ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองศรีพี่น้อง

เริ่มโดย SenMee, สิงหาคม 30, 2013, 05:01:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SenMee

เค้าว่าโชคร้ายมาก่อนโชคดีเสมอ
แต่ผมไม่แน่ใจว่าหลังจากโชคดีแล้วมันจะถึงขั้นบรรลัยเลยหรือเปล่าก็ไม่รู้
ก็ผมนะสิมีปัญหากับพี่สาวแฟนมานานแล้ว ตั้งแต่สมัยเริ่มคบกันตอนเรียน
ทั้ง ๆ ที่ไม่เคยเจอกันเลย แต่พี่สาวเค้าก็กีดกันผมไม่ให้เราคบกัน
แฟนผมมาจากต่างจังหวัดก็มาอาศัยอยู่บ้านพี่สาวตั้งแต่ตอนเรียนแล้ว
จนถึงตอนนี้ ผมกับแฟนเรียนจบทำงาน เย่อกันจนบานแล้วด้วย
เค้าก็ยังไม่เลิกราวีกับผม ไม่รู้มีปัญหาอะไรนักหนา
เค้าชื่อพี่ตา ทำงานเป็นข้าราชการ เลิกกับผัวไปหลายปี แล้วก็ยังไม่ยอมมีผัวใหม่ด้วย
ประเภทเกลียดผู้ชายเข้าไส้ ก็เลยไม่ยอมให้น้องสาวตัวเองมีผัวด้วย
แฟนผมก็พยายามจะเกลี้ยกล่อมให้พี่ตา ยอมรับผมหลายครั้งแต่ก็ไม่สำเร็จ
พี่ตาไม่ยอมให้ผมเข้าบ้านเลย ไม่ยอมให้ผมไปเจอเลยสักครั้ง
แล้ววันนึง ก็มีเหตุให้ผมกับพี่ตาต้องเจอหน้ากันครั้งแรก
วันนั้นแฟนผมป่วย ต้องนอนโรงพยาบาล พอพี่ตารู้ก็รีบมาทันที
แล้วแว้บแรกที่ผมเจอหน้าพี่ตา ผมก็ถึงกับตลึงงัน เงียบอึ้งไปเลย
พี่ตาสุดยอด เอ็กซ์มาก หน้าตารูปร่างสเป้คเดียวกับแฟนผมเลย
แต่คนละไซ้ด์เลย พี่ตาทั้งอึ๋มทั้งอวบกว่า
เห็นแล้วผมนี่ตัวอ่อน ใจสั่นหวิวเลย พูดจาอ้ำอึ้ง ติด ๆ ขัด ๆ ไปเลย
พี่ตาทำเป็นขรึม มองหน้าผมแล้วก็พูดว่า นี่เหรอนายอ้น แฟนเธอ พูดเสร็จก็หันหน้าหนี
แต่ผมก็พอดูออกว่าสายตาพี่เค้าส่งประกายเว้าวอนอ้อนควยผมอยู่เหมือนกัน
ตอนนั้นทุกอย่างบรรยากาศมาคุมาก ๆ
ผมปล่อยให้พี่น้องเค้าคุยกันสองคน ส่วนผมก็แอบมองสรีระเรือนร่างพี่ตา
พี่ตายืนหันหลังให้ผม ผมก็ได้โอกาสแอบมองบั้นท้ายพี่ตา มันน่าจับโยกกับขอบเตียงซะเหลือเกิน
แต่ก็ต้องเก็บอาการไว้ เพราะแฟนผมเค้ามองผมอยู่ตลอดเวลา
จนพี่ตาเค้าจะกลับ ก็หันมาหาผม แล้วก็บอกว่าพี่กลับแล้วมีอะไรโทรบอกด้วย
ผมเดินตามไปส่งถึงลิฟท์ พี่ตาก็หันมาบอกว่า ถ้าหมอให้กลับก็พาไปส่งที่บ้านด้วยแล้วกัน
