ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

มิสนิภา

เริ่มโดย SenMee, สิงหาคม 13, 2013, 08:16:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SenMee

[align=justify]ผมชื่อเป้ เพิ่งจะสร้างวีรกรรมครั้งยิ่งใหญ่ไว้หลายเดือนก่อน [/align]
[align=justify]ตอนนั้น มันรู้สึกทั้งตื่นเต้นทั้งเสียวจนทั้งน้ำทั้งเหงื่อแตกพลั้ก [/align]
[align=justify]ก็ริอาจไปปล้ำครูสาวคนสวยทำเมียซะเรียบร้อยโรงเรียนเป้ไปแล้วครับ[/align]
[align=justify]ชื่อ มิสนิภา หน้าตาน่ารักน่าเย็ดมาก มีลูกแล้วสองคน อายุก็น่าจะเกือบจะสี่สิบ[/align]
[align=justify]แต่น่าล่อมั้กๆ ตัวเล็ก ๆ ขาว ๆ แต่ทั้งช่วงบนช่วงล่างใหญ่ออฟโรดมาก ๆ[/align]
[align=justify]วันเกิดเรื่อง มิสเรียกผมเข้าไปช่วยหยิบของ เป็นลังหนังสืออยู่บนหลังตู้เอกสาร[/align]
[align=justify]ผมเอื้อมหยิบไม่ถึง ก็เลยเอาเก้าอี้มาปีนขึ้นไปหยิบให้ หยิบเสร็จกำลังจะลงเก้าอี้มันก็ลื่น[/align]
[align=justify]ผมกลิ้งตกลงมานอนกองกับพื้น เสียงดัง "แอ้ก"[/align]
[align=justify]ผมไม่ได้ร้องสักคำ แค่เจ็บนิดหน่อย แต่มันออกอาการ "เหวอ" มากกว่า[/align]
[align=justify]มิสตกใจ ก็โผวิ่งเข้ามาประคองตัวผมไว้ [/align]
[align=justify]โอ้ววว พระเจ้าจ๊อด วินาทีนั้นแหละ ทั้งนม ทั้งหน้ามิส มันแนบแน่นอยู่กับตัวผม [/align]
[align=justify]กลิ่นตัวมิสโคตรจะหอมยั่วยวนจนของผมขึ้นทันที[/align]
[align=justify]ผมขยับตัวเบียดนมมิส อื้อ ฮือๆๆๆ มันใหญ่แล้วก็นิ่มมาก[/align]
[align=justify]ผมไม่อยากจะลุกขึ้นจากตรงนั้นเลย[/align]
[align=justify]มิสก็ถามว่า"เป็นไงบ้างเป้ ลุกไหวมั้ย"[/align]
[align=justify]ผมก็ทำเป็นร้อง"อืมๆ" แล้วก็ค่อยขยับตัวลุกขึ้น [/align]
[align=justify]คราวนี้ผมยิ่งเบียดตัวบดบี้กับนมมิส แล้วก็ทำเป็นเซ ผวาเอามือโอบกอดบั้นท้ายมิส[/align]
[align=justify]อื้อ ฮืออ ตูดใหญ่เต็มไม้เต็มมือจริง ๆ เลย[/align]
[align=justify]ผมค่อย ๆ ลุกขึ้นเดิน ทำเป็นเดินกระเผกนิด ๆ[/align]
[align=justify]แล้วมิสก็บอกว่า"นั่งพักก่อนนะเป้ เดี๋ยวมิสไปส่งที่บ้านให้"[/align]
[align=justify]มิสเก็บของบนโต๊ะแล้วก็บอกให้ผมนั่งรอ จะไปเอารถมารับหน้าตึก[/align]
[align=justify]ตอนนั้นความคิดชั่วร้ายผมก็เข้ามาในสมองทันที[/align]
