ถามครับ ชักว่าวก่อนออกกำลังกาย ทำให้หมดแรงเร็วจริงป่าวครับ

ถามครับ ชักว่าวก่อนออกกำลังกาย ทำให้หมดแรงเร็วจริงป่าวครับ

• 0 ตอบ
  • 1218 อ่าน
*

ออฟไลน์ jelly

• Junior Member
  • 519
  • 540
เห็นเวลาเตะบอล แล้วมีคนบ่นเหนื่อย ชอบมีคนถามว่ามึงชักว่าวมาปะเนี่ย นี่แซว หรือมีพื้นฐานมาจากความจริงอะครับ

ถ้าใช่ บอกเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ

สำหรับผมนั้น ออกกำลังกายน้อย แต่ว่าวประจำครับ เลยไม่รู้ว่าวันที่ไปออกกำลังกายแบบไม่ว่าวมันจะอึดขึ้นไหม 555+

ปล ถามอีกนิด หลังจากออกกำลังกาย แล้วมาเย็ดหญิงเนี่ย มันจะไหวไหมครับ

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