ผมก็ได้แต่พยักหน้า แต่นึกในใจ นี่แปลว่าผมเข้าบ้านพี่ตาได้แล้วใช่มั้ย
เค้าไม่กีดกันผมแล้วใช่มั้ยเนี่ย ผมดีใจมากเลย ไม่นึกว่าเหตุการณ์มันจะกลับตาลปัตรขนาดนี้
ผมนอนเฝ้าแฟนอยู่ที่โรงพยาบาลสองคืนจนหมอให้กลับไปพักที่บ้านได้
ผมก็โทรบอกพี่ตา เค้าก็ได้แต่ตอบ อือ ๆ แค่นั้น
ผมก็เลยพากลับบ้านตั้งแต่บ่ายไปถึงก็จัดที่นอน จัดยาให้กิน
พอตอนเย็นพี่ตากลับมา เจอหน้าผมก็ยังทำเป็นขรึม เค้าก็ขึ้นไปดูน้องสาวเค้านิดนึง
ส่วนผมก็ไปจัดการหาข้าวต้มอาหารอ่อนให้ตามหมอสั่ง
พอพี่ตาเปลี่ยนชุดกลับลงมาข้างล่าง อื้อฮือ ไม่รู้ว่าปกติแต่งอย่างนี้ หรือตั้งใจจะมายั่วผมกันแน่
ก็พี่ตามาแบบนุ่งกางเกงขาสั้นฟิตเปรี๊ยะ ฟิตจนเห็นโคกอูมล้นออกมาเลย
ใส่เสื้อยืดสีขาวบางเฉียบ แถมโนบรา จนมองเห็นสองเต้าเด้งดึ๋ง ๆ หัวนมแทบจะทะลุเสื้อออกมา
ผมเห็นแล้วของขึ้นทันที แอบกลืนน้ำลายไปเฮือกใหญ่
อยากจะดูให้เต็มตา แต่ใจยังไม่กล้า ได้แต่แอบชำเลืองมองอย่างเดียว
แล้วพี่ตาก็บอกผมว่า คืนนี้จะค้างที่นี่ก็ได้ตามใจนะ
คิดหนักเลยผม เอาไงวะเนี่ย
แล้วผมก็ยกข้าวไปให้แฟนบนห้อง กินเสร็จก็ให้อาบน้ำเปลี่ยนเสื้อผ้า
ไอ้ตอนเปลี่ยนเสื้อผ้านี่สิ เห็นแล้วเปรียบเทียบกับของพี่ตาไม่ได้ครึ่งเลยแฟนผม
ไอ้ของผมมันก็หง่าวแล้ว อยากจะล่อสักปื้ดแต่ก็เห็นใจแฟน ยังไม่แข็งแรงดี ได้แค่ลูบ ๆ คลำ ๆ
แล้วก็ให้กินยานอน ผมเฝ้าจนหลับสนิท
ตอนนั้นสามทุ่มกว่าแล้ว ผมลังเลใจว่าจะค้างหรือจะกลับบ้านดี
สักพัก ก็ได้ยินเสียงพี่ตาเปิดประตูห้องออกมา
ในใจก็นะ ดึก ๆ เงียบ ๆ อย่างงี้ เผื่อฟลุ๊ก ได้ปี้พี่ตาก็เป็นบุญเลย หงี่มากเลย
ผมก็เลยปิดไฟ แล้วค่อย ๆ เปิดประตูออกมา
พอออกมาเท่านั้นแหละ ภาพที่เห็นเหมือนนางฟ้ามาโปรด
พี่ตาสวมชุดนอนสีฟ้าพลิ้วหวาน มันพลิ้วบางซะเหมือนจะแต่งตัวรอผัว
มองเห็นหัวนมคล้ำ ๆ สองเต้า ส่วนข้างล่างก็เห็นขนอุย ๆ เป็นขยุ้ม
ผมเห็นแล้วกลืนน้ำลายไปเฮือกใหญ่เลย แล้วพี่ตาเดินเข้ามาจนประชิดตัวผม
แล้วพี่ตาก็ถามผมว่าจะกลับแล้วเหรอ ผมนี่ยืนขาสั่น ลิ้นจุกปาก พูดอะไรไม่ออกเลย
