สอบถามเกี่ยวกับขนในที่ลับครับ ทั้งชาย,หญิง

สอบถามเกี่ยวกับขนในที่ลับครับ ทั้งชาย,หญิง

• 0 ตอบ
  • 1296 อ่าน
*

ออฟไลน์ jokeclub9

• Full Member
  • **
  • 145
  • 96
คืออยากจะถามว่า ปกติแล้ว ผู้หญิงเนี่ยปกติเขาจะโกนหรือเล็มขนด้านล่างกันหรอครับ เพราะแฟนผมบอกว่าถ้าไม่โกนหรือเล็มเวลาประจำเดือนมาแล้วมันแห้งมันจะติดขนอะไรประมานนี้ และก็ผู้ชายอย่างเราควรจะโกนหรือเล็มออกไหมครับ แต่เห็นว่าเวลาโกนแล้วมันขึ้นมาใหม่จะคันมากเลยใช้วิธีตัดเล็มกันมากกว่า[s:260] [s:260]

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