[align=justify]ไปบ้านกูตอนนี้ก็เสร็จกูซิวะ นี่เพิ่งจะห้าโมงเย็น ที่บ้านไม่มีใครอยู่ กว่าพ่อแม่จะกลับก็ทุ่มกว่า[/align]
[align=justify]ผมก็พยุงตัวเดินกระเผก ๆ ไปรอรถมิสที่หน้าตึก [/align]
[align=justify]มิสจอดรถเสร็จก็ลงมาประคองตัวผมเข้าไปนั่งในรถ[/align]
[align=justify]โอ้ว พระเจ้า ก็มิสโอบประคองตัวผม นมก็เบียดถูไถกับตัวผม [/align]
[align=justify]ทั้งกลิ่นหอมมันก็ช่างเย้ายวนจนควยผมลุกอีก ตุงเป้ากางเกงเลย[/align]
[align=justify]กว่าจะเข้าไปนั่งในรถสำเร็จ ผมก็แอบจับบี้ถูไถไปหลายที[/align]
[align=justify]แล้วอารมณ์มันก็ยิ่งพุ่งปรี้ดขึ้นอีกตอนที่นั่งรถมากับมิสนี่สิ ของผมมันขึ้นตลอดทางเลย [/align]
[align=justify]ก็เวลามิสนั่งขับรถ ชายกระโปรงมันก็ถกขึ้นมาจนเห็นต้นขาขาว ๆ ขยับขึ้นขยับลง [/align]
[align=justify]โอ้ว พระเจ้า มันสุดยอดมาก ขาขาวเนียนมาก ผมนั่งตัวเกร็ง เป้าตุงเลย[/align]
[align=justify]บางทีมันก็เลื่อนถกขึ้นมาจนแทบจะถึงโคนขา อืมมมมมมม เห็นแล้ว สยิวววววว จริงๆ[/align]
[align=justify]เสียดายจังบ้านผมมันไม่ไกลจากโรงเรียนเลย นั่งมาแป้บเดียวก็ถึงแล้ว[/align]
[align=justify]พอถึงบ้าน ผมให้มิสจอดรถหน้าบ้าน แล้วก็บอกว่าบ้านปิดครับไม่มีใครอยู่ [/align]
[align=justify]มิสดับเครื่องแล้วก็บอกว่า"เอากุญแจมามิสไปเปิดเอง"[/align]
[align=justify]ผมส่งกุญแจให้ เปิดเสร็จมิสก็มาประคองตัวผมเดินเข้าบ้าน[/align]
[align=justify]ตอนนั้นผมก้าวขาเดินไม่ออกจริง ๆ เพราะควยมันแข็งตั้งโด่ น้ำเงี่ยนเยิ้มแฉะเลย[/align]
[align=justify]ยิ่งมิสเดินโอบประคองตัวผมด้วย ผมก็ยิ่งเก็บอารมณ์ไม่อยู่[/align]
[align=justify]พอเข้าบ้านได้ มิสก็ถามว่านั่งพักก่อนมั้ย ผมก็บอกไม่เป็นไร ผมเข้าห้องไปนอนพักเลยดีกว่า[/align]
[align=justify]มิสก็ถามว่า"ห้องไหนหละ" ผมก็ชี้นิ้วไปข้างหลังแล้วก็บอกว่า "ห้องนั้นครับ" [/align]
[align=justify]ผมรู้สึกตัวสั่น ปากสั่น ขาสั่น เหมือนจะก้าวไม่ออก [/align]
[align=justify]ความชั่วร้ายมันก็เข้าครอบงำผมเต็มตัว มิสประคองตัวผมเดินไปเรื่อย ๆ [/align]
[align=justify]ผมก็ยิ่งโอบกอดตัวมิสไว้แน่น พอเปิดประตูห้องได้เท่านั้นแหละ[/align]