แล้วพี่ตาก็พูดในสิ่งที่ผมไม่คิดว่าจะได้ยินมาก่อน
พี่ตาบอกว่า นอนที่นี่ก็ได้นะ ห้องพี่มีเสื้อผ้าเปลี่ยนนะ
แล้วเค้าก็หันหลังเดินเข้าไปในห้อง เหมือนจะเชิญให้ผมเดินตามเข้าไป
ผมไม่คิดอะไรแล้วตอนนั้น ของผมมันขึ้นมานานแล้ว หงี่สุด ๆ แล้ว
ผมเดินตามเข้าไปแล้วก็ปิดประตูกดล็อก แล้วผมก็เดินหน้าประชิดตัวพี่ตา
ผมดึงตัวพี่ตามากอดจูบ พี่ตาก็ทำเป็นบิดตัวหนีนิดนึง
แล้วก็ร้องว่า อาบน้ำก่อนมั้ยอ้น ผมไม่สนแล้ว น้ำเอาไว้อาบทีหลังก็ได้ มาถึงขนาดนี้แล้ว
ผมบรรเลงเพลงรุกจูบลูบไล้ฟัดใส่พี่ตาแบบไม่ยั้ง พี่ตาก็เหมือนกับรอมานานแล้ว
ทั้งกอดรัดฟัดเหวี่ยงผม เสื้อผ้ากระเด็นกระดอนกันไปจนหมดเหลือแต่ตัวล่อนจ้อน
หุ่นพี่ตามันใหญ่บึ้มมาก เราสวมกอดจูบปากดูดลิ้นกันรัว
แล้วผมดันตัวพี่ตานอนลงบนเตียง สองมือจับสองเต้าพี่ตาขยำบี้ละเลงลิ้นกับหัวนม
พี่ตาร้องซี้ดซาด ผมก็ไล่ลิ้นละเลงซุกไซร้จนมาถึงโคกหี
พี่ตาชันเข่าแยกขาแอ่นหีให้ผมดูดเลียจนตูดพี่ตาร่อนส่ายไม่ติดที่นอน
สองมือก็จิกหัวผมไว้จนแน่น ผมโซโล่เม็ดแตดพี่ตาจนร้องครางเสียงหลง
แล้วก็กัดฟันร้อง อึ้ด ๆ จับหัวผมกดแอ่นหีแนบกับหน้าผมไว้แน่น
พี่ตาเกร็งตัวกระตุกงึก ๆ สองสามทีแล้วก็ค่อย ๆ ปล่อยมือออกจากหัวผม
พี่ตาเอามือไปขยำบี้หัวนมตัวเอง
ผมไม่รอช้าแล้วลุกขึ้นนั่งเข้าหว่างขา จับสองขาแยกออกแล้วก็สอดหัวควยเข้าร่องหีพี่ตา
ผมค่อย ๆ ดันเข้าจนสุด พี่ตาก็ยิ่งขยำบี้นมตัวเอง ผมโยกบั้นเด้าส่ายควย
พี่ตาก็ร่อนหีส่ายรับ เสียงกระแทกดัง ตั้บ ๆๆๆ จนพี่ตาเริ่มออกอาการจะเสร็จอีกแล้ว
ผมก็จับพี่ตาพลิกตัวนอนคว่ำ แล้วก็สอดเข้าร่องหีทางด้านหลัง สุดยอดมากท่านี้
ผมทั้งบีบทั้งขยำแก้มก้นพี่ตา เนื้อแน่นมาก ผมกระเด้าไม่ยั้งแล้ว เสียวมาก อยากจะออกแล้ว
พี่ตาก็ซบหน้ากับหมอน มือจิกดึงผ้าปูที่นอนไว้แน่น
แล้วก็โก่งตูดขึ้นรับควยผมกระเด้า เสียงดังป้าบ ๆ ๆ ลั่นห้อง
แล้วพี่ตาก็ร้องกัดหมอนร้องกรี๊ด มือจิกที่นอนแน่น
ผมก็ยิ่งโยกจนสุด ปล่อยน้ำแตกใส่หีพี่ตาไปแบบไม่มีอั้นไว้เลย
มันเสียวสุดยอดมาก ผมนอนซบตัวพี่ตา พี่ตาก็จับมือผมบีบแน่นเลย
