ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้มีประสบการณืช่วยบอกทีครับ

เริ่มโดย jokeclub9, พฤศจิกายน 27, 2013, 08:33:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jokeclub9

คือวันนี้ผมได้มีอะไรกันกับ ต่างฝ่ายต่างไม่เคย ทีนี้พอยัดเสร็จผมก็เล่นท่าต่างๆแค่3-4ท่า แต่ผมไม่รุ้สึกถึงอาการจะเสร็จหรืออะไรเลยมันเหมือนสอดเข้าออกเฉยๆหรือเป็นเพราะถุงยางที่ใช้มันหนาไป แต่ผมก็เลือกที่ว่าบางแล้วครับ (ผมใช้ ดูเร็กซ์ เฟเธอร์ไลท์) และก็อีกอย่างก่อนจะมีอะไรกันแฟนผมจับดุ้นของผมไปถูๆที่บริเวนปากช่องคลอดเพราะจะทำให้มีน้ำ แล้วทีนี้หลักจากที่ผมเลิกทำเพราะทำไป30นาทีไม่รุ้สึกจะเสร็จเลย เหนื่อยด้วย ผมถอดถุงยางออกแล้วไปล้างอวัยวะเพศ ล้างทั้งหมดเลยครับ แล้วยัดเข้าไปข้างในของแฟนดึงเข้าออก2-3รอบเท่านั้น ผมอยากจะรุ้ว่าแบบนี้มีโอกาศท้องไหม แต่ตอนยัดเข้าไปไม่มีน้ำครับผมเช็ดออกแล้ว