[align=justify]ผมก็ดันตัวมิสไปที่เตียงนอน แล้วก็ล้มตัวนอนทับตัวมิส[/align]
[align=justify]ผมขึ้นคร่อมทับตัวมิส ก็เต็มเตียงแล้ว มิสหมดทางดิ้นแล้ว[/align]
[align=justify]มิสตกใจมองหน้าผมแล้วก็พูดว่า"เป้ เป้จะทำอะไร ลุกขึ้นนะ"[/align]
[align=justify]ผมไม่พูดอะไรแล้ว กดตัวมิสแล้วก็จัดการฟัดซอกหู ไซร้ซอกคอ [/align]
[align=justify]มิสดิ้นสู้ ทุบตัวผม แต่ตอนนั้นหน้ามืดหูชาไปหมด ผมไม่รู้สึกอะไรเลย[/align]
[align=justify]มิสดิ้นพล่านเลย ปากก็ร้อง "นายเป้ เธอจะทำอะไร อย่านะ" [/align]
[align=justify]แล้วแกก็เอามือทุบตัวผมเสียงดังตุ้บ ๆ [/align]
[align=justify]ผมจับสองมือมิสถ่างขึงพืด เอาเท้าแหวกแทรกขามิสจับถ่างสองขาจนอ้า [/align]
[align=justify]ชายกระโปรงมันถลกขึ้นมาจนผมแทรกตัวเข้าหว่างขามิสได้ [/align]
[align=justify]ผมก้มลงไปเอาจมูกกับลิ้นไซร้ติ่งหูซอกคอ[/align]
[align=justify]มิสก็ยังดิ้นสู้ ปากก็ร้องว่า "อย่านะเป้ อย่าทำนะ อย่า อย่า อย่าทำนะ" [/align]
[align=justify]ผมก็ยิ่งทั้งไซร้ซอกคอทั้งเลียติ่งหู ผมฟัดมิสอยู่พักใหญ่ ก็ยังไม่ยอมนิ่ง ยิ่งร้องเสียงดัง [/align]
[align=justify]ผมก็เลยประกบปากจูบ จนเสียงร้องอู้อี้ ๆ [/align]
[align=justify]ผมเอาลิ้นละเลงในปากมิส ทีแรกก็กัดฟันแน่นไม่ให้ลิ้นผมเข้าปาก [/align]
[align=justify]ผมก็ยิ่งละเลงลิ้น จนสุดท้ายมิสก็เริ่มตัวอ่อน เผยอปากร้อง "ฮือ ๆ ๆ" [/align]
[align=justify]ได้ทีผมก็ส่งลิ้นเข้าไปตวัดเล่นในปากมิส[/align]
[align=justify]ผมละเลงลิ้นดูดลิ้น จนเงียบเสียงร้อง [/align]
[align=justify]แล้วผมก็จับเสื้อมิสถกขึ้น ถลกยกทรง จนสองเต้าล้นทะลักออกมา [/align]
[align=justify]โอ้ แม่เจ้า หัวนมมิสแม่งใหญ่ฉิบหาย สองเต้าก็ใหญ่มาก ใหญ่กว่าที่คิดไว้ซะอีก [/align]
[align=justify]เนินนมมิสแม่งขาวจั๊วะ หัวนมคล้ำไปหน่อยแต่ก็ยังดูดี[/align]
[align=justify]ผมเอาสองมือประคองสองเต้าเข้าหากัน แล้วก็ละเลงลิ้นดูดหัวนม [/align]
[align=justify]ได้ยินเสียงมิสร้องกระซิก ๆ อี้ย ๆ "ไม่เอานะเป้ อย่า ๆ ๆ ทำนะเป้" [/align]
[align=justify]แต่เสียงสั่นเครือเลย แล้วก็เอามือดันหัวผมเบา ๆ ทั้งดันทั้งดิ้น [/align]
[align=justify]แต่แอ่นหัวนมให้ผมดูด ร้องครางอี้ย ๆ "โอ้ย เป้ ไม่นะเป้ อย่านะเป้"[/align]