ทั้งหีพี่ตา ทั้งมือบีบรัดผมจนรู้สึกแน่นไม่หมด
เรานอนซบกอดกันพักใหญ่ ผมพลิกตัวเอาควยออกจากร่องหี นอนแผ่หลาหมดแรงเสียวเลย
พี่ตาก็พลิกตัวมานอนกอดผม เอามือมาจับควยผมเล่นจนมันแข็งอีก
คราวนี้ พี่ตาจัดการดูดควยให้ผมจนผมบอกไม่ไหวแล้วพี่จะออกแล้ว
พี่ตาก็บอกว่าอย่าเพิ่งออกนะ แล้วพี่เค้าก็ขึ้นขย่มผมจนพี่เค้าเสร็จ
ผมก็อั้นไม่อยู่เสร็จพร้อมกับพี่ตาอีกรอบ นอนหอบแดกแฮ็ก ๆ เลย
คืนนั้นกว่าพี่ตาจะสิ้นฤทธิ์จับผมเย่อซะหายอยากเลย กว่าผมจะเสร็จศึกสุดท้ายไม่รู้กี่โมงกี่ยามแล้ว
ผมนอนหมดแรงเข่าอ่อน ขาสั่น หลับเป็นตายเลย
ตกใจตื่นอีกทีได้ยินเสียงมือถือมันสั่น ชิบหายแล้ว
แฟนผมโทรเข้ามาสิบห้าสายไม่ได้รับ ฉิบหายแล้วนี่มันกี่โมงแล้ว แดดเปรี้ยงเลย
ผมยังนอนแก้ผ้าควยเหี่ยวอยู่บนเตียงพี่ตาคนเดียว ผมรีบกดโทรศัพท์ทิ้ง
แล้วก็รีบลุกขึ้นจัดการเสื้อผ้าหน้าผมตัวเองอย่างเบาที่สุด
แล้วก็ปีนหน้าต่างออกไปแล้วก็กระโดดลงไปข้างล่าง
แล้วก็แกล้งทำเป็นเดินเข้ามาทางประตูหน้าบ้าน มองเห็นแฟนผมนั่งอยู่คนเดียว
ผมก็แกล้งเคาะประตู พอเค้าเห็นผมก็ดีใจ แต่ทำหน้างอนนิด ๆ
ผมก็เลยบอกว่า รถเมล์คนแน่นเลยไม่ได้รับโทรศัพท์ พอลงรถก็เพิ่งเห็นนี่แหละ
แล้วผมก็เลยต้องแกล้งอิดออดว่าเมื่อคืนกลับไปกว่าจะถึงบ้านก็ดึก
เมื่อเช้าตื่นสาย รถก็ติดมาก กว่าจะถึงร้อนมาก หิวมากเลย
วันนั้นผมโดนไปหลายเรื่อง ทั้งเรื่องไม่รับโทรศัพท์ มาช้า แล้วก็ไม่ซื้ออะไรมาให้กิน
แถมเรื่องเสื้อผ้าอีก แฟนผมจำได้ว่าผมใส่ชุดเดิมเมื่อวาน ตกลงผมไปค้างที่ไหนมา
บรรลัยเลยผม กว่าจะเคลียร์สำเร็จ ต้องจำใจจัดให้หนึ่งดอก
เล่นเอาเหงื่อแตกขาสั่นเลยกว่าน้ำจะออก เสร็จกิจหลับเป็นตายเลยทั้งผมทั้งแฟน
พอตอนเย็นพี่ตากลับมาบ้านก็โดนถามอีกว่า อ้าวเป็นไงนายอ้น เมื่อคืนกลับบ้านไปกี่โมงหละ
คืนนี้นอนด้วยกันที่นี่เลยก็ได้นะ จะได้ไม่เสียเวลานะ
เล่นเอาแฟนผมมองหน้าเลย จ้องตาเขม็งเลย ผมทำอะไรไม่ถูกจริง ๆ งานเข้าเลยผม
เคลียร์ไม่จบครับ ทุกวันนี้ผมยังเคลียร์ไม่จบเลย ทั้งพี่ทั้งน้องเลยครับ
สลับดอกส่งการบ้านแทบไม่ไหวแล้วครับ