ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถามครับ ชักว่าวก่อนออกกำลังกาย ทำให้หมดแรงเร็วจริงป่าวครับ

เริ่มโดย jelly, กรกฎาคม 29, 2013, 11:46:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jelly

เห็นเวลาเตะบอล แล้วมีคนบ่นเหนื่อย ชอบมีคนถามว่ามึงชักว่าวมาปะเนี่ย นี่แซว หรือมีพื้นฐานมาจากความจริงอะครับ

ถ้าใช่ บอกเหตุผลด้วยก็ดีนะครับ

สำหรับผมนั้น ออกกำลังกายน้อย แต่ว่าวประจำครับ เลยไม่รู้ว่าวันที่ไปออกกำลังกายแบบไม่ว่าวมันจะอึดขึ้นไหม 555+

ปล ถามอีกนิด หลังจากออกกำลังกาย แล้วมาเย็ดหญิงเนี่ย มันจะไหวไหมครับ