[align=justify]ผมดูดนมมิส ทั้งขยำ ขยี้ บี้นมจนผมทนไม่ไหวแล้ว มันเงี่ยนมาก [/align]
[align=justify]ผมลุกขึ้นนั่งคร่อมทับตัวมิสไว้ จัดการถอดกางเกงงัดเอาควยผมออกมา [/align]
[align=justify]มันแข็งปั๋งน้ำเงี่ยนเยิ้มทะลักเลย แล้วผมก็จับกางเกงในมิสถลกไปกองอยู่ปลายตีน [/align]
[align=justify]มิสดิ้นแล้วก็ร้องว่า"ไม่เอานะเป้ อย่าทำมิสนะเป้" [/align]
[align=justify]คราวนี้ผมจัดเต็ม ไม่รอช้าแล้ว เปิดศึกใหญ่ทันที ผมนั่งเข้าหว่างขามิส จับสองขาแยกออก [/align]
[align=justify]เอาหัวควยมาจ่อเข้าร่องหี แค่นั้นแหละ มิสก็หยุดดิ้นแล้วเอาสองมือปิดหน้า [/align]
[align=justify]แต่ปากก็ยังร้องว่า"เป้ เป้ อย่านะเป้ ไม่เอานะเป้"[/align]
[align=justify]ผมจับหัวควยยัดเข้าไปได้แค่เงี่ยงเท่านั้น มิสก็เอาสองมือมาจับสองแขนผมบีบจนแน่น [/align]
[align=justify]ทำหน้าตกใจตาถลน แล้วก็เรียกชื่อผมดังลั่น "เป้ ............."[/align]
[align=justify]ผมมองหน้ามิส แล้วก็ค่อย ๆ ดันเข้าไป อือ ฮือ หีมิสมันแน่นมาก ไม่รู้ว่าหีมิสเล็ก หรือว่าควยผมใหญ่[/align]
[align=justify]มือมิสจิกแขนผมจนแน่น ผมค่อยๆ ดันเข้าไป มิสก็แอ่นหีช่วยผมดันจนเข้าสุดมิดยันโคน [/align]
[align=justify]เสียงมิสถอนหายใจร้องดัง"เฮือก" แล้วแอ่นสะโพกด้วยความเสียว ทำหน้าตาเหยเก [/align]
[align=justify]เม้มปากกัดฟันร้อง"อี้ยย" [/align]
[align=justify]ผมค่อย ๆ โยกบั้นเด้า มันคับมากเลย แต่น้ำหีมิสมันออกมาชุ่มโชกจนลื่น[/align]
[align=justify]ผมโยกเข้าออกสองสามทีจนเข้าได้ที่[/align]
[align=justify]มิสก็ยิ่งร้องคราง"อืม ๆๆๆ อี้ยยยยยยย" [/align]
[align=justify]แล้วก็เอาหมอนมาปิดหน้า ปากก็กัดหมอนจนเสียงร้องอู้อี้ๆๆ [/align]
[align=justify]ผมดึงหมอนออกจะก้มลงไปจูบ แต่ตัวผมใหญ่กว่าตัวมิส คร่อมแล้วเลยหน้ามิสไป[/align]
[align=justify]มิสก็กอดจิกตัวผมไว้แน่น ผมกระเด้าควยเข้าออกได้ไม่กี่ที ผมก็เสียวอั้นไม่อยู่แล้ว มันเงี่ยนมาก[/align]
[align=justify]แล้วผมก็ชักควยรูดออกจากร่องหีมิสจนถึงสุดเงี่ยง[/align]
[align=justify]แล้วก็กระแทกกลับไปจนสุดแบบเน้น ๆ เสียงดังป้าบ ๆ เน้น ๆ ไปสี่ห้าครั้ง[/align]
[align=justify]ปล่อยน้ำแตกพุ่งปรี๊ด ๆ ๆ มิสแอ่นหี กอดจิกหลังผมจนแน่น [/align]
