ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปรึกษาหน่อยครับเรื่องแฟน

เริ่มโดย pokkopy, ตุลาคม 12, 2013, 06:51:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pokkopy

คือผมกับแฟนทะเลาะกันบ่อยมาก ผมเองเป็นคนไม่กินเหล้า ไม่ดูดบุหรี่  แต่แฟนผม ดูดบุหรี่ แต่ก็เคยกินเหล้า ตั้งแต่มาอยู่ด้วยกันผมขอให้เลิกกินเหล้า บุหรคีผมขอให้เลิกแต่เธอยังทำไม่ได้  แฟนกับผม เกิดวันเดียวกัน คือ จันทร์ ที่21  แต่คนละเดือนผมเองไม่ได้หล่อนะ แต่ก้อมีคนมาชอบเรื่อยๆอาจเพราะผมเกิดวันจันทร์ คนมีเสน่ หรือป่าว  แต่ใครมาจีบหรือขอเบอร์ผม ผมก้อปฏิเสธ ไปตลอดว่ามีแฟนแล้ว   ในทางกลับกันแฟนผมเอง ก้อมีเสน่ เหมือนกันมีคนมาชอบเยอะแต่เธอไม่เคยจะพูดเลยว่าเธอมีแฟนแล้ว  เธอก้อชอบพูดกับผมว่ารักผมคนเดียว   ผมไมม่รุ้นะเธอพูดอย่างที่คิดไว้ป่าว แฟนผมชอบหึงผมมาก เค้าอยากดูโทรสับผมให้ดูหมด ผมไม่เคยคิดนอกใจเลยสักครั้ง  เธอชอบหาเรื่องมาทะเลาะกัน เช่น วันก่อนเธอโทรมา ผมกำลังเข้าห้องน้ำ[ถ่ายหนัก]ผมไม่ได้รับสายเพราะเข้าห้องน้ำอยุ่  แต่พอออกมาให้สายที่ไม่ได้รับก้อรีบโทรกลับ เธ อบอกว่าผมแอบนอนกับใคร ยังมีหลายเหตุการอีก แฟนผมงี่เง่ามากๆๆๆผมไม่รุ้ผมจะทำไงดีทะเลาะกันตลอดจนผมเครียดมาก พี่ๆว่าผมควรทำไงดี  เลิกกัน หรือ บังทนคบกันนต่อ