เสี่ยงมากไหมครับ

• 0 ตอบ
  • 1880 อ่าน
*

ออฟไลน์ en541010

• Tiny Member
  • *
  • 8
  • 60
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2013, 09:35:35 AM »
คือ ในวันนี้ผมได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟน แล้วเกิดถุงยางแตกขึ้นมาระหว่างสอดใส่ครับ ซึ่งในตอนแรกที่ถุงยางแตกนั้นผมไม่ทราบว่าตอนไหน มารู้ก็ตอนที่นำออกมาเพื่อเปลี่ยนท่าน่ะครับ แต่ผมยังไม่เสร็จ จึงได้หยุดกิจกรรมทันที คือประจำเดือนแฟนผมมาคืนวันเสาร์ที่ 30  พฤศจิกายน ที่ผ่านมาน่ะครับ วันนี้นับเป็นวันแรกที่ประจำเดือนหยุด จึงอยากทราบว่าแบบนี้จะเสี่ยงมากไหมครับ ควรให้กินยาคุมฉุกเฉินไหมครับวานผู้รู้ทีครับ ถ้าสมควรจะได้รีบจัดการครับ ขอบคุณมากครับ [s:254]

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