สอบถามเรื่องผลงานของท่าน assassin008

สอบถามเรื่องผลงานของท่าน assassin008

• 0 ตอบ
  • 1280 อ่าน
*

ออฟไลน์ expleon

• Full Member
  • **
  • 116
  • 148
« เมื่อ: ธันวาคม 16, 2013, 08:46:17 AM »
คือผมได้ข่าวที่ได้รับการยืนยันแล้วว่า เรื่องรักยม ของท่าน assassin008 ได้มีการอัพเดทตอนใหม่มาแล้ว
แต่ผมไม่ทราบแหล่งที่สามารถเข้าไปเสพได้
ท่านใดใจดีช่วยรบกวนนำมาแปะไว้ที่บอร์ดนี้ จะเป็นพระคุณอย่างสูง
ปล.ถ้าท่านน้ำใจงามมากๆขอแหล่งเสพหลังไมค์ด้วย จะถือว่าผมเป็นหนี้ชีวิตท่าน

BkkBadBoyz..

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