[align=justify]เกร็งตัวกัดฟันกรีดร้องเสียง"อี้ยยยยยยยยยยย" แอ่นหีรับน้ำผมพุ่งปรี้ด ๆๆ[/align]
[align=justify]แล้วก็ดึงตัวผมไปทั้งกัดทั้งดูด จนผมหยุดกระเด้า ลงมานอนซบมิส [/align]
[align=justify]มิสก็ยังกัดเนื้อผมติดปาก เสียงร้อง "อี้ยยยยยยย อู้อี้" รูหีมิสมันบีบรัดควยผมไว้แน่น [/align]
[align=justify]ผมรู้สึกหีมิสมันขมิบตุ้บ ๆ ทั้งตอดทั้งรัด นอนเกร็งกระตุกงึก ๆ [/align]
[align=justify]ผมนอนซบกอดตัวมิส หอบแฮ้ก ๆ เหงื่อแตกพลั้ก มันทั้งเสียวทั้งตื่นเต้น [/align]
[align=justify]ทั้งดีใจที่ได้ล่อหีมิสจนน้ำแตก แต่เสียดายที่ออกเร็วไปหน่อย[/align]
[align=justify]ผมนอนซบจนหายตื่นเต้นก็จะลุกขึ้น จะชักควยออกจากหีมิส [/align]
[align=justify]มิสก็ร้อง"ฮึ" แล้วก็จับตัวผมไว้แน่น ยังไม่ยอมให้เอาออก ผมรู้สึกหีมิสมันยังขมิบดุ้บ ๆ ไม่หายเลย [/align]
[align=justify]ผมรอจนมิสเริ่มจะอ่อนปล่อยมือออกจากหลัง[/align]
[align=justify]ผมก็ลุกขึ้น โยกบั้นเด้าชักควยออกจากหีมิสเสียงดัง "จ๊วบ" มิสร้องเสียงดัง "เฮ้ออ" [/align]
[align=justify]แล้วน้ำขาว ๆ ขุ่น ไม่รู้ของใครเป็นของใครไหลย้อยร่องตูดมิสเลย[/align]
[align=justify]มิสพลิกตัวนอนซุกหน้ากับหมอน กระตุกตัวงอ งึก ๆ อีกหลายที[/align]
[align=justify]ผมลุกเข้าห้องน้ำไปฉี่ล้างท่อจนเสร็จ พอออกมาก็เห็นมิสวิ่งออกประตูบ้านไปแล้ว[/align]
[align=justify]เสื้อผ้าผมเผ้ายังหลุดลุ่ยอยู่เลย เสียงรถสตาร์ทออกไปทันที[/align]
[align=justify]ผมกลับมานอนแผ่หลาเลย เสียดายมาก น่าจะได้เย็ดหีมิสให้มันกว่านี้อีก[/align]
[align=justify]แต่ตื่นเต้นมากกว่า ว่าพรุ่งนี้ไปเรียนจะโดนอะไรหรือเปล่า[/align]
[align=justify]วันนั้นผมได้ไปหลายแผลเลย ทั้งเล็บจิก ทั้งกัด ทั้งรอยดูดเต็มหน้าอก[/align]
[align=justify]ผมไม่กล้าไปเรียน หยุดไปสองวัน ต่อยาวเสาร์อาทิตย์เลย[/align]
[align=justify]พอถึงวันจันทร์ ก็ตัดสินใจเป็นไงเป็นกัน ไปเรียน แต่ก็ไม่กล้าไปเจอหน้ามิส[/align]
[align=justify]มิสก็ไม่สนใจผม ไม่เรียกถามอะไรทั้งนั้น ผ่านไปสองสามวัน[/align]
[align=justify]พอถึงวันศุกร์มิสต้องเข้าสอนที่ห้องผม ผมได้แต่นั่งนิ่ง ไม่กล้าสบตา มิสก็ไม่พูดอะไร [/align]
