให้เสร็จอย่างเร็วเลย"ผมยื่นข้อเสนออีกที ดูจากอาการของแม่เอง น่าจะเงี่ยนอยู่ไม่น้อย ผมเลยสาวควยช้าๆ เพื่อให้แม่เริ่มเสียวขึ้นเล็กน้อย ประมาณว่าเสียวไม่ยอมสุดซะที เผื่อแม่จะยอมพูดตามที่ผมขอ "เออ ผัวขา พอใจรึยัง ทีนี้ก็รีบๆเลยนะ"แม่พูดขึ้นมาอย่างไม่ค่อยเต็มใจนัก แต่นั่นก็สมใจของผมแล้วในระดับนึง ผมรีบทำตามสัญญา จับสะโพกของแม่ไว้กระชับ แล้วส่งลำควยขนาดลูกสูบเขี่องๆ ผลุบเข้าออกรูหีของแม่บรรเลงเพลงรักร้อนแรงทันที ในจังหวะสาวสโตรกยาวๆ สาวเข้ามิดโคนควย สาวออกจนหัวถอกแทบหลุด ดีที่ผมเองนอกจากจะควยใหญ่ยาวแล้วในขนาด 7x11(เซเว่นอีเลฟเว่น อิอิ) หัวถอกยังบานอีกด้วย ท่านี้คงจะสร้างความเสียวให้แม่ของผมไม่น้อย ยิ่งน้ำหีน้ำควยใหลเยิ้มออกมาชะโลมลำควยและรูหีมากจนแฉะเปียกมาถึงหมอยของผม และเปรอะเต็มร่องก้นของแม่อย่างนี้ ยิ่งทำให้เย็ดง่ายแม้ควยของผมจะใหญ่ก็ตาม แต่อย่างที่รู้กันว่าหีของแม่ผมเองก็อวบใหญ่ไม่แพ้กันเท่าไร เรียกได้ว่าเป็นมวยคู่เด็ดเลยที่เดียว ตำส้มตำอยู่ดีๆ คลำกันไปคลำกันมาก็เงี่ยน จนแม่ต้องแอบแหกหีให้ลูกชายส่งควยมาตำกันหลังร้าน อย่างนี้แหล่ะครับ ถ้าเงี่ยนก็ต้องเย็ดกันให้หายอยากก่อน ค่อยไปทำอย่างอื่น ไม่งั้นเดี๋ยวจะงุ่นง่านกันทั้งวัน เย็ดกันได้ไม่นาน ผมก็ใช้มือข้างนึงทาบกดลำตัวของแม่ลงต่ำ มืออีกข้างจิกนิ้วลงจับก้นของแม่จนนิ้วบุ๋มลงไปในก้นอวบขาวจนบั้นท้ายของแม่ เชิดขึ้นอีก ซึ่งตอนนี้กระเพื่อมตามแรงเย็ดของผมอยู่เป็นระลอกคลื่น แม่ของผมเริ่มครางเสียงหลง จนผมเองก็กลัวว่าลูกค้าที่หน้าบ้านจะได้ยิน เลยใช้เท้าเกี่ยวกางเกงในจากปลายเท้าแล้วใช้มือหยิบขึ้นมา ก่อนที่จะม้วนเป็นก้อนส่งให้แม่คาบไว้ ซึ่งแม่ก็ทำตามแต่โดยดี "โอว แม่จ๋า เรียกผัวอีกหน่อยได้มั้ย"ผมพูดขณะที่รู้ว่าแม่กำลังจะถึงจุดสุดยอด "อ๊ะส์...ผัว .ผัว. ผัวขา อ๊างส์สส.....อ้าห์..ซี้ดส์"แม่ของผมพูดแล้วครางออกมาจนกางเกงในที่คาบไว้ หลุดหล่นไปกองกับพื้น ผมรู้ดีว่าถ้ามีคำแรกแล้ว คำต่อไปจะต้องตามมา ซึ่งก็เป็นตามนั้น แม่ของผมพูด "ผัว" รัวๆขณะที่ผมกระเด้าเย็ดกระหน่ำเต็มที่ ผมเองก็เสียวมากๆไม่แพ้แม่ของผมเหมือนกัน ยิ่งถูกแม่แท้ๆของตัวเองเรียกว่าผัวด้วยแล้ว ยิ่งทำให้ผมเสียวมากขึ้นไปอีก จนกระทั่งน้ำกามแตกกระฉูด เสร็จสมพร้อมๆกับแม่ไปติดๆกัน ถือเป็นครั้งแรกที่ผมเสร็จอย่างไม่ทันตั้งตัว จึงน้ำแตกหลั่งเข้าไปข้างในโพรงหีของแม่อย่างเต็มๆ พอเพลงรักจบลง ต่างคนต่างก็รีบแต่งตัวอย่างรีบๆ แล้วแม่ก็ยกตะกร้าผักบุ้งให้ผมถือเดินนำไปก่อนเพื่อไม่ให้ผิดสังเกต