ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามเรื่องระยะเวลาการช่วยตัวเองของผู้ชายครับ

เริ่มโดย Narongsuk1, กันยายน 05, 2013, 03:48:17 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Narongsuk1

คือผมสงสัยมากๆ เลยว่าปกติผู้ชายช่วยตัวเอง
แบบชักยาวๆ ไม่ได้พักนี่ จะใช้เวลาประมาณกี่นาทีถึงหลั่งครับ

แล้วถ้ามีเพศสัมพันธ์กับผู้หญิงมันกว่าจะหลั่งนี่จะใช้เวลานานกว่าช่วยตัวเอง
หรือว่าเท่ากันครับ
แล้วนานประมาณกี่นาที

[s:258]  แบบว่าอยากรู้จริงๆ อะ

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Cheeky::
     ส่วนใหญ่ก็ไม่กี่นาทีครับ  ตอนเที่ยวกะหรี่ก็จะเน้นการเล้าโลมนานๆหน่อย แต่ก็แล้วแต่คนบางคนมันก็เร่งรวมแล้วก็ประมาณ 30 นาที  มากที่สุดก็ไม่เกินชั่วโมง   แต่เท่าที่คุยกับกะหรี่มา  จริงๆก็ไม่ได้มีใครเสร็จช้าเท่าไหร่ครับ  ส่วนมากก็เสร็จพร้อมกับเราหรือเสร็จก่อนครับ  เพราะผมจะชอบเล้าโลม  ดูดนม เลียหีให้เสียวเต็มที่ก่อน แล้วให้กะหรี่อมควยให้แล้วค่อยทิ่มควยใส่หี