[align=justify]จนหมดชั่วโมง มิสก็เรียก "นายเป้ มาช่วยมิสถือสมุดการบ้านไปที่ห้องพักครูด้วย"[/align]
[align=justify]ผมก็นึกว่าโดนแน่เลยกูงานนี้ ผมถือกองสมุดการบ้านเดินตามมิสไปเงียบ ๆ [/align]
[align=justify]พอไปถึงห้องพักครู มิสก็บอกว่า "เอาวางไว้ตรงนี้แหละ"[/align]
[align=justify]แล้วก็มองหน้าผม ผมก็ไม่กล้ามองหน้า กำลังจะหันหลังกลับ[/align]
[align=justify]มิสก็ถามว่า"เป็นไง หายดีหรือยัง" ผมก็ก้มหน้าพยักหน้าอย่างเดียวไม่กล้ามองหน้า[/align]
[align=justify]แล้วมิสก็ถามต่อว่า"วันนี้พ่อแม่เธอกลับกี่โมงหละ" ผมอ้ำอึ้งอยู่นาน ไม่รู้จะตอบว่าอะไร[/align]
[align=justify]สงสัยว่าจะไปฟ้องพ่อแม่ผมแน่ ผมก็เลยตอบเลี่ยงไปว่า "ปกติก็ประมาณสองทุ่ม"[/align]
[align=justify]แล้วมิสก็บอก"อืม ดีแล้ว ถ้างั้นเย็นนี้เลิกเรียนแล้วมารอมิสที่หน้าตึก "[/align]
[align=justify]ผมตกใจหันมามองหน้ามิส ถามว่า "ทำไมครับ" [/align]
[align=justify]มิสก็ยิ้มมุมปากนิดนึงแล้วก็พูดต่อว่า"มิสจะไปสอนพิเศษเธอที่บ้าน"[/align]
[align=justify]เท่านั้นแหละ ใจผมหวิวสั่นขึ้นทันที เหงื่อแตกพลั้ก ๆ เลย ยังไงกันวะเนี่ย[/align]
[align=justify]พอเลิกเรียนผมเดินลงจากตึกมาแบบว้าวุ่นในสมองมาก เดินขาสั่นมาหามิสที่ห้องพักครู[/align]
[align=justify]มิสก็ให้รอจนเด็กกลับเกือบหมด มิสถึงออกมาเอารถ พอถึงบ้านเท่านั้นแหละ[/align]
[align=justify]ผมกับมิสก็แทบไม่ได้พูดอะไรกันอีกเลย มิสดึงมือผมเข้าห้องนอน[/align]
[align=justify]แล้วก็บอกผมว่าทำเหมือนวันก่อนสิ[/align]
[align=justify]ผมตกใจ ตื่นเต้น ตัวสั่นขาสั่นไปหมด ทำอะไรไม่ถูก[/align]
[align=justify]จนสุดท้ายมิสถอดเสื้อผ้าให้ผมจนหมด แล้วมิสก็ถอดของมิสจนหมดเหลือแต่ตัวขาวจั๊วะ [/align]
[align=justify]ผมเห็นแล้วกลืนน้ำลายไปหลายเฮือกเลย อื้อฮือ ทั้งนม ทั้งตูดมันเหลือกินเหลือใช้[/align]
[align=justify]แล้ววันนั้น ผมก็เป็นฝ่ายโดนมิสกระทำเรียบร้อยไปสองน้ำ นอนแผ่หลาควยเหี่ยวแห้งหมดแรงเลย[/align]
[align=justify]ส่วนมิสคงจะล่อไปเต็มคราบสบายหีไปหลายวัน กลับบ้านตัวพลิ้วไปเลย[/align]
[align=justify]หลังจากนั้นผมก็โดนมิสเรียกไปสอนพิเศษอีกหลายครั้งแล้วแต่อารมณ์มิส[/align]
[align=justify][/align]

document.write("-->