สักพักหนึ่งแม่จึงเดินตามมา "โห หายไปนานเลยนะแม่ค้า ฉันรอกินหิวจะแย่อยู่แล้ว" ลูกค้าอีกโต๊ะนึงที่สั่งส้มตำพูดขึ้นมา แม่ของผมไม่พูดอะไร ได้แต่รีบตำส้มตำส่งไปตามโต๊ะอย่างรีบๆ ผมสังเกตดูลูกค้าในร้าน ทุกคนดูท่าทางปกติ ไม่ได้เอะใจอะไร คิดว่าแม่และผมไปเก็บผักบุ้งกันจริงๆ หารู้ไม่ว่าที่หายไปนั้นจริงๆแล้วไปแอบเย็ดกันมันส์หยดอยู่หลังบ้าน ผมคิดไปอมยิ้มไป เมื่อคิดถึงเรื่องที่แม่ยอมเรียกผมว่าผัว จนผมมีความคิดว่าแม่เป็นของผมจริงๆซะที ประมาณว่าเป็นเมียผมจริงๆ ต่อจากนี้ผมจะไม่ยอมให้ใครหน้าใหนมาเย็ดแม่ของผมอีก ผมกับแม่ช่วยกันขายของจนเย็น แม่เป็นคนทำ ส่วนผมก็เป็นคนเสริฟ พอกำลังจะปิดร้านฝนก็กระหน่ำตกลงมาอีกระลอกใหญ่ ทั้งลมทั้งฝนเข้ามาหนักมากๆ จนสาดเข้ามาในร้าน ผมและแม่รีบเก็บของแห้งขึ้นบ้านไปก่อน ส่วนที่เหลือไว้รอให้ฝนหยุดแล้วค่อยลงมาเก็บกันทีหลัง ทั้งแม่ทั้งผมโดนฝนที่สาดเข้ามาเปียกปอนด้วยกันทั้งคู่ แต่แทนที่จะเข้าห้องน้ำไปอาบน้ำอาบท่า เปลี่ยนเสื้อผ้า กลับเข้าห้องนอนไปเย็ดกันอีก เมื่อสายฝนที่สาดเข้ามาทำให้เนื้อตัวของผมและแม่เปียกปอนจนเห็นสรีระของกัน และกันอย่างเด่นชัด ท่อนลำของผมตุงขึ้นเป็นลำเห็นชัดจากด้านนอกกางเกงผ้าร่มบางๆ ส่วนแม่ของผมก็ตัวเปียกจนเห็นทรวดทรงเส้นสายชั้นในอย่างชัดเจน ยิ่งความหนาวของสายฝนยังทำให้หัวนมของแม่แข็งเป็นไตเด่นนูนขึ้นมาอีก พอเข้าห้องนอนได้ ผมและแม่ต่างก็ถอดเสื้อผ้าออกกันจนหมด แล้วแม่ลูกก็โผเข้าหากัน ไซร้กันนัวยิ่งกว่าแม่เหล็กเสียอีก ความอบอุ่นจากเนื้อห่มเนื้อ และไอความร้อนของร่างกายสองแม่ลูก ทำให้บรรยากาศเย็นๆภายในห้องกลายเป็นอบอุ่นทันที ผมจับแม่เอนตัวลงบนที่นอน แม่นอนหงายแหกขาอ้าออกจนปลายเท้าชี้ขึ้น รอให้ผมเอาควยเสียบหีอย่างรู้งาน ผมเองก็แทรกตัวเข้าไปจ่อควยไว้ตรงปากรูแล้วค่อยๆดันผ่านแคมกลีบ แทรกมุดเข้าไปในโพรงสวาทของผู้เป็นแม่อย่างนุ่มนวล จนแม่หลับตาพริ้มคราง "อื้ม"เบาๆในลำคอ แอ่นอกเชิดยื่นแขนโน้มคอของผมลงมา ผมเองก็ก้มหน้าลงซุกไซร้เต้านมอวบอิ่มขนาดคัพ 37 ของแม่ ทั้งดูดเลีย กวาดลิ้นไปรอบๆเต้า บางครั้งก็ตวัดชิมหัวนมอย่างออกรส เหมือนคนกินของอร่อย ในขณะที่ท่อนล่างของผมส่งลำควยเข้าชำแรกโพรงสวาทของแม่จนมิดโคน แล้วเริ่มกระเด้าเอวสาวควยเข้า-ออกรูสวาทของแม่ช้าๆ "อูย เมียจ๋า เรียกผัวอีกทีได้มั้ย"ผมพูดขอกับแม่ เป็นครั้งแรกที่ผมกล้าเรียกแม่บังเกิดเกล้าของตัวเองว่าเมีย "อาห์..นี่คิดจะเอาแม่ทำเมียจริงๆหรือเนี่ย ..