[*ปล่อยของ* วงเพลงของเพื่อนผม] Low Light District - ep. Step Below (Alternative/Country/Blues)

[*ปล่อยของ* วงเพลงของเพื่อนผม] Low Light District - ep. Step Below (Alternative/Country/Blues)

• 0 ตอบ
  • 844 อ่าน
*

ออฟไลน์ kakdaijai

• Junior Member
  • 276
  • 216
ก่อนอื่นขอแนะนำเลยนะครับ นี่คือวงของเพื่อนผมเอง ขอยืมพื้นที่มาโปรโมตหน่อยแล้วกันครับ

Ep.แรกของวงLow Light District (แปลเป็นไทยว่า "ตำบลแสงน้อย") ที่มาของวงคือชอบปิดไฟเวลาซ้อมช่วงมอปลายครับ

ดาวน์โหลดได้ที่ :

ติดตามวงได้ที่ facebook :

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