ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikuni Mizuki] Cross Change - ถึงเวลาเปลี่ยนแล้ว By ZarK Kung

เริ่มโดย ZarK Kung, ธันวาคม 30, 2013, 02:56:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZarK Kung

เช่นเดิม ขอขอบคุณท่าน...............อย่างสูงครับ :D
ช่วงนี้คอมผมกำลังเป็นมะเร็งระยะสุดท้าย (Bad Sector เกือบ3000ตัวตรงช่วง Boot) และใกล้จะลาจากโลกนี้ไปละครับ (Power Supply ก็พัง) คงจะรักษาไม่ได้อีกแล้ว (เก่าเกินหาอะไหล่มาเปลี่ยนไม่ได้......) T-T
Download