อูย"แม่ของผมพูดขึ้นมา แหงนหน้ามาทางผม "จริงสิแม่..ผมจะเย็ดให้ท้องเลย"ผมพูดตอบด้วยความคึกคะนอง "อ๊ะส์..ไอ้ลูกเย็ดแม่..ซี้ดส์" แม่ของผมพูด ควันไม่มี ไฟไม่เกิด ฉันใดก็ฉันนั้น ไอ้คำว่าเย็ดแม่ มันก็คงต้องมีความหมายและคงมีมาแล้วช้านาน ดูท่าแม่ของผมตอนนี้จะติดใจ ควยลำเขื่องของลูกชายอย่างผมเข้าเต็มเปา เมื่อแม่เองแสดงลีลาร่อนหีเข้าใส่ควยอย่างเต็มที่อย่างออกรส จนผมเองถึงกับตะลึง เพราะลีลาการเย็ดของแม่เด็ดกว่าของพี่สาวผมอีก ผมและแม่เย็ดกันดังลั่น ปรับเปลี่ยนตะแคงเย็ดกันหลายต่อหลายท่า เสียงกระแทกกันดังลั่น บ้านสั่นเอี้ยดอ้าด ปล่อยอารมณ์เย็ดกันเต็มที่ อย่างไม่กลัวว่าใครจะมาได้ยิน เพราะเสียงฝนข้างนอกก็ตกกระหน่ำลงมาดังพอกัน ปั่บ.ปั่บ.ปั่บ....."อ๊าส์..เมียจ๋า.เอ้ยแม่จ๋า..ผมจะเสร็จ..แล้ว อูย"ผมพูดขาดๆเผลอเรียกแม่ว่าเมียเต็มๆ เมื่ออารมณ์เสียวใกล้ขีดสุด "เรียกเมียนั่นแหล่ะ ผัวขา ยอมทั้งตัวและใจแล้วหล่ะ..อ๊ะส์..ซี้สสส..โอ้ววว" แม่ของผมกระหวัดขารัดเอวของผมไว้แน่น จนท่อนลำของผมเสียบแน่นจนมิดร่อง ในจังหวะนั้นเอง ทั้งผมและแม่ต่างก็เนื้อตัวเกร็ง เสร็จสมไปพร้อมกัน ผมกระฉูดน้ำเชื้อเข้าโพรงสวาทของแม่เต็มๆ โพรงหีของแม่ตอดรัดอย่างแรง ยิ่งทำให้น้ำเชื้อของผมถูกรีดออกไปมากขึ้นอีก จากนั้นผมและแม่ก็นอนกอดกันกลม แลกจูบกันดูดดื่ม โดยที่ควยเสียบคารูหีไว้อยู่อย่างนั้น "อยู่ๆ ทำไมถึงยอมเรียกผมว่าผัวล่ะแม่" ผมถามแม่หลังจากเราเสร็จกิจกามไปได้พักหนึ่ง "ก็เอ็งแค่นให้แม่เรียกเองไม่ใช่หรอ"แม่ของผมตอบ "อืม มันได้อารมณ์ดี ผมชอบ"ผมตอบตรงไปตรงมา พลางใช้มือบีบขยำหน้าอกอวบของแม่เล่น "ต้องแตกในด้วยใช่มะ ถึงจะไดอารมณ์ ถ้าแม่ท้องขึ้นมาจริงๆล่ะน่าดู" แม่ของผมพูด "น่าดูไม่พอ น่าเย็ดด้วย" ว่าแล้วผมก็เริ่มโหมเกมสวาทอีกครั้ง โดยสาวควยเข้ารูสวาทของแม่ช้าๆไม่เร่งรีบ "โอ๊ะ..ไอ้ลูกขี้เย็ด..อ๊ะส์" แม่ของผมทำหน้าเหยเกพูดออกมา สายตามองมาทางผม "เรียกผัวสิ เมียจ๋า" ผมมองหน้าแม่แล้วพูดออกมาด้วยเสียวออดอ้อน "ผัวขา..อ้าส์" แม่ผมร้องตอบ ผมและแม่ประกบปากแลกจูบกันนัว เราสองคนแม่ลูกก็เย็ดกันอีกครั้ง เหมือนจะไม่รู้สึกเหน็จเหนื่อยกันเลย เสียงฝนยังคงตกหนักเสียงดัง ไม่มีทีท่าว่าจะหยุดง่ายๆ แม่ลูกคู่นี้ก็เช่นกัน ราวกับว่า ในคืนนี้ จะแข่งกันว่าระหว่างฝนและแม่กับผม ฝ่ายใหนจะเป็นฝ่ายหยุดก่อน "อ๊ะส์..ผัวขา" เสียงของแม่ครางขึ้นมา ขณะที่ผมเองซอยควยเย็ดหลายท่า ทั้งซาดิสม์และนุ่มนวล แม่เองก็ลีลาเด็ดไม่แพ้ผม ทั้งขย่ม ร่อนสารพัดท่า เรียกได้ว่าไม่มีใครยอมใคร